พฤษภาคม 04, 2024, 04:36:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3048321 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 05:39:04 PM »

สารบัญกระทู้

หน้าแรก >> แนะนำ AV เปิดตัวหน้าใหม่

หน้า 2 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง A - E

หน้า 3 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M

หน้า 4 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง M (ต่อ)

หน้า 5 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง P - S

----- ค่าย teamZERO  -----

Tsujimoto An

ผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่ประจำเดือนมีนาคม 2014 กับค่าย team-ZERO เธอเป็นสาวตัวเล็กร่างเพรียวบาง
ก่อนหน้าที่เธอจะมาเล่น AV เธอเคยเป็น Gravure มาก่อนแถมยังมีผลงาน NUDE อีกด้วย ผลงานของเธอได้
Ranking อันดับ 1 ของ Amazon อีกด้วย แหล่มไปเลย (ขอขอบคุณข้อมูลจากคุณ k_taro )
มาให้กำลังใจเธอในหนทางสาย AV กัน ดูจากตัวอย่างแล้ว ใช้ได้เลยนะครับ รอพิจารณากันได้เลย

ส่วนสุง 155 cm
สัดส่วน B82(C) cm W57cm H80cm
กิจกรรมเวลาว่าง : ชอบดูอนิเมะ,อ่านการ์ตูน ,ชอบกินไข่เจียว , เบเกอรี่ต่างๆ

DEBUT NEXT RELEASE >>> team-050 : 13/9/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Mirei Nakagawa

สาวสวยหน้าคมคนนี้ จากแหล่งข่าววงในบอกว่าเธอเคยเป็นพิธีกรรายการแนะนำอาหารของทีวีญี่ปุ่นมาก่อนครับ
และเธอก็ได้ตัดสินใจผันตัวเข้าสู่วงการ AV เพื่อมอบความสุขอีกรูปแบบหนึ่งให้กับแฟนๆ หลายๆคนคงรู้จักเธอกันแล้ว
มารู้จักเธอเพิ่มอีกนิดด้วยประวัติของเธอกันครับ อย่าลืมติดตามผลงานของเธอด้วยนะครับ .. (ขอขอบคุณข้อมูลจากคุณ k_taro)

ประวัติส่วนตัว
วันเดือนปีเกิด 20 พฤษภาคม 1993
บ้านเกิด กรุงโตเกียว
ความสูง 155 ซม.
สัดส่วน  B85 (D) cm , W57cm, H84cm
งานอดิเรก  ชอบขับรถ, เล่นวอลเล่ย์บอล

ผลงานที่ใกล้จะออก team-048 : 13/9/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

----- นักแสดงสังกัด 2 ค่าย  -----

Ryoka Morikawa

สาวสวยมือสมัครเล่นประจำเดือน 8 คนนี้เป็นสาววัย 19 ปี เธอดูสวยน่ารักมีเสน่ห์น่าค้นหา เรือนร่าง
รูปทรงก็ใช่ย่อย หน้าอกตั้งได้ทรงสวย จุกสีอ่อนสบายตา อีกทั้งจิ๊มิ๊ยังโกนเกลี้ยงทำให้เห็นปากถ้ำได้ชัดเจนขึ้น
เธอเคยมีผลงานมากับค่ายเล็กๆมาบ้าง 2 - 3 เรื่อง และนี่คือผลงานกับ PRESTIGE ที่จะทำให้คุณได้รู้จักเธอ
มากยิ่งขึ้นถึง 2 เรื่องเลยครับ รอทำความรู้จักกับเธอได้เร็วๆ นี้ครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-585 : 25/10/2014

Makihara Mana

ผลงานเปิดตัวปลายปีในเดือนพฤศจิกายนเป็นการร่วมโปรเจคของ 2 ค่าย นั่นคือ E-BODY และ kawaii นั่นเองครับ
ซึ่งน้องหนู Makihara Mana นั้นเคยเล่นแนวซอร์ฟเสียวเบาๆมาแล้วในรหัส MMND-088 ลองหาดูกันได้ครับ
แต่ตอนนี้เธอเปิดตัวแบบเป็นทางการแล้วนะครับ โดยผลงานแรกจะออกให้กับ E-Body ในต้นเดือนก่อน
และเรื่องที่ 2 จะออกให้กับ Kawaii ตอนปลายเดือน เป็น 2 ผลงานที่แตกต่างระหว่างความน่ารักใสๆ กับร่างกายเอ็กซ์ๆ
ลองดูตัวอย่างกันได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย E-BODY EBOD-338 : 13/1/2014

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย KAWAII KAWD-503 : 25/1/2014

Mana Asahi

ผลงานเปิดตัวอีก 2 เรื่องของเดือนตุลาคม โดยเธอเปิดตัวทีเดียว 2 ค่ายนะครับ Kawaii กับ IdeaPocket
เธอเป็นสาว 19 ปีแล้วครับ แต่ตัวเล็กมากเลย 153 ซม. ทำให้ดูน่ารัก
คิกขุไปอีกแบบ มองตาเธอแล้วรู้เลยว่าเธอเป็นคนร่าเริงครับ ยังไงก็ลองเก็บไปพิจารณาสักคนนะครับ ...

