มิถุนายน 12, 2024, 03:16:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่า ไอ้กระทู้จัดทัวร์เอาสาวเอวี มัน"เพ้อเจ้อ"น่ะ  (อ่าน 10489 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:21:46 PM »

ตามหัวข้อเลยคับ 

ชื่อ:  nejikun
ตำแหน่ง:  สัตว์เซลล์เดียว
ใช้งานล่าสุด:  พฤษภาคม 01, 2011, 09:51:16 PM

เปงสมาชิกได้ไม่นาน แถมมีกระทู้เดียว มาถึงเปิดประเด็นซะสวยหรู  เสร็จแล้วก็หายเงียบ

ความน่าจะเป็นไปได้ที่สุดของ เจ้าของกระทู้ นี้ ก็คือบินไปยี่ปุ่นไปเอาก่ะโสเภณี  ก็หรูแล้วคับ  ฝันไกลซะเหลือเกิน

ดาราเอวีชื่อดัง เค้าก็เหมือนกับดาราดังๆบ้านเรานี่แหละ  มีเงิน มีงาน อยู่แล้ว ทำไมจะต้องไปเสี่ยงขายบริการไปทั่ว

ส่วนในกรณีที่ว่าจะไปเอา มิยาบิ นี่ก็มีความเปงไปได้อยู่ เพราะ ดาราเอวี ที่เริ่มตกรุ่นแล้วยังไม่มีงาน อื่นๆรับรองก็ไปขายตัวกันเยอะคับ เช่น Hiyori Shiraishi

เอวีที่เลิกออกไปแล้วมีงานรับรองก็อย่าง Maria takagi  ที่ทุกวันนี้เปงดาราสังกัด ทีวี โตเกียว มีงานเข้าตลอด และมีคนอื่นๆอีกมากมาย

ที่ตั้งกระทู้นี้ก็เพื่อหวังว่าเพื่อนสมาชิกจะได้ชุกคิดกันสักนิด  เพื่อเค้าอาจจะเปงพวกมิจฉาชีพหลอกเอาเงินท่านไปก็ได้

สำหรับ ชายไทย  อย่างพวกเรา ผมว่ามีให้โหลดทางเน็ทดูกันแบบทุกวันนี้ก็นับว่าเปงบุญมากแล้วคับ  เพราะอย่างบางประเทศเค้าบล็อกหมดจะดูแค่รูปยังดูไม่ได้เลย อย่าง จีน ที่ไม่ใช่ส่วนของฮ่องกงและไต้หวัน คับ

winhotter
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:25:04 PM »

ถูกของท่าน แต่ บางส่วนก็ไม่ถูกครับ

ประเทศที่บล๊อก มันก็ ทลายเข้าไปโหลดได้

ก็เหมือนบ้าน เรา ที่หลายโดนบล๊อก ก็ยังมีหา พ๊อกซี่ เข้าไปดูจนได้
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:33:21 PM »

ถูกของท่าน แต่ บางส่วนก็ไม่ถูกครับ

ประเทศที่บล๊อก มันก็ ทลายเข้าไปโหลดได้

ก็เหมือนบ้าน เรา ที่หลายโดนบล๊อก ก็ยังมีหา พ๊อกซี่ เข้าไปดูจนได้

แสดงว่าท่านยังไม่เคยใช้และยังไม่รู้จัก ประเทศจีน แผ่นดินใหญ่ดีพอ  เช่น ล่าสุดกระแสวิจารย์ช่วงโอลิมปิก ที่จีนเปงเจ้าภาพ พี่จีนเล่นบล็อกแบบทำอะไรกันไม่ได้เลย แม้แต่สื่อต่างประเทศก็ยังโวย เพราะ ทำทุกวิถีทางรวมถึง เปลี่ยนพร็อกซี่ แล้วก็ยังเข้าเว็บไซต์ในส่วนที่ต้องการไม่ได้

ซึ่งผมก็เผชิญมากลับตัวเอง เพราะ เคยไปเที่ยวที่จีน พวกเว็บโป๊ะอารายเข้ายากมาถึงไม่ได้เลย แม้จะเปลี่ยน พร็อกซี่เปงสิบๆ แล้วก็ตามคับ 

หรือ ถ้า คอมมิวนิสต์ จ๋ามาเลยอย่างเกาหลีเหนือ หนักกว่าจีนอีกครับ เพราะเล่นใช้ระบบ อินท่าเน็ท Intranet  คือ ใช้ได้เฉพาะเว็บในประเทศที่รัฐบาลยอมรับแล้วเท่านั้นอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2011, 07:36:25 PM โดย ^BLaCkCrU^ » บันทึกการเข้า

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:42:33 PM »

