พฤษภาคม 16, 2024, 11:13:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่า ไอ้กระทู้จัดทัวร์เอาสาวเอวี มัน"เพ้อเจ้อ"น่ะ  (อ่าน 10433 ครั้ง)
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 09:29:23 AM »

จะจริงหรือเท็จอย่างไร เจ้าของกระทู้ออกมาเตือนแบบนี้ก็ดีแล้วละครับ จะได้ชั่งใจกันไว้ก่อน ดีกว่าไปเสียรู้คนเขาหมด
Haruka
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:38:14 AM »

555+

I LOVE LIVERPOOL .
CC90
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 12:02:22 PM »

เรื่องแบบนี้เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งครับ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 01:37:35 PM »

ห้ามกันยากครับ เรื่องความคิดนี่ แต่ผมเห็นว่่าถ้าจะต้องลงทุนเป็นแสนเพื่อไปปี้กะหรี่ที่ญี่ปุ่นนะ

ผมว่าผมเอาเงินแสนนั่น มาไล่ปี้น้องๆ นักฉึกฉา หรือจะเอาแบบผูกปิ่โตรายเดือนก้ได้ ไหนจะน้องโคอีก เลี้ยงเป็นฟาร์มยังไหว ยังไม่นับน้องๆ เชียร์เบียร์อีกเพียบ

เดือนละ 15 คน ฟาดกันได้เป็นปีเลยครับ

กร๊ากกกกกกกกกกก  เหงด้วยคับ  หญิงไทยเราก็ใช่ย่อยคับ แจ่มๆกันทั้งนั้น Grin

moteboon
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 02:38:01 PM »

อะนะ...หยุดรอดู..ก่อนดีกว่า
ตอนนี้ใครมาบอกลงขันคนละหมื่น..ไปดู tsubomi ยื่นแก้ผ้า ผมว่าไม่น่าเป็นไปได้
แต่ก็ไม่อยากทำร้ายใจเจ้าของโปรเจค..เกิดมีศักยภาพจริง พานักแสดงเอวีตัวเป็นๆมาให้ชมได้
ก็ต้องยอมซูฮกกันละ....คนที่มีศักยภาพเช่นนั้นได้ ย่อมไม่ใช่คนธรรมดา
ประมาณว่าเงินแยะ อยากเผื่อแผ่ และมีเส้นสายในวงการในวงการนี้
แล้วเราๆท่านๆ จะมีเรอะครับ....แค่คิดจะเจอตัวเป็นๆเห็นจะไกลเกินเอื้อม
ze7ez

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:46:33 PM »

อะนะ...หยุดรอดู..ก่อนดีกว่า
ตอนนี้ใครมาบอกลงขันคนละหมื่น..ไปดู tsubomi ยื่นแก้ผ้า ผมว่าไม่น่าเป็นไปได้
แต่ก็ไม่อยากทำร้ายใจเจ้าของโปรเจค..เกิดมีศักยภาพจริง พานักแสดงเอวีตัวเป็นๆมาให้ชมได้
ก็ต้องยอมซูฮกกันละ....คนที่มีศักยภาพเช่นนั้นได้ ย่อมไม่ใช่คนธรรมดา
ประมาณว่าเงินแยะ อยากเผื่อแผ่ และมีเส้นสายในวงการในวงการนี้
แล้วเราๆท่านๆ จะมีเรอะครับ....แค่คิดจะเจอตัวเป็นๆเห็นจะไกลเกินเอื้อม

อืม...มาคิดดูอีกทีถ้าทำก็แจ๋วเลย

คำว่า"เป็นไปไม่ได้" ต่างหาก ที่"เป็นไปไม่ได้"!!!

Flask
นักสะสมเอวี
*

>_<

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 06:11:40 PM »

ถ้าแค่ ฝัน ก็ไม่ ผิดหรอกครับ

กลัวจะเป็นมิจฉาชีพซะมากกว่า 555+

แต่ทำไงได้
เจ้าของโปรเจคจะเปิดเผยตัวตนก็คงยาก
ก็ทัวร์นี้มันผิดกฎหมายนี่หว่า

เกิดในนี้มีตำรวจ มีหวังได้เปลี่ยนจากทัวร์เอวี เป็น ทัวร์ ฮ่องกรงแทน 555+

น้องหนูใน  Avatar ท่านใครหรือคับ ค้นๆ

Rina Himekawa

ตอนเล่น cen ก้อสวยดีหรอกครับ เมื่อก่อนผมชอบมากคนนี้

แต่พักหลังมาเล่น uncen ไม่สวยเหมือนเดิมแระ

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 08:17:47 PM »

นึกว่ามาม่าจะมีแต่ในพันทิป Grin Grin

A PinK
spwan
AV Distributor

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:39:53 PM »

ค่าใช้จ่าย ค่ากิน ค่าที่พัก ค่าเดินทาง ค่าตัว ค่านู่นนี่อีกจิปาถะ เป็นแสนแน่นอน
แถมอาจเป็นดาราเกรดบีที่ไม่รู้จักอีกต่างหาก จะคุ้มหรือ
เงินขนาดนี้ ได้อ่างเกรด A นางแบบ a4u tba เพ้นเฮาส์ หนังแผ่น หรือแม้แต่ตัวประกอบตกอับบ้านเรายังได้เลยมั้ง

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
speed77
ปลิงควาย
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 11:31:09 AM »

Smiley ผมเห้นด้วยกับเจ้าของกระทู้นี้ครับ ระวังกันไว้หน่อยเถอะครับ ไอ้ที่หลอกกินตังค์คนกันมันก็ใช้ไม่กี่แบบหรอกครับ ความโลภ ความอยาก สันดานของมนุษย์นี่แหละ

ขั้นแรกผมว่าขอแค่เจ้าของโครงการนั้น "ถ่ายรูปตัวเองกับดาราเอวีจริงๆ มาให้ดูก่อนดีกว่าครับ" ไม่ต้องรูปโป๊อะไรหรอกครับ เอาแค่เป็นรูปที่แบบแสดงให้เห็นว่าคุณสามารถไปเจอกับดาราได้จริงๆ ถ่ายรูปกันเหมือนเพื่อนกันได้ เอาแค่นี้ก่อนเลยดีกว่าว่าทำได้ไหม แล้วค่อยดำเนินการขั้นอื่นๆ ต่อไป

ใครเห็นด้วยกับผมไหมละครับ วิธีนี้ง่ายๆ เบสิกเลย ถ้าเกิดคิดฝันกันไปไกลขนาดนั้น เอาแค่ถ่ายรูปพร้อมถือป้าย AVC อะไรก็ได้แสดงตัวว่าเป็นตัวเองเลยชัดๆ น่าจะทำได้นะ ถ้าไม่ได้ เรื่องอื่นก็อย่าไปฝันเลย กลายเป็นลมปากมาหลอกสมาชิกบอร์ดกันเปล่าๆ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์