ผลงานเรื่องที่ 2 กับ KAWAII รหัส KAWD-496 : 25/12/2013

ผลงานที่ใกล้จะออก IPZ-284 : 1/1/2014

----- นักแสดงอิสระเล่นหลายค่าย  -----

Tsukasa Mikoto

เปิดตัวสาวสวยหุ่นดีคนใหม่ของ Max-A หลังจากที่สปอยภาพมาทีละนิดทีละหน่อยจนแฟนๆรอคอย
ตอนนี้ก็เปิดเผยให้แล้วนะครับเห็นถึงรูปร่างสัดส่วนสวยงาม ขาวไปทั้งตัว ที่สำคัญหน้าอกหน้าใจคัพ E
เธอมีเรียวขาที่ยาวน่าลูบไล้ และผิวพรรณเนียนใส อ้อ เธอเล่น virgin nude กับ Rebecca ด้วยนะครับ
โดยผลงาน Nude ออกวันที่ 4/7/2013 รหัส GSHR-051 อย่าพลาดนะครับ  Grin

ล่าสุดมาปรากฎตัวที่ E-Body จะย้ายมาถาวรหรือเล่นอิสระต้องตามดูกันนะครับ

Profile
BIRTHDAY: 5/10/1992
SIZE:T 176cm/B 83cm(E cup!!!!!)/W 58cm/H 88cm
BIRTHPLACE:Tokyo

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-367 : 13/5/2014

Saya Niyama

เปิดตัว First Impression คนที่ 67 กับสาวผมยาว หุ่นทรวดทรงกำลังดี
ลุคจะออกแนวเรียบๆ ส่วนสูง 150cm สัดส่วน B83[D]cm W59cm H83cm
มีผลงานกับ Ideapocket 8 เรื่องก่อนย้ายไปเล่นให้ Attackker ปัจจุบันเล่นหลายค่าย

ผลงานที่ใกล้จะออก IPZ-270 : 19/12/2013

Suzuki Kokoha

เปิดตัวเด็กใหม่ของค่าย Candy ในเดือนกันยายนเธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ปี ที่มีรอยยิ้มหวานน่ารัก เธอเป็นคนขี้อาย
และนี่คือครั้งแรกที่จะมีเซ็กซ์หน้ากล้องของเธอ ใครชอบสาวน้อยในชุดมัธยมก็อย่าพลาดครับ ล่าสุดหันมาเล่นหลายค่าย
แล้ว ใครที่เป็นแฟนเธอก็ติดตามกันต่อได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก HBAD-244 : 20/2/2014

Yuki Itano

ปรากฏตัวครั้งแรกกับค่าย Aurora Project เมื่อวันที่ 25/11/2012
(จริงๆแล้วมีไปเล่นกับ prestige แต่ไม่ใช่ผลงานเดี่ยวครับ YRZ-056 : 20/11/2012)
ออกแนวเด็กมัธยมน่ารักๆ หน้าตาสวย จมูกคนสัน ฟันมีเขี้ยว และมาพร้อมกับผมสีดำยาวสลวยสวยเก๋
รูปร่างที่เพรียวบางดูมีเสน่ห์ยิ่งนัก ส่วนโปรไฟล์รายละเอียดของเธอ ค่อนข้างหายากครับ
ถึงแม้จะเปิดตัวปลายปี แต่ผลงานของเธอก็เป็นที่นิยมมากและมีงานต่อเนื่องมากมาย
สัดส่วนเธอ 152cm B:74(C) W:56 H:80

ติดตามผลงานทั้งหมดของเธอที่หน้า 14 => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.130

ผลงานที่ใกล้จะออก APAK-004 : 25/2/2013

Yuri Shinomiya

เปิดตัวไปไม่นานครับ ช่วงปลายตุลาคม เธอเป็นสาวตัวเล็ก สูงเพียง 149 ซม. สัดส่วน B80 (C) W58.H80 ใครชอบแนวตัวเล็กๆ ออกโลลินิดๆ ลองเลือกพิจารณาได้ครับ ตอนนี้เธอรับหลายค่ายเลยครับ
ประสบการณ์ครั้งแรก  17 ปี  ผ่านมา 2 คน