ทุกวันนี้บิทที่เราโหลดๆกันมาจากจีนซะเยอะนะครับ
ze7ez

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:48:42 PM »

เกาหลีเหนือโคตรหดหู่
โดนตัดขาดจากโลกภายนอกยังไงยังงั้น Shocked

สำหรับกระทู้ที่ว่าอย่าว่าจะหลอกเอาเงินกันเลย
บริจาคช่วยเวบบางคนยังลังเลเลย ๕๕๕ Wink Cool

ฉะนั้น สบายใจได้คงไม่มีใครไปตามเขาไปง่ายๆหรอก !
แต่เอ๊...หรือว่าจะมี!? ๕๕๕  Cheesy

winhotter
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 08:49:31 PM »

แสดงว่าท่านยังไม่เคยใช้และยังไม่รู้จัก ประเทศจีน แผ่นดินใหญ่ดีพอ  เช่น ล่าสุดกระแสวิจารย์ช่วงโอลิมปิก ที่จีนเปงเจ้าภาพ พี่จีนเล่นบล็อกแบบทำอะไรกันไม่ได้เลย แม้แต่สื่อต่างประเทศก็ยังโวย เพราะ ทำทุกวิถีทางรวมถึง เปลี่ยนพร็อกซี่ แล้วก็ยังเข้าเว็บไซต์ในส่วนที่ต้องการไม่ได้

ซึ่งผมก็เผชิญมากลับตัวเอง เพราะ เคยไปเที่ยวที่จีน พวกเว็บโป๊ะอารายเข้ายากมาถึงไม่ได้เลย แม้จะเปลี่ยน พร็อกซี่เปงสิบๆ แล้วก็ตามคับ 

หรือ ถ้า คอมมิวนิสต์ จ๋ามาเลยอย่างเกาหลีเหนือ หนักกว่าจีนอีกครับ เพราะเล่นใช้ระบบ อินท่าเน็ท Intranet  คือ ใช้ได้เฉพาะเว็บในประเทศที่รัฐบาลยอมรับแล้วเท่านั้นอีก

ขอโทษด้วยครับ ผมดี ผมใช้พอได้ ไม่ถึงกะเก่ง นึกว่าจาไม่ยากเหมือนบ้านเรา

อีกอย่าง ผมยังไม่เคยไป จีน เลย

ขอโทษด้วย ที่แสดงความคิดเห็นไม่เข้าท่า
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 08:56:49 PM »

ขำๆครับ   อย่าคิดมาก   เราอ่านแล้วใช้วิจารณญานดูเองดีกว่า 

ใครมีความพร้อม.... อยากทำตามความฝัน  ลองดูจะเป็นไรครับ  สมหวังหรือไม่นั้นเราค่อยติดตาม  :Smiley
yesdamon

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 09:46:55 PM »

ถ้าแค่ ฝัน ก็ไม่ ผิดหรอกครับ

กลัวจะเป็นมิจฉาชีพซะมากกว่า 555+

แต่ทำไงได้
เจ้าของโปรเจคจะเปิดเผยตัวตนก็คงยาก
ก็ทัวร์นี้มันผิดกฎหมายนี่หว่า

เกิดในนี้มีตำรวจ มีหวังได้เปลี่ยนจากทัวร์เอวี เป็น ทัวร์ ฮ่องกรงแทน 555+

Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 09:59:40 PM »

ถ้าแค่ ฝัน ก็ไม่ ผิดหรอกครับ

กลัวจะเป็นมิจฉาชีพซะมากกว่า 555+

แต่ทำไงได้
เจ้าของโปรเจคจะเปิดเผยตัวตนก็คงยาก
ก็ทัวร์นี้มันผิดกฎหมายนี่หว่า

เกิดในนี้มีตำรวจ มีหวังได้เปลี่ยนจากทัวร์เอวี เป็น ทัวร์ ฮ่องกรงแทน 555+

น้องหนูใน  Avatar ท่านใครหรือคับ ค้นๆ

sompoat
AV Professor

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:06:32 AM »

ห้ามกันยากครับ เรื่องความคิดนี่ แต่ผมเห็นว่่าถ้าจะต้องลงทุนเป็นแสนเพื่อไปปี้กะหรี่ที่ญี่ปุ่นนะ

ผมว่าผมเอาเงินแสนนั่น มาไล่ปี้น้องๆ นักฉึกฉา หรือจะเอาแบบผูกปิ่โตรายเดือนก้ได้ ไหนจะน้องโคอีก เลี้ยงเป็นฟาร์มยังไหว ยังไม่นับน้องๆ เชียร์เบียร์อีกเพียบ

เดือนละ 15 คน ฟาดกันได้เป็นปีเลยครับ

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์