พฤษภาคม 15, 2024, 02:43:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชายปลายยังไม่เปิด(ถอก)มันจะมีปัญหาตอนมีSex มั้ยครับ  (อ่าน 13321 ครั้ง)
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 03:51:21 AM »

ผมเปิดเองตอน  ม.ต้น  เพราะชักว่าวบ่อย ลองชักที่ห้องน้ำโดยใช้สบู่ดู  มันจะลื่น  และเปิดง่าย แต่ถ้าอยากหักดิบ กระแทกหีบ่อยๆ  นี่เห็นผลเลยเพราะมันจะเปิดเองอัตโนมัติ......ของผมตอนนี้  แม้ตอนอ่อนหัวจะปิด  แต่มันก็ถอกได้   อย่งหลวมเลยแหละ และตอนแข็ง  หนังหัวคย ก็ร่นลงมาหมด  ไม่ตึง  และก็ยังเสียวตรงหนังที่เราไม่ได้ตัดออก......อย่าลืมว่า  ธรรมชาติ  สร้าง  หนังคย  มาให้เราเสียวแล้ว  จะไปโง่ตัดออกทำไม........คหสต  ครับ.......มีอะไร  คุยกันหลังไมค์ได้......
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 02:44:16 PM »

ผมขลิบเอาอะตั้งแต่เด็ก

สะอาดดี  Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

smoker28423
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 12:43:12 PM »

มันจะมีปัญหาก็ตรงเรื่องการทำความสะอาดครับ
rito01
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 09:07:24 AM »

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ตอนนี้เรียบร้อยพร้อมออกรบเต็มที่ครับ 55
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 09:53:43 AM »

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ตอนนี้เรียบร้อยพร้อมออกรบเต็มที่ครับ 55

เรียบร้อย... ไปทำอะไรมาเหรอคับ 

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
arttokung
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 02:07:15 PM »

เอ่อ ไม่ทราบว่าทำยังไงหรอครับ
ผมก็อายุเท่าๆ คุณแต่ยังไม่เปิดเลย
 Cry
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 02:58:27 PM »

อ่านเเล้วได้อารมณ์ดี ไม่รู้จะตอบอะไร  ขออภัย  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
arttokung
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 09:59:26 PM »

พยายาม ๆ 
rito01
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 08:55:05 AM »

เอ่อ ไม่ทราบว่าทำยังไงหรอครับ
ผมก็อายุเท่าๆ คุณแต่ยังไม่เปิดเลย
 Cry
ค่อยๆถอกเองเลยครับ อาจเจ็บนิดนึงแต่เดี๋ยวก็ชินครับ
snazzzzz
เหลือบไร
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 08:18:12 PM »

ค่อยๆเปิดออกครับ เดี่ยวก็จะเปิดได้เอง แนะนำว่า ให้เปิดเท่าที่เราจะเปิดได้ อย่าให้มันเจ็บไม่งั้นเนื้อเยื่ออาจฉีกขาดได้ทำให้เป็นเนื้อเยื่อแผลเป็น ไม่สามารถรักษาได้ ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ ถ้ามีทุนหน่อยก็แนะนำให้ลองเอาสารหล่อลื่มมาใช้ด้วยก็ได้นะครับ มันช่วยทำให้เปิดได้ง่ายขึ้น

การที่เราไปทำการขริบนั้นทำให้ง่ายต่อความทำสะอาดก็จริงแต่มันก็ทำให้อวัยะนั้นมีความไวต่อการสัมผัสน้อยลง ทำให้หลั่งช้า บางคนคิดว่าดี แต่นานไปก็ไม่ดี กระปู๋ นั้นก็ก็เหมือนกับผิวหนังส่วนอื่นๆที่มีการใช้งานหนัก พอโดนสัมผัสมากๆ ร่างกายก็จะทำให้ส่วนนั้นแข็งแรงทนทานขึ้นต่อประสาทสัมผัส ทำให้เนื้อเยื่อบริเวณนั้นด้านไป แล้วอีกอย่างหนึ่งก็มีนักวิจัยทำการวิจัยออกมาว่า อวัยวะของผู้หญิงนั้นมีการออกแบบให้เข้ากับอวัยวะของผู้ชายที่มีหนังหุ้ม เพราะมันเป็นสิ่งที่ธรรมชาติสร้างมา มันเป็นผลประโยชน์ที่ได้ทั้งคู่เลยนะครับ เพราะฉะนั้นคิดดีๆก่อนจะไปตัดมันทิ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2011, 08:25:20 PM โดย snazzzzz » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์