เมษายน 26, 2024, 07:26:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับขวัญวัน shutdown Bangkok กับ kaede fuyutsuki  (อ่าน 31222 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 06:00:22 PM »

สปอย : kaede fuyutsuki : please teach me

ผลงาน ลำดับที่ 2 ประจำปี 2557 กับ นางเอกเอวี ขวัญใจคนเดิม kaede fuyutsuki ครับ จำได้มั้ยครับ ตอนที่ผมทำเรื่อง private teacher
ของ kaede matsushima ที่มันออกแนวต๊องๆ แล้วผมก็บอกไว้ว่า อยากดู แนวแบบนี้ ของ kaede fuyutsuki มั่ง ใครที่คิดเหมือนผม
บัดนี้ ฝันเป็นจริงแล้วครับท่าน เรื่องนี้สามารถตอบสนองความต้องการได้เลยทีเดียว แม้จะไม่ต๊องเท่าของ kaede matsushima แต่น่าจะทำให้ท่านทั้งหลายพึงพอใจได้ในระดับหนึ่งเลยทีเดียวเจียว

ปก แอนด์ เมนู ครับท่าน

เรื่องนี้ kaede รับบทเป็น อาจารย์สาว ในโรงเรียนชายล้วนแห่งหนึ่ง ซึ่งห้องที่เธอรับหน้าที่เป็นอาจารย์ที่ปรึกษานั้น เป็นห้องที่เต็มไปด้วยบรรดา นักเรียนเจ้าปัญหา
ที่คอยสร้างเรื่องให้เธอตามแก้ อย่างไม่รู้จักหย่อน ในแต่ละวันของชีวิต

แนะนำตัวละครกันหน่อย
ปกติผมก็ไม่เคยทำนะครับ คิดว่า ดูไปเรื่อยๆ ท่านก็ รู้เองว่าใครเป็นใคร แต่เรื่องนี้ ฟิตเกิดอยากทำขึ้นมา

นางสาว kaede fuyutsuki
อาจารย์ที่ปรึกษาห้องจอมป่วน ต้องคอยตามล้างตามเช็ดปัญหาที่ตัวเองไม่ได้ก่อ เป็นประจำ ซึ่งจากที่ดูๆ บางครั้ง เธอก็ไม่ได้อยาก แต่ต้องทำอย่างเสียมิได้
เพราะเป็นหน้าที่ และความรับผิดชอบ

หัวหน้าอาจารย์
สาวใหญ่ วัยเฉียดไม้ใกล้ฝั่ง ไม้เบื่อไม้เมาของ kaede  ขยันสรรหาเรื่องราวต่างๆ มาให้ นางเอกของเรารับผิดชอบ
ส่วนตัวเองไม่ต้องทำอะไร อยู่เฉยๆ สุขีสโมสร สบายใจเฮ

กลุ่มเด็กมีปัญหา
เหล่าเยาวชน ของชาติ ผู้ขยันทำทุกอย่างให้ประเทศชาติ ยกเว้นประโยชน์ ล้วนเป็นจอมสร้างปัญหาตัวยง และเนื่องจาก แต่ละคนมีพื้นฐานชีวิตและครอบครัวไม่เหมือนกัน
บางคนรวย บางคนจนบางคนฉลาด บางคนปัญญาอ่อน ปัญหาที่เด็กพวกนี้ก่อขึ้น
จึงมีไม่ซ้ำแบบ กลายเป็นเรื่องปวดหัวของ kaede สร้างความวุ่นวายให้กับชีวิตของเธอ
ทั้งในและนอกห้องเรียน อย่างหาที่สุดมิได้

เข้าเรื่องเลยนะครับ
ให้รู้ก่อนว่า นางเอกเราเป็น อาจารย์

เริ่มได้ไม่เท่าไหร่ หัวหน้าอาจารย์ ก็หาเรื่องมาให้ครับ โดยการพานักเรียนคนหนึ่ง ท่าทางเหมือนคนปัญญาอ่อน มาให้ kaede ดูแล ผมขอเรียกมันว่า ไอ้ gump ( มาจาก Forrest Gump )

ดูก็รู้ว่า ลำบากแน่ เลยปฏิเสธไปครับ แต่ หัวหน้าอาจารย์ แมร่ง ไม่ยอม
แล้วดูมันครับ ไปทำด๋อยอะไรตรงมุมห้อง

จำใจต้องรับภาระไว้ครับ ป้าแกก็ให้กำลังใจมาครับ สู้ๆ
เออ...ป้าก็พูดได้ดิ

อ๊ะ ป่านนี้แล้วเหรอเนี่ย นึกได้ว่ามีธุระ ขอตัวก่อนนะ
พอผลักภาระเสร็จก็ชิ่งทันที

ว่าแล้วก็ต้องรับมาไว้ในการดูแลครับ ดูมัน ต้องจับมือเขียนหนังสือ

ไส้ดินสอหัก กดเองไม่เป็นอีก เฮ้อ.....

