พฤษภาคม 15, 2024, 09:35:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแฟนสวยน่ารักดี แต่เธอไม่ชอบเรื่องเซ็กซ์เลย ทำไงได้บ้างครับ  (อ่าน 23765 ครั้ง)
billionaire
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 04:17:54 PM »

แฟนผมขาวๆ หมวยๆ หน้าอ่อน น่ารักเหมือนยังเป็นวัยรุ่นอยู่เลย
แต่เธอไม่ค่อยชอบเรื่องเซ็กซ์อะครับ ขอมีไรกันทียากมาก
จะมีไรกันทีต้องเป็นช่วงวันหยุดที่ไปเที่ยวกัน หรือหลังดินเนอร์แบบโรแมนติกหน่อย ไรงี้
ถ้าเป็นวันธรรมดา ไปขอ xxx เธอจะไม่ยอมเลย

เวลามีเซ็กซ์กันทีต้องปิดไฟ ห่มผ้า แล้วเธอก็ไม่ให้ล้วง ไม่ให้เลีย
ให้ทำแค่เบาๆ ผมกระเด้าไป เธอก็นอนแข็งเหมือนท่อนไม้เลย
บางครั้งผมกำลัง xxx อยู่ เธอก็เอาไอแพดมาจิ้มๆ ตอบเมล แล้วชวนคุยเรื่องงานซะงั้น
จะขอเปลี่ยนท่า เธอก็บอกว่าไม่เอา ท่าธรรมดาดีแล้ว
แต่ผมก็ซอยเธอจนผมเสร็จอะครับ บางจังหวะเธอก็เกร็งบ้าง ร้องครางบ้าง แต่เธอเสร็จรึป่าวไม่แน่ใจ ถามไปเธอก็ไม่ตอบ
จะเปิดหนังโป๊ให้ดูเปิดหูเปิดตาบ้าง เธอก็บอกว่ารับไม่ได้ น่ารังเกียจ
ช่วงหลังๆ ผมไม่อยากฝืนใจเธอละ แอบดูหนังเอวีชักว่าวไปคนเดียวดีกว่า

เธอบอกว่าที่มีไรกันเพราะอยากให้ผมคลายเครียด ที่ทำไปเพราะเป็นหน้าที่ของแฟนเท่านั้น
แต่จริงๆ เธอไม่ชอบมีเซ็กซ์เลย เธอบอกว่ากามนั้นมีแต่โทษ เหมือนไฟที่คอยเผาผลาญใจอยู่
คนบ้ากามก็เหมือนกับหมาแทะกระดูก อร่อยนิดเดียวแต่ไม่เคยอิ่ม ต้องหิวตลอดเวลา
ร่างกายคนเราภายนอกอาจจะแลดูสวยงาม แต่ภายในเต็มไปด้วยของโสโครก มีแต่เลือดและน้ำเหลือง คำว่าอสุจิก็แปลว่าที่ไม่สะอาด
เวลามีไรกันเธอจะให้ผมใส่ถุงทุกครั้ง เพราะเธอกลัวว่าจะสกปรก และเธอไม่อยากมีลูกอะครับ
เธอบอกว่าคนเราเกิดมามีแต่ความทุกข์ สังคมปัจจุบันนั้นก็มีแต่ความเสื่อม เลยไม่อยากให้ลูกเกิดมารับทุกข์ในโลกนี้

เค้าว่าคนเราจะคบกันได้ต้องมีจิตใจเสมอกัน แต่เธอดูจะมีจิตใจที่สูงส่งกว่าผมมากทีเดียว ยังกะนางฟ้าคู่ซาตาน
เคยถามเธอว่าทำไมไม่เลือกแต่งงานกับคนที่ดีกว่านี้ เธอตอบว่าสำหรับเธอคนอย่างผมก็ดีที่สุดละ ผมได้ฟังก็ยังอึ้งๆ งงๆ
แต่ผมก็ไม่ใช่คนดีอะไรอะครับ เรื่องเซ็กซ์ก็ยังชอบอยู่ ตามประสาคนหนุ่ม อายุ 28 ปี (แฟนผมอายุ 26 ครับ)
ว่าจะเลิกดูหนังเอวีก็ยังเลิกไม่ได้ซะที ถ้าแฟนมาเห็นนี่เธอคงจะเคืองผมเหมือนกันน่ะครับ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 06:44:54 PM »