ผลงานที่ใกล้จะออก SERO-0193 : 26/7/2013

Aino Nami , Itoshino Nami (Mako Nagase)

ก่อนหน้าที่เธอจะมาเล่นหนัง Censor เธอเคยเล่น Uncen มาก่อนกับค่าย Tokyo Hot นั่นเอง รหัส n0788 Three hole fuck Anal Virgin
เมื่อตอนตุลาคมที่ผ่านมา ใช้ชื่อว่า Mako Nagase ครับ เธอเล่นให้กับหลายๆค่ายทั้ง Prestige , E-body , Kira-kira
ฯลฯ เธอเป็นสาวหุ่นดีคนหนึ่งเลย ใครที่ชอบหน้าตา และไฟหน้าของเธอก็ติดตามได้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก รหัส SABA-018  : 12/7/2013

Satomi Ichihara

สาวสวยน่ารักมีเสน่ห์คนนี้ชอบทำหน้านิ่งๆ ไม่ค่อยยิ้ม หลังจากเปิดตัวกับ SOD ก็มาเล่นให้ UP'SของMAX-A ตอนแรกนึกว่าจะหายไปซะแล้ว เพราะหลังจากเล่น 2 เรื่อง
เธอก็เล่น UNCEN กับ Sky Angel และกลับมากับ UPSM-218

ผลงานล่าสุด KCPN-028 : 9/1/2013

Asuka Shiratori

สาวคนนี้เปิดตัว Debut กับค่าย Moodyzโดยเล่นประเภท Gati เป็นเรื่องแรก ซึ่งเป็นแนว bukkake, gokkun และ anal sex
เธอมักจะแสดงในชุดเด็กมัธยมครับ(ในเว็บบอกว่าอายุ 22 ปี) หน้าตาน่ารักเป็นเอกลักษณ์ หน้าอกหน้าใจไซด์โตเธอขาวใช้ได้เลยครับ จิ๊มิ๊ของเธอโกนเรียบ
เธอเล่นให้หลายค่ายครับ เล่นให้กับ HIBINO 2 เรื่อง Milky 1 เรื่อง ล่าสุดมาเล่นให้ I Energy

ผลงานที่ใกล้จะออก IESP-586 : 7/3/2013

ลิงค์แนะนำ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=159310.0

Ren Aizawa

สาวผมยาว สวยแบบนุ่นนวลคนนี้เปิดตัวเมื่อเดือน มิถุนายนครับ ส่วนตัวแล้วเธอเป็นคนหนึ่งที่ผมชอบ อิอิ ยิ่งตอนรวบผมในแบบสาว OL นี่ใช่เลยผลงานเธอออกกับ Idea pocket มาแล้ว 6 เรื่องครับ สัดส่วนเธอโอเคเลยครับ
ส่วนสูง 168 CM B83cm W58cm H84cm

ผลงานที่ใกล้จะออก HBAD-221  : 20/6/2013

Uehara Karen

สาวลูกครึ่งอีกคนของวงการ AV ครับ เป็นลูกครึ่ง ญี่ปุ่น - ฝรั่งเศษ สวยน่ารักดีครับ จุดเด่นของเธออยู่ที่ก้นครับ  ซึ่งดูที่สัดส่วนแล้วแหล่มเลย
สัดส่วน B 87(C)cm W 62cm H 92cm เธอเล่นกับ Moodyz 2 เรื่องก่อนจะหายไปสักพัก ตอนนี้กลับมากับผลงานใหม่ครับ

ผลงานล่าสุด STAR-3050 : 25/1/2013

ลิ้งค์แนะนำโดยคุณ jakkajee => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=155938.0

Kanon Takigawa

สาวหุ่นดีคนนี้เธอเปิดตัวเมื่อปลายปีที่ผ่านมาในเดือนพฤศจิกายน 2012 ครับ เธอมีบุคลิกที่ดุร่าเริง
ดวงตามีเสน่ห์เวลาจ้องมอง เธอเป็นพนักงานเสิร์ฟ และยังเป็นนักวิ่งอีกด้วย (มีโชว์กล้าม) โดยมีผลงานกับ AKNR
2 เรื่อง Prestige ซี่รี่ย์ DOC 1 เรื่อง ค่าย TTTP 1 เรื่อง Aurora Project 2 เรื่อง
ล่าสุดกลับไปเล่นให้ AKNR

