เมษายน 26, 2024, 01:25:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kaede Fuyutsuki : Dear, Please Forgive Me  (อ่าน 30834 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 07:57:02 AM »

Kaede Fuyutsuki : Dear, Please Forgive Me

สวัสดีครับครับ หลังจากที่หายหน้าไปนาน ราว 2 สัปดาห์ ก็กลับมาพบกันอีกครั้ง คราวนี้ยังคงวนเวียนอยู่กับนางเอกสาว  ขวา สวย คนเดิม
อย่าง kaede fuyutsuki ซึ่งเรื่องนี้ ถือเป็นผลงานเรื่องแรก กับค่าย attackers นะครับ อีกทั้งยังเป็นซีรี่ย์คู่บุญบารมีของค่าย เคียงข้างกับซีรี่ย์ raped in husband presence อีกด้วย
สำหรับเนื้อหาที่เอามาลงนี่ ก็เหมือนเดิมนะครับ มั่วๆเอา หากไม่ถูกใจ ก็ต้องขออำไพไว้ด้วยนะครับ และเรื่องนี้
มีขายอยู่ในเว๊บขายหนังราคาย่อมเยาว์ทั่วไป ไปหามาดูกันได้ หากไม่ถนัดโหลด

ปกจ้า
เห็นทีแรกนี่ แทบกรี๊ดดดด ว่าในที่สุดเธอมาค่ายนี้จนได้

Menu

เริ่มที่ วันนึง kaede กลับจากซื้อของครับ ก็มาเจอ พี่ข้างห้อง นั่งหมดอาลัยตายอยากในชีวิตอยู่หน้าห้อง ผมขอเรียกแกว่า พี่ล่ำ นะครับ

ด้วยความใจดี เธอเลยเข้าไปปลอบใจ and รับฟังปัญหา แม้จะช่วยอะไรไม่ได้ก็ตาม

ตรงนี้ผมมั่วเอานะครับ ว่า พี่แกน่าจะถูกเมียทิ้ง ตอนแรกคิดว่าตกงาน แต่หลังๆ คิดว่าไม่ใช่ล่ะ

พอตกเย็นครับ พี่แว่นสามีเธอกลับมา ทั้งคู่ก้อนั่งกินข้าวกันอย่างมีความสุข

ตรงข้ามกะพี่ล่ำ ที่ต้องนอนกุม กะโปก อย่างเดียวดาย

ทว่า...คืนนั้น kaede นอนไม่หลับครับ เธอหวนคิดถึง สาเหตุที่พี่ล่ำถูกเมียทิ้งเมื่อตอนที่เธอได้เคย
นั่งคุยกับเมียของพี่แก ( ตรงนี้ผมก็มั่วนะครับ จริงๆ อาจไม่ใช่เมียแกก็ได้ )

ภาพเหตุการณ์ย้อนอดีต

เรื่องราวที่พูดคุยกันวันนั้น ยังคงอยู่ในความทรงจำของ kaede

เช้าวันรุ่งขึ้นครับ พี่แว่นออกไปทำงาน
Kaede ก็ออกมาส่งตามปกติ

บ๊ายบาย....

ซักพักพี่ล่ำ แกก็มาหาครับ ซื้อขนมมาให้เป็นการขอบคุณที่ kaede รับฟังปัญหาของแก

หลังจากอัดอั้นมาหลายวันครับ พี่แก เลยได้โอกาส มาระบายลงที่ kaede ตอนที่ผัวไม่อยู่

