พฤษภาคม 11, 2024, 01:32:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดหนังมาแล้ว เจอฝังเครดิตคนแปลงหนังอย่างเซ็งเลยครับ  (อ่าน 4399 ครั้ง)
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 03:53:04 PM »

ไฟล์ avi เจอบ่อยมากๆ hotavxxx.com  ดูหนังแล้วรำคาญลูกตามากๆ

เมื่อก่อนก็ avdvd   ผมโหลดมาแล้วลบทิ้งหมด  Undecided Undecided Undecided

ใครมี web โหลดดีๆแนะนำด้วยครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 05:20:04 PM »

แต่หนังฝังเครดิตมันภาพสวยกว่าค่ายอื่นนะ

ลองเทียบหนังของค่าย Dioguitar23 (hatavxxx.com) กับค่ายอื่น

จะรู้สึกว่าเนียนกว่า และขนาดไฟล์เล็กกว่าค่ายอื่นมาก

ปล. ยังไม่ลองหนังของเว็บ Agogo.tv ของท่านปธ. เลย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 05:39:34 PM »

ของฟรีต้องทำใจอะ โหลดพวกเวปพรีเมี่ยมเอาสิ

agogo actionjav

หมดห่วง

Cool

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 06:06:37 PM »

ทำใจคับ  เพราะ เจ้านี้เปงเจ้าหลักๆที่ออกมาปล่อย ทุกวันนี้เลย

ไม่มีเค้าเราก็ลำบาก Grin

bozostuff
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 06:59:42 PM »

ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ
เขาทำให้โหลดฟรีๆ รู้สึกขอบคุณมากกว่า
ยิ่งมีโลโก้เขาเองติด ยิ่งเป็นไปได้สูงว่าเขาจะริปเอง
แค่นี้เล็กน้อยครับ เทียบกับเวลาที่เขาจะริปออกมาเป็นเรื่องให้เราโหลดฟรีๆ
ถ้าเป็นผมทำ ผมก็อยากใส่ลายเซ็นต์อะไรสักอย่างเหมือนกัน ให้รู้ว่าตัวนี้มันเป็นของผม
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 07:08:49 PM »

เฉยๆ ครับของฟรี ถ้าผมซื้อผมจะบ่น

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 07:26:58 PM »

เฉยๆครับพี่ ตามที่คุณ keno บอก ของ dioguitar rip มาชัดคุณภาพดีมาก มี Full hd 1080 p ด้วย ส่วนเรื่องเครดิตมันก็ไม่ได้ขัดตามากครับผมเลยไม่ค่อยสนใจรายละเอียดเล็กน้อยๆครับ
ผมรู้คุณก็ดู ~
วุฒิสมาชิกเอวี
**

people=shit

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 09:18:22 PM »

เมื่อไหร่ที่เครดิตไม่บังหน้าบังนมบังจิ๋ม ผมไม่มีปัญหาใด ๆ กับเครดิตอะไร ๆ ที่แปะมาทมั้งสิ้น

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 09:25:52 PM »

หนังบางเรืองมีให้โหลดก็สาธุเเล้วครับ  ไม่มีในเน็ทเลย นอกจากจะซื้อเอา

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
tanuki01
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 09:34:14 AM »

รูแชร์เท่านั้น ช่วยท่านได้ Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์