ผลงานที่ใกล้จะออก SERO-0192 : 26/7/2013

Chizuru Sakura

เปิดตัวประมาณกลางปี 2012 สังกัด MAX-Aมาพร้อมกับผมสีดำที่ดูมีเสน่ห์ชวนให้ค้นหา หุ่นผอมเพรียว
หน้าอกใช้ได้ จัดว่ารูปร่างดีคนหนึ่ง แนวที่เล่นก็เป็นแนวถูกกระทำเธอมีผลงานออกมาอย่างต่อเนื่อง
หลังจากหายไปสักพักก็กลับบ้างแล้วนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก SHKD-508 : 22/2/2013

ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=159591.0

Hitomi Madoka

มารู้จักกับเธอกันดีกว่าครับเธอเปิดตัวกับค่ายน่ารักอย่าง KAWAII ครับสาวน้อยที่มากับทรวดทรงเต็มไม้เต็มมือกำลังดี ไม่ผอมและอวบเกินไปสิ่งที่เป็นจุดเด่นของเธอ คือ รอยยิ้มยิงฟันอย่างเป็นธรรมชาติตั้งแต่หน้าปก จนถึงท้ายเรื่องครับ
ดูแล้ว สบายๆ น่ารักดี ล่าสุดมาเล่นให้กับ Attackers ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก SHKD-516 : 7/8/2013

ลิ้งแนะนำ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=159402.0

Nomiya satomi

สำหรับสาวน้อยคนนี้ใช้ได้เลยครับ ลีลาและฝีมือการเย้ายวนของเธอใช้ได้เลยทีเดียว ลองหามาดูกันได้แล้วครับ
เธอเปิดตัวกับ Kawaii ตอนนี้เล่นให้หลายค่ายเลยครับ ล่าสุดเล่นให้ Honnaka แตกในซะด้วย  Grin

ผลงานที่ใกล้จะออก UPSM-235 : 10/5/2013

Ruri Narumiya

สำหรับสาวสไตล์มัธยมคนนี้หลายคนคงเคยคุ้นหน้าคุ้นตาเธอมาบ้างแล้วนะครับ เพราะเธอเล่นหลายค่าย
ผลงานของเธอมีอย่างต่อเนื่อง ล่าสุดมาเล่นให้กับ Hibino และ V&R Product ซึ่งทั้ง 2 เรื่องออกวันเดียวกันครับ
ก้นเธอโค้งงอนสวยดีนะ อิอิ

ดูข้อมูลหนังเก่าๆของเธอเพิ่มเติมได้ที่
==>
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.150

ผลงานที่ใกล้จะออก SERO-0191 : 26/7/2013

Kana Tsuruta

สาวน้อยหน้าประถมแต่นมมหาลัยคนนี้เปิดตัวเมื่อต้นปีครับ เดือนกุมภาพันธ์ ซึ่งทำให้เธอกลายเป็นขวัญใจของใครหลายคน
ได้ไม่ยาก ส่วนสูง 152cm สัดส่วน B 90(G)cm W 58cm H 89cm ปกใหม่เซ็กซี่น่ารัก

ผลงานที่ใกล้จะออก SOE-947 : 19/6/2013

Sofia Takigawa

สาวคนนี้เปิดตัวกับอาการปอดบวม เอ้ยไม่ใช่!!! เธอเปิดตัวพร้อมกับหน้าอกหน้าใจของเธอในระดับคัพ K !
สูง 160 CM สัดส่วน B104cm(K) W58cm H87cm เธอเป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น - โปรตุเกส
ด้วยความที่หน้าตาสวยคม บวกกับหุ่นอันบะละฮึ่ม จึงทำให้เป็นที่น่าติดตามคนหนึ่งครับ เล่นกับ E-Body มาสักพัก
แต่ช่วงหลังหายไป มาเจออีกทีกับ Moodyz ครับ ย้ายรึป่าวเดี๋ยวค่อยอัพเดทอีกทีครับ

Website (สวยดีครับ) ==> http://www.av-e-body.com/special/the_SBF/

ผลงานที่ใกล้จะออก MIAD-614 : 13/4/2013

Nanjo Yuna

Maxing เปิดตัวสาวน่ารักอกโตคนใหม่ ที่พกเอาหน้าอกหน้าใจคัพ H มาให้ทุกท่านได้ยลโฉม รูปร่างหน้าตาของเธอใช้ได้ทีเดียวครับ
โดยเฉพาะไฟหน้ากลม ส่องแยงตาเหลือเกิน(พูดแล้วก็หิว -_-) เอาเป็นว่ารอชมเรื่องต่อไปของเธอได้เลย
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมหน้า 39 ==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.380

ผลงานที่ใกล้จะออก MXGS-534 : 16/7/2013

Eri

สาวน่ารักหุ่นสวย นมกลมกลึง ผิวขาวตรึงตาคนนี้ ออกผลงานมาสักพักแล้ว และผลงานของเธอก็ได้พิสูจน์แล้วว่า
คุณภาพจริงๆครับ หลักๆเล่นให้ Prestige แต่ก็มีบ้างที่เล่นกับค่ายลูกอย่าง Magic ครับ ตอนนี้มาเล่นให้กับ Max-A ครับ

