พฤษภาคม 16, 2024, 08:12:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบแนว LadyBoy มั้งครับ  (อ่าน 19174 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:08:31 PM »

คือแปลงเพศแล้วใช่ไหมคับ

มีใครดูแบบยังไม่แปลงมั่งหรือเปล่า

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:13:06 PM »

แต่lady  boy นี่ไม่เคยอ่ะ
อยากรู้ว่าเสียบหน้าหรือหลัง
คนที่เคยลองนี่ความรู้สึกเหมือนกับสาวๆไหม

แต่ที่ไม่ต้องห่วงนี่คือ ไม่ท้องแน่ๆ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:44:09 PM โดย Henry_lar » บันทึกการเข้า

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 08:04:48 PM »

ยังไม่แปลงครับ

ผมรู้สึกว่า ดูยังไม่แปลง ได้อารมกว่า แปลงแล้วนะ  Grin Grin

ถ้าแปลงแล้วไปดูผู้หญิงดีกว่าผมว่า

ปล.สำหรับความรุ้สึกผมนะครับ แต่ยังไงผมก็ชอบผู้หญิงอยู่นะคร้าบบบบบบบ

kopend
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 09:33:25 AM »

ดูครับ ผมว่ามันแปลก ๆ ดี หน้าตาสวยมีนม แต่น้ำแตกได้ สุดยอด
oral_n_anal
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:15:06 PM »

ชอบดู แต่เลือกนิดหน่อย...

ของฝรั่งนานๆ จะเจอบอบบางถูกใจ ส่วนใหญ่มาแนวนมเกือบเท่าลูกบาสก์แถมดูแข็งๆ กลมๆ ไม่ธรรมชาติ
หน้าก็โบ๊ะซะขาววอก(สงสัยกลัวเห็นเคราเขียวครึ้ม)...

โซนเอเชียน่าดูกว่าครับ ใกล้เคียงหญิงจริง ทั้งผิวพรรณและหน้าตา นมก็ไม่ใหญ่เว่อร์เกิน

อีกอย่างที่เลือก ผมชอบดูประมาณ เสียบผู้ชาย ไม่ก็เสียบผู้หญิงจริงๆ...
ถ้าเป็นฝรั่งเล่นแนวนี้ค...ยมักจะใหญ่แบบเน้นๆ เคยดูเรื่องนึงน่าจะเป็นโซนลาติน หน้าสวยคมคล้ายผู้หญิงเลยหละ
ค...ยน่าจะราวๆ 9 นิ้ว ซัดคนท้องมิดด้ามแถมกระแทกแบบไม่กลัวแท้ง...สะใจจริงๆ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 05:14:34 PM »

สงสัยท่านประธานจะชอบ อิอิ

เป็นยอดชาย  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

hitthesack
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 08:29:08 PM »

เคยโดนปกหลอก แล้วก็ดันไม่ออ่านให้ละเอียดด้วย -*-

โหลดมาดู แต่พูดถึงก็โอเคนะครับ ไม่ถึงกะรับไม่ได้

แต่ก็เป็นอุทธาหรณ์ว่า ต่อไปต้องอ่านปกดีๆ 
kouyjenk
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 08:02:02 PM »

ผมเคยมีหนังที่น้อง มิยาบิ โดนเลดี้บอย กระแทกด้วยนะหายไปแล้ว
ไครอยากดูหาเองนะ เก่าแล้ว ซิของเลดี้บอยไม่ค่อยแข็ง
แต่ มิยาบิ ก็พยายามใช้ปากอมให้ ก็ดูแปลกๆดี 

แต่ืที่ชอบนะ  มิยาบิ ครับ ไม่ว่ายังงัยก็อยากดูคราาบบบบบ!!!!!
Bigmee
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 11:38:54 AM »

ชอบ แต่ต้องสวยหน่อย เอาแบบเหมือนผู้หญิงแต่มี หำ คือเวลามองแล้วต้องไม่หลงเหลือความเป็นชายยกเว้น หำ ประมาณนั้น

bs411478
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 01:33:59 PM »

ใครมีเอามาแบ่งกันหน่อยนะครับหายากแนวนี้ ไม่ค่อยมีคนดู
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์