จังหวะนี้ ให้หยุด พักหายใจกันก่อนครับ

ก่อนจะกลับมา ขย่มต่อ

จนเสร็จ

โดนไปทีนี่ถึงกับซึมครับ แต่คาดว่า น่าจะแอบ ติดใจอยู่เหมือนกัน

หลายวันต่อมา kaede จะพยายามหลบหน้าพี่ล่ำอย่างสม่ำเสมอ

พอเจอหน้าปุ๊ปจะรีบหนีทันที แม้พี่ล่ำแกจะพยายาม หาทางคุยด้วยก็ตาม

แต่พี่แว่น สามีนี่สิครับ ดันเอาเรื่องมาเข้าทาง ด้วยการ ชวนพี่ล่ำ มากินเบียร์กัน

ตกเย็น แกก็มาตามนัดครับ นั่งกินซักพัก

แต่คนชวนดันคอไม่แข็งครับ ว่าแล้วพี่แว่นก็ขอตัวไปนอนก่อน

แหม....แบบนี้ ก็เข้าทาง พี่ล่ำแกสิครับ แต่ไม่รู้ตอนนี้จะเข้าทาง kaede ด้วยอ๊ะป่าว

จับ kra-door ยัดปากไปก่อนครับ วันนี้ผัวอยู่ครับ ต้องรีบทำเวลาหน่อย

จนเสร็จไปหนึ่งดอก

เมื่อได้บ่อยๆ เข้า พี่ล่ำแกก็เริ่มติดใจครับ ถึงขั้นมาหาเองที่บ้าน

นางเอกก็ดูลังเลนิดหน่อย

แต่สุดท้าย...ก็ไปจบที่เตียงครับ

ทั้งเข้าข้างหลัง

ทั้งเข้าข้างหน้า

จนแตกไป

บางครั้งก็เหมือนเธอจะรู้สึกผิดอยู่บ้าง

แต่ความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใครครับ แถมห้ามกันไม่ได้ง่ายๆ
วันหนึ่งเธอไปหาพี่ล่ำถึงห้อง กำลังจะกดกริ่ง

แต่ใจไม่ด้านพอ ครับ ตอนนี้ยังไม่กล้ากด ได้แต่แขวนถุงใส่ของ ที่ซื้อมาฝากไว้ให้

แต่ถึงอย่างนั้น พี่ล่ำ แกก็จะเป็นฝ่ายมาหาเองครับ

นัวเนียกันอย่างมีความสุข

ฉากคลาสสิค อมตะตลอดกาล

ฉากนี้โชว์ความขาว ระดับ โอโม่ ของkaede ครับ  โดยเฉพาะที่ ก้น นี่ อื้อหือเลยทีเดียว

สิ่งที่พี่แว่น ผู้เป็นสามี ปล่อยปละละเลย ถูกเติมเต็มโดยพี่ล่ำ อย่างสม่ำเสมอ

เธอแลกลิ้นกับพี่ล่ำ อย่างเร่าร้อน

ด้วยสีหน้าที่เต็มไปด้วยความสุขสม

ทุกครั้งที่ พี่แว่นผู้เป็นสามีไม่อยู่ เธอจะออกจากห้อง

ตรงดิ่งที่ห้องของพี่ล่ำ เพื่อกดกริ่ง

พร้อมยืนรอ อย่างใจจดใจจ่อ

ซึ่งก็ไม่ผิดหวังครับ พี่ล่ำ จะออกมาเปิดประตูรับเธอทุกครั้ง

พร้อมกุมมือเธอไว้แบบนี้

ก่อนพาเธอไปเสพย์สุข ที่เตียง

ลิ้มรส จิ๊มิ อันหอมหวาน

ดูลีลาการ โม้คของ kaede ครับ จับเลียตั้งแต่ โคนจนสุดปลาย

ก่อนฟัดกันอย่างดุเดือด

บางครั้ง พี่แว่นกลับจากทำงาน ก็มักได้ยินเสียงครวญคราง อย่างมีความสุข แว่วๆมาจากห้องพี่ล่ำ

โดยที่พี่แว่น ไม่รู้เลยว่า เสียงครวญครางนั้น เป็นเสียงของ เมียตัวเอง ที่กะลัง ดื่มด่ำกับความสุข