ผลงานที่ใกล้ออก UPSM-239 : 12/7/2013

Tachikawa Rie

สาวสวยคนใหม่ หุ่นดี หน้าอกหน้าใจใช้ได้เลยครับ เธอเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง
เรื่องแรกมาก็โดน 3P และแตกในซะแล้ว เปิดตัวปลายเดือนมีนาคมครับ ติดตามกันเรื่อยๆนะครับ Grin
ส่วนสูง 160cm สัดส่วน 90cm (G) 57cm?88cm

ผลงานที่ใกล้จะออก HND-059 : 25/5/2013

Tominaka Ichigo

สำหรับสาวคนนี้เปิดตัวเมื่อปลายปี 2012 ยอมรับตามตรงว่าเห็นปกแรกไม่ค่อยสนใจครับ ดูไม่น่ารักยังไงก็ไม่รุ้
แต่พอเธอเปลี่ยนทรงผมเท่านั้นแหละ ความน่ารักก็บังเกิด ถือว่าใช้ได้เลยนะครับ ใครไม่เคยดูลองหาดูนะครับ  Cool
ส่วนสูง 149cm สัดส่วน 88(F)cm - 56cm - 86cm เรื่องล่าสุดมี Tsubomi มาดันด้วยครับ  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-443 : 25/4/2013

Aono Kana

เธอเปิดตัวในเดือนกุมภาพันธ์นี้เองครับ ปกแรกอาจดูไม่น่ารักเท่าไหร่ ซึ่งข้างในโอเคเลยนะครับ
ปก 2 นี่เริ่มน่ารักใช้ได้ สามารถทดสอบลองดูได้นะครับ ล่าสุดเล่นคู่กับ Hirahara Minami ด้วยครับ
ส่วนสูง 163cm  สัดส่วน 76(C)cm - 57cm - 83cm

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-449 : 25/5/2013

Yukimoto Mei

KMP เตรียมเปิดตัวปลายเดือนกุมภาพันธ์นี้กับสาวสวยน่ารักคนใหม่ ที่ดูแล้วโดนใจยิ่งนัก
เธอมาพร้อมความน่ารักและรอยยิ้มหวานๆที่ดูร่าเริงสดใส ดูแค่ตัวอย่างอาจไม่จุใจครับ
ติดตามเรื่องต่อไปเลยครับ

ประวัติส่วนตัว
วันเกิด:   3/3/1994
กรุ๊บเลือด : B
ความสูง: 161cm
สัดส่วน : B85 W59 H87
สถานที่เกิด: จังหวัดโตเกียว
งานอดิเรก : ชอบปาลูกดอก
ความสามารถพิเศษ : วอลเลย์บอล,ทรัมเป็ต
อวัยวะที่ชอบและคิดว่ามีเสน่ห์ : ดวงตา
ประสบการณ์ครั้งแรก : ตอนอายุ 17 ปี
จำนวนที่ผ่านมา : 2 คน

ผลงานที่ใกล้ออก MDS-755 : 28/6/2013

Maki Koizumi

สาวหุ่นน่าฟัดคนนี้ เปิดตัวด้วย Super Body Debut เป็นคำโปรโมทครับ ซึ่งหุ่นเธอก็ super จริงๆ
สัดส่วน : B96 (G) W62 H86 ขาวโอโมมากครับ
ประสบการณ์ครั้งแรก  16 ปี  ผ่านมา 5 คน

ผลงานที่ใกล้จะออก MILD-833 : 12/4/2013

กระทู้แนะนำของท่าน -’_'-Kiboom7-’_'- => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158143.0

Hoshimiya Ai

สาวสวยคนนี้มีเสน่ห์ที่ดวงตาและจุดเด่นที่นมครับ ความน่ารักและรูปร่างอุดมสมบูรณ์น่ากินจริงๆ ^^

ประวัติ
วันเกิด 25 มีนาคม 1993
บ้านเกิด จังหวัดคานากาว่า
กรุ๊ปเลือด O
ความสูง  160
สัดส่วน   b98 (H ) W59 H86
ความสามารถพิเศษ / งานอดิเรก : ว่ายน้ำ / ท่องเที่ยว
ประสบการณ์ครั้งแรก  18 ปี  ผ่านมา 3 คน