หลัง เทรนตัวต่อตัวได้ซักพัก ก็ พามาเข้าคลาสครับ แต่พูดไรไม่เข้าหูไม่รู้

วิ่งหนีไปเลย

ตกเย็นต้องมานั่งเคลียร์กันหน่อย

ใครๆก็ว่าป๋มปัญญาอ่อน มันกดดัน นะก๊าบบบบ

โถ น่าสงสาร

จับจูบซะเลย

เลียหัวนม แผล่บๆ อย่างเสียว

คราวนี้เลีย ไข่ครับ

อมแมร่งเข้าไปทั้งลูก

ปลุกให้แข็ง ก่อนจะจับเสียบ

ดู ลีลา ซะก่อน ใครว่าป๋มปัญญาอ่อน

ใกล้เสร็จแล้วคร้าบบบบบ

ปึ้ดๆ

เรียบร้อย หาย กดดันแล้วนะจ๊ะ
ก๊าบบบ

รายต่อมาครับ ไอ้นี่ที่บ้านฐานะยากจน เข้าไปขโมย ถุงยาง ใน มินิมาร์ท

ปรากฎว่าเจ้าของจับได้ครับ

เรื่องร้อนถึง kaede ตามฟอร์ม

ขอโทษนะคะ คุณเจ้าของร้าน

ทำอะไรของเธอเนี่ย

ไอ้เจ้าของร้านก็เข้ามา ไซโค ครับ
จับส่งตำรวจเลยดีมั้ยเนี่ย
Kaede ก็ขอโทษขอโพย ครับ มันคงเห็นว่าสวย อะจึ๋ย ถูกสเปค

ผมไม่เอาเรื่องก็ได้นะครับ ถ้าอาจารย์ ยอมทำอะไรนิดหน่อยให้ผม ก็เจ๊ากันไป
ไม่อยากตัดอนาคตเด็กเหมือนกัน ( ทำเป็นพูดดี )

เอาไงดีน้า.....

เพื่ออนาคตลูกศิษย์ โอเคค่ะ
โอ้ จริงหรือครับเนี่ย (โคตรฟลุ๊ค)

อ่ะ คุณเจ้าของร้านเค้าให้อภัยแล้ว กลับไปได้แล้วไป
ให้นักเรียนกลับไปก่อนครับ

ไอ้เจ้าของร้านก็พาเข้ามุมอับครับ

เฮ้อ...ขอเวลาทำใจ แป๊ปนึง

ว่าแล้วก็ปฏิบัติภารกิจให้ เริ่ม ลงลิ้นเบาๆก่อน

ดูดจ๊วบๆ จนเสร็จครับ

แต่เพราะพะอืดพะอม หรืออย่างไรไม่ทราบ พยายามมองหาที่บ้วนทิ้ง

บ้วนแมร่งใส่ ขนม นี่แหละ
ไอ้เจ้าของร้านก็โวยวาย ประมาณ เอ้า คุณทำงี้ไม่ได้นะครับ
ใครสน แค่นี้ยังไม่พอครับ ฮึๆ รู้จักนางเอกเราน้อยไป

คว้ากางเกงหมับเข้าให้

ขว้างแมร่ง ออกไปนอกร้านเลย!!!

ขอให้สนุกกับการตามเก็บกางเกงนะคะ

เดินจากไปอย่างไม่ใยดี ให้มันรู้ซะบ้างใครเป็นใคร
โคตรสะใจครับ

คราวนี้กลับไปถึงโรงเรียน มีเคลียร์ครับ
จะเอาถุงยางไปทำอะไรล่ะเนี่ย
ไอ้นี่มันบ้านจนครับ สังเกตุว่าเสื้อเป็นรอยปะ ไม่มีเข็มขัด ใช้เชือกมัดแทน

ผมอยากมีประสบการณ์ใช้ถุงยางอ่ะครับ อาจารย์

ต๊ายตาย น่าสงสาร

ผมทำให้อาจารย์เดือดร้อน ผมมันชั่ว ผมมันเลว

ฉึ่บ!!