ก็ชวนกินเหล้าก่อนมี sex อะครับ สติจะลดลง จะsexง่ายขึ้น

ไม่งั้นก็อย่าปลุกอารมณ์อะไร ก็ซื้อมา แล้วแอบให้เธอกิน 

ง่ายๆ คุณก็ทำทีบ้านได้ 5555

ปล. แล้วแต่จะเชื่อนะครับ

AVFORFUN
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 07:11:58 PM »

ว่าวเถอะครับ T^T
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 07:42:35 PM »

เหมือนตามประสาคนธรรมมะ ทัมโม นั่นแหล่ะ แสดงแฟนท่านเป็นจิตใจประเสริฐมากคนนึง
ถ้าคบกันได้แบบไม่ตะขิดตะขวงใจมาระดับนึงแล้ว แสดงว่าท่านก็มีศีลเสมอกัน
นับว่าเป็นบุญมากเลยครับ เซ็กก็แค่ความสุขชั่วแปร๊บเดียวพอเสร็จแล้วก็หายอยาก
แต่สิ่งที่แฟนท่านมีนั่น มีกว่ามากเลยครับ ความสุขอย่างยั่งยืน

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 11:40:44 PM »

ให้มีอะไรด้วยเพราะถือว่าทำหน้าที่ของแฟน..

ไปหาหรี่ล่อดีกว่าไม่ต้องมีหรอกแฟน กำ..
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 02:11:22 AM »

แฟนของคุณ ถ้าจะธรรมมะธรรมโมหรือป่าวครับ แบบว่าชอบเข้าวัดทำบุญป่าวครับ ดูจากที่คุณระบายมา เขาน่าจะ ฝักใฝ่หลักธรรมนะ มีแฟนแบบนี้ ดีเลยอ่ะ ผมยังชอบเลยผู้หญิงที่มีเหตุผล มีหลักการแบบนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2013, 02:15:16 AM โดย Balotelli » บันทึกการเข้า
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 02:17:54 AM »

Foreplay เก่งๆ หน่อยครับ เดินก็จับมือ สีแขนกัน ข้ามถนนก็ผลักหลัง เนียนโอบเวลาเธอดูมือถือ ก็เอาหัวแนบ ดูอะไรหนะ ขอดูด้วยหน่อย บ่อยเข้า ผญ จะเริ่มอยากครับ
kram
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 10:26:11 AM »

เคยดูหนังเรื่อง Click ที่อดัมแซเลอร์เล่น

แล้วก็เคยอ่านบทความมาบ้าง

ผมว่า การจจะมี sex แล้วให้ฝ่ายหญิงมีอารมณร่วมด้วย (ในกรณีที่ ญ ไม่ค่อยชอบการมีsexนะคับ) ผมว่าต้องบิ้วกันมานานตั้งแต่เช้าเลยก็ว่าได้ครับ แบบให้เธอผ่อนคลายมีความสุข พาไปทานอาหารเย็น บรรยากาศดีๆ โรแมนติก กลับถึงบ้าน หลังอาบน้ำอาจจะมานวดตัวให้เธอบ้าง เป็น foreplay ไปในตัวครับ

ผู้หญิงไม่เหมือนผู้ชายที่จุดติดได้ตลอดเวลา บางทีทำงานกลับมาเหนื่อยๆ เค้าคงอยากจะพักผ่อนมากกว่านะครับ

เอาใจช่วยครับ  Wink

nonoura non
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 01:06:02 PM »

เท่าที่ฟังมา ถือว่าคุณโชคดีแล้วครับ เพราะมีแฟนเป็นกัลยาณมิตร
ตามเหตุผลที่เธอกล่าวมา ถ้าพิจารณาดีๆแล้วจะพบว่าเธอพูดถูกครับ
ดังนั้นเธอก็จะช่วยดึงให้คุณใฝ่ดีตลอด ถือว่าหาไม่ง่ายนะครับ ถ้าหน้าตาสะสวยและธรรมะธรรมโม โดยเฉพาะถ้าหน้าที่การงานดีด้วยนี่ถือว่า หายากเลยหละครับ