ผลงานที่ใกล้จะออก MILD-840 : 10/5/2013

Ami Hyakutake

Max-A เปิดตัวสาวคนใหม่ของเดือนกุมภาพันธ์ ปี 2013 คนแรก เธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ปีที่ตัดสินใจมาแสดงหนัง
เธอมาในสไตล์สาวมัธยมใสๆน่ารักครับ ฝากเธอไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ  Grin ไปดูประวัติเธอดีกว่า

Profile
วันเกิด : 14/2/1994
กรุ๊บเลือด : O
ส่วนสูง : 156 cm
สัดส่วน : B83cm W58cm H84cm
บ้านเกิด : ชิบะ

ผลงานที่ใกล้ออก XV-1130 : 10/5/2013

Rino Nanase

สาวน้อยคนนี้เพิ่งเข้ามหาลัย นมก็มหาลัยจริงๆครับ ด้วยสัดส่วน B90cm W65cm H86cm อวบอึ๋มใช้ได้เลย อิอิ  Grin
ค่าย MAX-A เปิดตัวเดือนสิงหาคมและมีผลงานต่อเนื่องครับ ลองติดตามดูนะครับ  Grin

ผลงานที่ใกล้จะออก XV-1126 : 14/6/2013

Minamino Yukina

เปิดตัวทีเดียว 2 ค่ายเลยครับสำหรับน้องคนนี้ หน้าตาบ้องแบ้ว ตากลมน่ารักดีครับ ชอบตอนปล่อยผมดูแล้วน่ารักกว่ามัดผมนะครับ
ค่ายแรก DIP Peter Max รหัส ZEX-147 และปัจจุบันกับ Prestige โดยเริ่มเล่นเป็นมือสมัครเล่น รหัส EDD-222
จากนั้นข้ามไปเล่น KMP รหัส sama-662 จนเล่นให้ Prestige เรื่อยมาครับ ปัจจุบันย้ายไปเล่นให้ Ienergy แล้วนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก IENE-296  : 8/8/2013

Emi Sasaki

สาวน้อยผิวขาว น่ารัก ดวงตาขี้เล่น ดูลักษณะร่าเริงสดใสคนนี้เปิดตัวเมื่อเดือนมีนาคม 2013 ในรหัส MAS
ซึ่งเธอมาโดนใจผมในเรื่องที่ 2 ครับ แนวอาบน้ำแร่ ดูเธอน่ารักขึ้นมากเลย ใครที่ติดตามเธอจนมาถึงปัจจุบันก็รอผลงานใหม่
ได้เลยครับ ^^

ผลงานที่ใกล้จะออก RBD-523 : 7/10/2013

Mao Kurata

สาวสวย อกโตคนนี้มี Debut เมื่อสิงหาคมที่ผ่านมา ด้วยความสดใหม่ช่วงแรกๆเธอยังอายๆอยู่ แต่ก็พัฒนาฝีมือขึ้นเธอชอบเล่นสเก็ตน้ำแข็งในเวลาว่าง เจอเธอได้ที่ลานสเก็ตทั่วไป !!! ปกใหม่โนตมเชียว

ผลงานที่ใกล้จะออก SOE-969 : 7/8/2013

Maria Tanaka

สาวตากลมน่ารัก มีไฝเสน่ห์ที่แก้ม รูปร่างกำลังดีสูง 149 ซม. อายุ 18 ปี วัยกำลังโตครับ ในหนังเธอจะโดนอะไรบ้าง
คงได้รู้กันแล้วนะครับ เธอเปิดตัวเดือนสิงหาคม และเล่นให้หลายๆค่ายเลย

ผลงานที่ใกล้จะออก LOVE-18 : 13/9/2013

Rui Tsukimoto

เปิดตัวกับค่าย Alice Japan เดือนมีนาคมกับสาวตัวเล็ก อกโต ซึ่งจะน่าติดตามขนาดไหนทุกท่านคง
ได้สัมผัสกันแล้วไปดูเรื่องต่อไปของเธอได้เลยครับ ล่าสุดเล่นอิสระครับ
ส่วนสูง : 148 cm สัดส่วน: B92 (G) / W58/88cm

ผลงานที่ใกล้จะออก EBOD-314 : 13/10/2013

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2014, 12:22:56 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 06:37:43 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 26/11/2013

- อัพเดทผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ ค่าย KAWAII หน้าแรก

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาวๆค่าย KAWAII หน้า 3

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาว Makihara Mana และ สาว Mana Asahi หน้า 6

ปล. หน้านี้อาจมีรูปเยอะหน่อยนะครับ
  Grin Grin Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 06:40:53 PM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ค่าย KAWAII ที่จะออกในเดือนธันวาคม 2013

