เมษายน 27, 2024, 07:35:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาการใช้งานจิ๋มป๋องหน่อยครับ  (อ่าน 4790 ครั้ง)
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 03:07:36 PM »

พอดีผมได้รางวัลจากกิจกกรมผมนี่... ได้มาก็ลองใช้ครั้งเเรกในชีวิตเลย ตอนผมยัดเข้าไปมันเหมือนเข้าไม่ค่อยสุดเลยอะครับ ผมยังใส่ได้ไม่ถึงครึ่งของผมเลย เราต้องเอาเจลใส่ตรงปากทางเข้าหรือป่าว เเต่ตอนนี้เจลหมดเเล้ว KY เเทนได้ไหมครับ หาง่ายหน่อย ว่าจะลองครั้งต่อไป ตอนล้างผมก็เปิดน้ำใส่ล้าง3-4น้ำ เเล้วก็ว่างทิ้งไว้เเบบหงาย สักพักพอเอามือเข้าไปมันยังเหมือนไม่ค่อยเเห้งดีเลย เเล้วก็เก็บเข้าตู้ไป อยากสอบถามหน่อยครับ

1.ทำไมมันยัดไม่ค่อยเข้าเลยอ่ะครับ ผมว่ามันน่าจะทำมาใช้ได้ทุกขนาดนะ
2.การล้างทำเเบบที่ผมอธิบายหรือป่าวครับ

มือใหม่สุดๆเลย
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 03:14:19 PM »

รุ่นอะไรครับ สีอะไร

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Kaiser
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 03:20:13 PM »

รุ่นอะไรครับ สีอะไร

อันที่เเจกกิจกรรมนีละครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=187439.0
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 05:32:13 PM »

ของท่านใหญ่เกินหรือเปล่าครับ 555
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 07:15:22 PM »

ดูท่าจะได้ตัวที่แข็งไปสำหรับน้องชายท่าน ตัวนี้น่าจะแข็งประมานสีแดงได้(ไม่แน่ใจ)
ถ้าแทงยากคงต้องใส่ถุงชั้นนึงก่อน ค่อยราดเจล หรือพวกสารหล่อลื่น

ตัวป๋องนี้เป็นพวกใช้แป๊บเดียวทิ้ง มันจะโดนอากาศแล้วจะด้านขึ้นเรื่อย ๆ
จนแทบจะแทงไม่เข้า ภายใน 7 วัน 
หรือว่าตอนนี้ใช้มาจนมันหมดอายุแล้วครับ ?

Mayu Okamoto    NNPJ-318
zapcondom
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 07:25:56 PM »

เจลผมว่า KY ก็น่าจะได้นะครับ แต่ถ้าหนืดไปแนะนำ Durex Play 50ml. มีขายตาม 7-11 เลยครับ 99 บาท

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
Kaiser
**

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 08:14:24 PM »

ดูท่าจะได้ตัวที่แข็งไปสำหรับน้องชายท่าน ตัวนี้น่าจะแข็งประมานสีแดงได้(ไม่แน่ใจ)
ถ้าแทงยากคงต้องใส่ถุงชั้นนึงก่อน ค่อยราดเจล หรือพวกสารหล่อลื่น

ตัวป๋องนี้เป็นพวกใช้แป๊บเดียวทิ้ง มันจะโดนอากาศแล้วจะด้านขึ้นเรื่อย ๆ
จนแทบจะแทงไม่เข้า ภายใน 7 วัน 
หรือว่าตอนนี้ใช้มาจนมันหมดอายุแล้วครับ ?

พึ่งเปิดใช้เมื่อวานครับ
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 10:49:45 PM »

ถ้าไม่ซีเรียส ลองลงรูปรีวิวเลยครับ

จะได้เข้าใจว่าติดขัดยังงัย
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 06:55:46 AM »

แนะนำลองซื้อพวกดูเร็กเจล หรือไม่ก็นูรู nuru ที่เป็นแบบน้ำมาลองใช้ดูนะครับ มันจะลื่น เข้าง่าย
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 02:34:03 PM »

ผมก็ใช้สีแดงนะครับ ฟิตมากเหมือนกันขนาดของผมเล็กสี่นิ้วกว่ายังคับเลยครับ ผมต้องใส่ถุงก่อนครับไม่งั้นจู๋ถลอกครับถ้ามันมือมากไป อีกอย่างถ้าน้ำแตกใส่กระป๋องยิ่งล้างออกยากครับ ข้างในมันเป็นริ้วๆซิลิโคนเป็นหลืบเยอะครับ ใช้คู่กับNuru เจลจะเนียนลื่นกว่า durex นะเวลาใช้ไปหลายๆนาทีเจลเริ่มแห้งแล้วไม่เหนียวครับ ถ้าเป็นdurexจะเป็นคราบๆแห้งเหมือนแป้งเปียก เห็นด้วยครับว่าล้างยากหน่อย ผมใช้เสียบต่อกับสายยางรดน้ำต้นไม้ปลายเล็กๆแล้วปล่อยน้ำผ่านเยอะ แล้วเอานิ้วล้วงกระแทกไล่น้ำประปาออกครับ แล้วคว่ำกระป๋องลง กระป๋องผมเริ่มฉีกแล้วหลังจากอายุแค่ 9 เดือนเศษ ข้างในมีฟองน้ำอีกหลายชิ้นครับมันเลยแห้งยากมากๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์