แต่อย่างไรผมก็เข้าใจผู้ชายด้วยกันครับ ยิ่งเธอน่ารัก เราก็จะยิ่งอยากมากขึ้น จริงๆเรื่องความอยากนี่ ตามธรรมชาติคนเราก็มีอยู่แล้วครับ เป็นปัจจัยทางด้าน ฮอร์โมน และ ปัจจัยทางด้านความต้องการทางจิตใจส่วนตัว (กิเลส) ฮอร์โมนทำหน้าที่ให้เรามีความต้องการในส่วนหนึ่งอยู่แล้ว แต่สิ่งที่เราชอบไปเพิ่มคือส่วนของกิเลส หรือความหมกมุ่นนี่หละครับ ถ้าเราเอาตัวเข้าไปสุงสิงบ่อย จิตใจเราเหมือนถูกหลุมดำที่ค่อยๆดูดเราให้ลงต่ำ ไปไหนมาไหนมองเห็นผู้หญิงสวยก็จะนึกแต่ถึงเรื่องใต้สะดือ ไม่ได้มองความสวยว่าเป็นความงามที่ธรรมชาติมอบให้ ความงามที่แสดงให้เห็นว่า สวรรค์น่าจะมีจริง คนทำดีมาก่อนต้องได้รับผลดี นี่เป็นการมองแบบศิลปินสมัยก่อน
พอมองแบบต่ำๆมากขึ้นไปเรื่อยๆ จิตใจเราก็จะผูกกับอวัยวะแห่งความเป็นเพศหญิงมากขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งในทางกฏแห่งกรรมแล้ว กรรมอย่างเบาสุดคืออาจจะเปลี่ยนอัตลักษณ์ของตนเองให้กลายเป็นเพศหญิงในชาติหน้าได้นะครับ ก็ต้องระวังกันไว้ด้วย

ส่วนตัวผมก็ดูอยู่บ้าง แต่ก็พยายามผ่อนจิตผ่อนใจลง กำหนดตัวเองให้ได้ว่า เราจะทำประมาณสัปดาห์ละกี่คร้้ง บางครั้งเราไม่ได้มีอารมณ์ แต่ไปเห็นคนสวยเข้าหน่อย ก็ชอบคิดไปทางนั้น ก็ค่อยเริ่มจากการเงยหัวเรามองให้สูงขึ้นบ่อยๆ ก็จะช่วยได้ครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 02:41:28 PM »

เหมือนตามประสาคนธรรมมะ ทัมโม นั่นแหล่ะ แสดงแฟนท่านเป็นจิตใจประเสริฐมากคนนึง
ถ้าคบกันได้แบบไม่ตะขิดตะขวงใจมาระดับนึงแล้ว แสดงว่าท่านก็มีศีลเสมอกัน
นับว่าเป็นบุญมากเลยครับ เซ็กก็แค่ความสุขชั่วแปร๊บเดียวพอเสร็จแล้วก็หายอยาก
แต่สิ่งที่แฟนท่านมีนั่น มีกว่ามากเลยครับ ความสุขอย่างยั่งยืน
สิ่งที่ผมจะพูด ท่านคนนี้ก็พูดไปหมดแล้วอ่ะครับ แต่ขอเสริมนิดนึงล่ะกัน

สิ่งที่ภรรยาของคุณพูดไปนั้น มันถูกหมดแหล่ะครับ เพราะนี่คือสัจธรรม
แสดงว่าเธอศึกษาธรรมมาพอสมควรเลยนะ ถึงได้รู้หลักความจริงของโลก
มนุษย์อ่ะ แต่ถ้าวันนึงคุณเกิดเงี่ยนปั๊ดจนทนไม่ไหวต้องออกไปหาอีหนู -
กระหรี่ (ตีหม้อว่างั้นเหอะ) คุณก็ต้องป้องกันด้วยการใส่ถุงทุกครั้งนะครับ
จะได้มั่นใจว่า ปลอดภัยและไม่นำเอดส์มาฝากเธอ........ส่วนความเห็น
ด้านบนที่บอกว่าให้เอายาปลุกเซ็กซ์ให้เมียกินเนี่ย บอกเลยว่าเป็นความคิด
ที่ผิดมหันต์ เพราะในยาปลุกเซ็กซ์นั้นมีสารเคมีที่เป็นโทษต่อร่างกายนะคุณ
คุณให้ผู้หญิงกิน ตัวคุณสบายเพราะได้xxx แต่ฝ่ายหญิงซวยครับเพราะ
สารเคมีในยาปลุกเซ็กซ์ส่งผลต่อร่างกายในระยะยาว อย่าได้ลองเชียว !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2013, 02:43:14 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์