พฤษภาคม 22, 2024, 12:03:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 56 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมดาราเอวีสายนม นมสวย นมใหญ่ นมปลอม  (อ่าน 376736 ครั้ง)
widowmaker
ปลิงควาย
*

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:40:47 PM »

yui akane มีมั๊ย
pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 05:55:45 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ที่ผมเคยเห็นคือเห็นแบบรอยกรีดผ่าตัดชัดมากแบบไม่หลบมุมเลย ดูน่ากลัวหน่อยๆ
ขณะที่avญี่ปุ่นรอยผ่าเนียนกริ๊บ หรือว่าหมอฝรั่งเองเขาก็ไม่ค่อยประณีตด้วย เพราะคนเขารับได้มากกว่าฝั่งเอเชียตามที่ท่านบอก
วงการศัลยกรรมเอเชียเก่งกว่าเยอะครับ และหมอไทยนี่เก่งระดับเบอร์ต้นๆเลย
ถึงขั้นคนญี่ปุ่นนิยามว่าถ้ามาผ่าแปลงเพศต้องมาทำที่ไทย
ถ้าพูดถึงยอมรับก็ไม่เชิงว่ายอมรับมากกว่าหรอกครับ
แต่มันเหมือนเลยจุดที่จะมานั่งแคร์แล้วมากกว่า คือด่ากันมาจนเอียนแล้ว
และพวกฝรั่งเขาจะเหยียดเอเชีย เหยียดเผ่าพันธุ์อื่นมากกว่า
เหมือนที่เห็นฝรั่งมาเมนต์ๆว่าหญิงไทยคือกระเทย เกาหลีคือพลาสติกหมด

สำหรับพวกรอยผ่าตัด คิดว่าคงไม่ได้จงใจหรอกครับ
พวกรอยพวกนี้ต่อให้หมอเก่งยังไง ปัญหามันอยู่ที่เนื้อเยื่อของคนไข้ด้วยครับ
บางคนเป็นแผลเป็นง่าย ถึงเย็บเนี๊ยบยังไงก็เป็นแผลเป็นอยู่ดี
ต้องมีการผ่าตัดซ้ำหรือใช้ยาเพื่อลดลอยแผลเป็นด้วย
และบางคนก็อาจจะทำกับหมอราคาถูกเพราะไม่มีเงินมากนักตอนทำก็มีครับ
อย่างถ้าเราตามดูดาราเอวีหลายๆคนในยุคเก่าๆ
เราจะเห็นเลยครับว่า พวกเธอค่อยๆทำนั่นทำนี่เพิ่มขึ้นมาทีหลัง
หลังจากมีงาน เริ่มดัง เริ่มอะไรแล้ว
เพราะผู้หญิงที่มาทำงานเอวี ส่วนใหญ่ก็ไม่ใช่ลูกคุณหนูไฮโซอะไรหรอกครับ
บางคนนี่เรียกว่าจำหน้าเรื่องแรกไม่ได้กันเลย
หรืออย่าง Tia ก็กลายเป็นเสพย์ติดศัลยกรรมไปเลยครับ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
ซามากาเย้
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 06:04:49 PM »

สุดยอดจริงๆๆๆ

Verseba
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 06:11:31 PM »

Verseba

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 06:29:59 PM »

คนนี้นมสวยนะ ให้ 8/10 แต่การแสดงยังรู้สึกว่ายังเข้าไม่ถึงเท่าไหร่

นมสวยมากๆ อีกคน แถมหน้าตาเจ๊แกนี่น่าเลยแนวแม่สะใภ่ หรือพี่สะใภ่มากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2020, 06:49:51 PM โดย Verseba » บันทึกการเข้า

U4614348
หื่นไร้ศิลปะ
*

หน้าสวย นมสวย noถุง noเซ็น

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 06:50:23 PM »

ผมชอบ tsubasa amami อีกคนนึง กลมดี

Verseba

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 07:25:15 PM »

คนนี้เสียดายพอเล่นแนวGalไม่ค่อยมีเรื่องไหนโดนขมขื่นเหมือนตอนที่ยังผิวขาวเลย แต่หุ่นดีขึ้นกว่าตอนผิวขาว

Ema แนะนำให้ดูเฉพาะหนังแนวปกตินะครับ ซวดทรงองเอวถึงขั้นดีเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2020, 07:40:07 PM โดย Verseba » บันทึกการเข้า

gen12
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 07:30:08 PM »

Remu suzumori ทำมาด้วยหรอ หรือว่าแท้
ถ้าเห็นกลมๆเป็นลูกเต่งๆขึ้นรูปคือทำครับ ถ้าแท้มันจะคล้อยลงและดูนิ่มๆครับ
ส่วนใหญ่สายบางกรอบแต่นมใหญ่นี่จะทำกันมาหมด แล้วแต่ว่าทำน้อยทำมาก
เพราะถ้าลดน้ำหนักเยอะๆนมผู้หญิงจะเล็กลงตามมวลไขมันด้วยครับ
Aoi Ibuki Izuna Maki Marin Hinata Minamo Nagase  Miru Sakamichi  Natsume Hibiki  An Mitsume  sannomiya tsubaki ใครทำบ้างพอบอกได้มั๊ย เก็บอยู่หลายคนแต่ดูไม่ออก คิดว่าทรงสวยเฉยๆ555

pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 07:40:21 PM »

Aoi Ibuki Izuna Maki Marin Hinata Minamo Nagase  Miru Sakamichi  Natsume Hibiki  An Mitsume  sannomiya tsubaki ใครทำบ้างพอบอกได้มั๊ย เก็บอยู่หลายคนแต่ดูไม่ออก คิดว่าทรงสวยเฉยๆ555
ง่ะ... คิดว่าทรงสวยก็ดีแล้วครับ ทำมาแล้วสวยคือดีย์
ผมเองก็ไม่ได้เชี่ยวชาญขนาดนั้นครับ
ไอ้ที่ว่าดูออกจริงๆอาจจะดูมั่วก็ได้ครับ
ผมก็แค่คนเสพย์เอวีสายนมเหมือนท่านนี่แหละ
บางอย่างรู้มากไปก็ไม่ได้ทำให้มีความสุขมากขึ้นนะครับ Grin

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
Bakalof
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 07:56:26 PM »

Anri Okita/Rion ชอบมากๆๆ สายนมครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 56 พิมพ์