พอเริ่มมันส์ได้ที่ บางครั้ง เธอก็จะขึ้นโยกเอง

ดูลีลาการโยกของเธอ

โยกจากด้านหลัง

และดูเหมือนจะโดนแตกในไป แต่ มันไม่ยอมฉายให้เห็นครับ เซ็งเลย

หลังจากนั้น ทุกเช้า kaede จะออกมาส่ง พี่แว่น สามีไปทำงาน

แล้วก็กลับเข้าห้องไปครับ

เว้นจังหวะซักพัก

ก่อนจะกลับออกมาอีกครั่ง

ดูให้แน่ใจอีกครั้ง

ก่อนตรงไปกดกริ่ง ห้องพี่ล่ำ

ซึ่งแกก็ออกมารับตามเคยครับ

แล้วทั้งคู่ก็หายเข้าไปในห้องพร้อมกัน

จบครับ

เตรียมพบกับ rare item ของผมได้เร็วๆนี้ กัดฟันซื้อมาในราคา....อืมมมม เห็นว่าเป็น kaede นะเนี่ย

บอกเนื้อเรื่องคร่าวๆ ให้เอาไปจิ้นกันก่อน เรื่องแรกนี่น่าจะประมาณ คุณสามีไปมีปัญหาหรือติดหนี้ไอ้พวกยากูซ่าจอมโหด
มันเลยมาตามทวงเอาที่นางเอกของเรา
แล้วนางเอกเราจะเอาอะไรไปใช้คืนมันล่ะครับ อย่างนี้ต้องติดตาม

ส่วนเรื่องนี้เพิ่งลองเปิดผ่านๆ ไป ดูแล้วยัง ไม่แน่ใจว่า อาจเป็นแนวผสมผสานระหว่างเรื่องนี้ที่ท่าน myron ทำไว้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=175753.0

กะเรื่องนี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=179094.0

ทั้งสองเรื่องนี้เพิ่งได้มาไว้ในกำมือ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย ยังไม่ได้เหนี่ยวแม้แต่น้ำเดียว ไว้ลงของเก่าที่เราๆท่านๆ
โหวตกันไว้ก่อนนะครับแล้วจะทำให้ดูกัน ใครใจร้อนไปหาดูกันก่อนได้ อันนี้เรียกแขกไว้ก่อน

แถมแบบไม่แน่ใจ คือผมบังเอิญไปเจอตอนหารูปปก ขนาดเล็กๆมาแปะ เห็นว่าให้โหลดฟรี แต่ไม่แน่ว่าโหลดได้จริงป่าว ใครจะลองก็เชิญนะครับ ได้ผลยังไงบอกกันด้วยเด้อ แต่ถ้าไม่ได้อย่ามาด่ากันนะครับ เหอะๆ

http://jav7day.com/rbd-551-冬月かえで-kaede-fuyutsuki.html

http://www.69step.net/2014/03/ADN-008.html

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 11:55:32 AM »

มาคนแรกเรย ขอบคุณครับ(ติดตามผลงานมาโดยตลอด)
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 01:56:52 PM »

ขอบคุณที่มารีวิวให้รับชมครับ

ว่าแต่ "ขาว" หรือ "ขวา" ครับ Grin
whitejade
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 06:52:54 PM »

ขอบคุณมากเลยครับสนุกไปอีกแบบเลย
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 10:31:03 PM »

ขอบคุณคับ
FatmanXxX
AV DecadonoR++ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 11:07:31 PM »

ขอบคุณครับ รีวิวได้ละเอียดซะผมอยากดูเลย
dea709
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 11:11:47 PM »

สุดยอดครับ
ตอนแรกไม่คิดจะโหลด ตอนนี้ต้องโหลดแล้วครับ  Wink
kasuya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 07:59:28 AM »

หาไม่เจอเลย ใครก็ได้ขอลายแทงหน่อย
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 08:38:41 PM »

ดีครับ คนนี้ก็คนโปรดผมเหมือนกัน
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 02:03:40 AM »

ขอบคุณนะ

Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์