เงียบเถอะจ๊ะ

อยากมี ประสบการณ์ ใช่มั้ย มาเลยจัดให้
ถอดออกมา!!!

อู้หู....ไม่ใช่เล่น

ดูดให้ก่อนครับ

เริ่มแข็งแล้วใช่มั้ย

บรรจงใส่ให้อย่างชำนาญ

จับสิจ๊ะ

แลกลิ้นกันหน่อย

ควบเองอย่างมันส์ครับ สงสัยจะแอบเงี่ยนนิดๆ

ฟั่บๆๆๆ

เรียบร้อย

ต่อมาเป็น ชม.ศิลปะครับ เข้าใจว่า อาจารย์ไม่มา
Kaede เลยมาแทน มาถึงก็มีเสียงเรียกร้อง ให้เป็นแบบให้ซึ่งเธอก็ไม่ปฏิเสธครับ

แต่ตรงนี้อ่ะครับดูแล้วไม่เข้าใจ จู่ๆมันก็เข้ามารุมล้อม ขอให้โม้คให้ซะงั้น
แรกๆ ก็มีเขินครับ

แต่สุดท้ายก็ไม่พลาด

จัดให้แบบเรียงตัวจนเสร็จกันถ้วนหน้าครับ

ฉากสุดท้ายครับ
คราวนี้มันมีไอ้นักเรียนหัวหมอคนนึง มาแบล็คเมล์ เธอครับ
ผมเห็นนะครับ ชม.ศิลปะเมื่อวาน อาจารย์ทำอะไรบ้าง ฮี่ๆ
แต่จริงๆ ผมว่ามันไม่เห็นหรอก คงแค่ได้ยินมา

Kaede ก็ร้อนตัวครับ
อุ้ย อย่าไปบอกใครนะ

นั่นไง! อาจารย์ ยอมรับเองนะ
เสร็จกัน เสียท่ามันจนได้

มันเลยได้ใจครับ เข้ามา ลวนลาม

แถมพาเพื่อนมาช่วยลุม กะ ล่อให้ได้

แต่นางเอกเราฉลาดครับ
คว้ามือถือถ่ายกระปู๋พวกมันไว้

กลายเป็นฝ่ายได้เปรียบแทน

ขอโทษครับ อาจารย์ อย่าเอาไปลง face เลยน้าาาา
เราแค่อยากมีประสบการณ์แบบเพื่อนๆ บ้าง

ด้วยความใจดี + เงี่ยน
บอกดีๆ แต่แรกก็หมดเรื่อง

จัดไปครับ
อื้อหือ ใหญ่ๆ ทั้งนั้น

ดูดให้ถ้วนหน้า

ไอ้ตัวหัวโจก ล้ำหน้ากว่าใครครับ แอบดูดนมคนเดียว

โดนแหย่ จนน้ำพุ่ง สองทีติด

ท่านั้นบ้าง ท่านี้บ้าง

จนเสร็จกันไป

หลายวันผ่านไป ปรากฏว่า ไอ้ gump มันโดนรังแกครับ

Kaede ได้ยินเสียงก็ออกมาดู
สู้เค้าสิ gump !!!

พลั่ก เข้าให้

ได้ยาดีไปครับ เปลี่ยนเป็นคนใหม่

โอ้.....

ไม่เสียแรงที่สอนสั่ง
ยิ้มภาคภูมิใจในผลงาน
จบครับ.....

งานสปอยเก่า ของ kaede เผื่อหลงหูหลงตาบางท่าน

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=176246.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=174321.0

นี่ของ kaede matsushima ที่ผมอ้างถึง

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=176858.0

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 07:06:24 PM »

แหล่มเลย  Grin
1987
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 09:17:13 PM »

แม่ง จัดหนักทุกที่เลย
BL@CK
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 10:05:34 PM »

ขอบคุณมากครับ
DxWyvern
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 12:44:27 AM »

โอ้ ขอบคุณมากครับ

ตอนแรกเป็นหนังของ Kaede ที่มองข้ามไปเลย

ตอนนี้ต้องไล่หาซะละ 555+

"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วนโดยไม่ต้องเสียเงินเลย" - รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:04:00 AM »

thank you
somchaim
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 12:18:41 PM »

Thanks a lot
asedah
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:47:50 PM »

เล่าเรื่องสนุกมากครับ

ยกนิ้วให้ๆๆ
tigermew
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 04:26:24 PM »

น่าสนๆ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 08:19:21 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์