Futaba Konomi

ผลงานเปิดตัวปลายปี 2013 จากค่าย Kawaii ที่จะส่งสาวน้อยน่ารักเสียงดีมาอวดโฉมให้ดูกัน
เธอมาในลุคของสาววัยใสเรียบร้อยน่ารัก รอยยิ้มหวานๆของเธอจะตราตรึงในใจของคุณ
รอรับชมกันได้ 25 ธันวาคม 2013 ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย KAWAII KAWD-493 : 25/12/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 07:17:26 PM »

อัพเดทผลงานเรื่องใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII ที่จะออกในเดือนธันวาคม 2013

Yui Azuchi

ผลงานเรื่องที่ 6 ของหนูอาซึจิครับ (รวมผลงานที่เล่นหลายคนด้วย) กับแนว Rape โดยเธอจะรับบทเด็กสาวมัธยม
ผู้ใสซื่อที่จะถูกลักพาตัวไปปู้ยี่ปู้ยำ แม้กระทั่งบนรถไฟก็ไม่เว้น ใครชอบสาวหน้าเด็กคนนี้ก็รอกันได้เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-500 : 25/12/2013

Aida Minami

นี่คือผลงานเรื่องที่ 6 ของเธอแล้วนะครับ สำหรับสาวผมสั้นน่ารักคนนี้ งานล่าสุดตัดผมป่าวน้าาาา เหมือนจะสั้นลง
ส่วนแนวหนังนั้นเธอจัดเต็มครับ เพราะเป็นแนวเขื่อนแตก ในเรื่องเธอจะต้องโดนทลวงจิ๊มิ๊ตลอด 160 นาที
คงเสร็จไปนับรอบไม่ถ้วนเลยล่ะครับ น้ำกระฉูดฉี่ทะลักเลยทีเดียว ...

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-499 : 25/12/2013

Sakaue Moka

เรื่องที่ 5 สำหรับสาวเสียงใสคนนี้ครับ ในเรื่องเพลงผมชอบเธอร้องนะเพราะดีฟังสบายๆ
ส่วนเรื่อง sex ก็ชอบเหมือนกันครับ เธอเล่นได้ดี สำหรับผลงานนี้เป็นแนวแตกใส่หน้าครับ
มารอดูหน้าของเธอชะโลมไปด้วยน้ำครีมสีขาวขุ่นกัน

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-498 : 25/12/2013

Junna Tsurara

สาวตัวเล็กอกโตคนนี้มีผลงานออกมาเป็นเรื่องที่ 4 แล้วนะครับ ซึ่งเธอผ่านการแตกใส่หน้ามาในเรื่องที่ 3
ดูแล้วฟินเลยครับ ใบหน้าของเธอกับน้ำขาวๆ เข้ากันได้ดีเลยทีเดียว มาดูผลงานเรื่องต่อไปของเธอกันดีกว่า
ครับ ใครชอบเธอมาตั้งแต่แรกก็ติดตามต่อได้เลย

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-497 : 25/12/2013

Kimino Yuna & Mana Asahi

ผลงานเรื่องนี้มาเป็นคู่ครับ โดยเป็นการแท็คทีมของ 2 สาวน่ารักอย่าง Kimino Yuna
และหนู Mana Asahi กับแนวสาวมัธยมวัยใส ใช้หนุ่มร่วมกันสุขสันต์ 3 คนครับ
ของจริงได้แบบนี้ก็แหล่มเลยนะครับ อิอิ

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-496 : 25/12/2013

Maika Natsu

เรื่องที่ 3 ของสาวตัวเล็กคนนี้แล้วนะครับ ซึ่งเธอมาในชุดนักเรียนมัธยมน่ารัก
เดือนธันวาคมนี้มีแต่สาวใส่ชุดนักเรียนนะเนี่ย ใครชอบแนวสาวชุดนักเรียน คงอิ่มเปรมเลยนะครับเดือนธันวาคมนี้ อิอิ
เอาเป็นว่ารอติดตามผลงานเธอได้ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-495 : 25/12/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 07:38:45 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Makihara Mana ที่จะออกในเดือนธันวาคม 2013

1 ในสาวสวยที่มีคนถามหามากคนนึงในปลายปี 2013 นะครับ เนื่องจากรูปร่างที่สวยงาม และหน้าตาที่น่ารักของเธอ
อีกทั้งหนังของเธอยังมาเดือนละ 2 เรื่อง เพราะเธอเล่นทีเดียว 2 ค่ายเลยครับ เอาล่ะไม่เสียเวลาแล้ว มาดูตัวอย่าง
ผลงานใหม่ในเดือนธันวาคมกันครับ

Makihara Mana

ผลงานเรื่องที่ 2 กับ E-Body ครับ ใครชอบใครติดใจเธอจากผลงานเปิดตัว รอดูต่อกันได้
เธอสวยเอ็กซ์โดนใจสุดๆไปเลยนะครับ รอกันแทบไม่ไหวเลย เอาตัวอย่างไปดูยั่วน้ำลายกันก่อนนะครับ อิอิ

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย E-BODY EBOD-329 : 13/12/2013

ต่อด้วยผลงานเรื่องที่ 2 จาก KAWAII ในชุดว่ายน้ำสีชมพูน่ารักๆ ซึ่งเรื่องนี้เป็นแนวโลชั่นลื่นๆ
อะไรจะเกิดขึ้นเมื่อหุ่นเอ็กซ์ๆ ของเธอชะโลมไปด้วยโลชั่น อธิบายเป็นคำพูดไม่ถูกครับ ไปดูภาพตัวอย่างดีกว่า
แล้วคุณจะรู้สึกเหมือนผม !!!!

ผลงานที่ใกล้จะออก ค่าย KAWAII KAWD-494 : 25/12/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 08:17:49 PM »

ว้าว Airi Suzumura ออกมาเรื่อยๆเลยนะครับสุดยอดจริงๆ  Grin

ตัวหลักเบอร์ 2 ของค่ายนิครับ นับวันรอผลงานรวมดาวรุ่งกันได้เลยครับ อีกไม่กี่วัน

รหัส GGG-001 วางจำหน่าย 3/12/2013
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 08:31:37 PM »

ตามมาให้กำลังใจกระทู้ใหม่ครับผม

ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดครับ เอาผลงานใหม่ของน้องหนู Miku Abeno มายั่วน้ำลายเล่นๆ อิอิ
เคยโพสในกระทู้เก่าแต่กลัวท่านไม่เห็นเลยเอามาไว้ในนี้เลยละกัน ^^
  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก APAA-235 : 25/11/2013

จริงๆ ผมเห็นแล้วล่ะครับ แต่ที่ไม่ตอบเพราะกระทู้เก่าหลังจากเว็บล่มแล้ว เวลา reply มันจะไม่ขยับขึ้นหัวบอร์ดและไม่โชว์ชื่อคน reply ล่าสุดใช่ไหมครับ จึงเป็นสาเหตุให้ท่านมาตั้งกระทู้ใหม่ เรื่องนี้ปกแจ่มจริง แต่ข้างในมาแนวเปลือยหมด ชอบมีชุดเร้าใจกว่า 555

ส่วนอีกอย่างที่อยากจะบอกคือ Aida Minami เรื่องใหม่ล่าสุดออกแล้ว โหลดมาดูแล้ว (ในบิท Peers เป็นหมื่นเลยครับ ท่าทางจะเป็นดาวรุ่งดวงใหม่นะเนี่ย) มันสุดยอดของความน่ารักเลยครับ เป็นดาวรุ่งผมสั้นที่ยิ่งเล่นยิ่งแจ่มเหมือน Airi Suzumura แน่ๆ เลยครับ ผมบอกตามตรงเลย แหม สาวผมสั้นถ้าขึ้นชื่อด้วยคำว่า Ai นี่รุ่งในวงการเอวีทุกคนหรือเปล่าเนี่ย ก่อนหน้านี้ก็มี Ai Haneda ซึ่งโด่งดังมานานแล้วเหมือนกันนะ

เรื่องใหม่ที่ว่าของหนูไอดะ
ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-490 : 25/11/2013

สาวๆที่ชื่อ Ai เนี่ย โดนใจทุกคนอย่างที่ท่านว่าครับ พูดถึงหนุ Ai Haneda ผมยังจำ Debut ของเธอได้ ตอนนั้นเธอยังไม่เก่ง
และไม่ค่อยร้องเท่าไหร่ ตอนนั้นผมคิดว่าขัดเกลาสักหน่อยน่าจะรุ่ง ดูตอนนี้สิ ขั้นเทพซะแล้ว อิอิ

เอาอีก 1 เรื่องของสาว Miku Abeno มาฝากละกันครับ เรื่องนี้โดนมั้ยเอ่ย ไม่ถอดหมดนะครับ แต่เล่นแค่ซีนเดียว หุหุ

ผลงานรหัส NRS-006 : 11/12/2013

ayotya13
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 11:34:18 PM »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
poring99
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

แบ่งปันๆ

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 06:12:43 PM »

ติดตาม ข่าวสารอยู่เสมอ ขอบคุณมากๆครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 07:16:32 PM »

ติดตาม ข่าวสารอยู่เสมอ ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณที่ติดตามเช่นกันครับ รักใครชอบใครแนะนำ และแชร์ข้อมูลกันได้นะครับ  Grin
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 189 พิมพ์