เมษายน 29, 2024, 03:38:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Gravure Idol ที่ญี่ปุ่นมีให้ใช้บริการหรือป่าวครับ  (อ่าน 8041 ครั้ง)
AV เอื้ออาทร
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 02:46:19 PM »

Gravure Idol ที่ญี่ปุ่นมีให้ใช้บริการหรือป่าวครับ   แต่ผมเข้าใจว่าน่าจะมีให้บริการแหละ  แต่ไม่โจงแจ้งเท่าไร  แอบๆเอาเหมือนดาราบ้านเรา อิอิ
kongav
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 05:58:01 PM »

ถ้ามีก็แหล่มเลยครับ อย่าลืมถ่ายคลิปมาด้วยนะ Grin
Sushi
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 05:59:10 PM »

ไม่มีหรอก ไม่งั้นเค้าจะเป็น Grave ทำไม บางคนอายุยังไม่ถึง 18 เดี๋ยวก็ได้นอนคุกแทนเตียงครับ เหอๆ

จากประสบการณ์

พวก Gravure Idolที่ดังๆ จะได้เป็นดารา นางแบบ ถ่ายโฆษณาเยอะ คุณเธอเลยไม่สนใจAV

พวก Gravure Idol ที่เริ่มไม่ดัง แล้วไม่มีตังไม่หยิ่งในศักดิ์ศรี ก็จะไปเล่นAV

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 10:58:00 PM »

"พวก Gravure Idol ที่เริ่มไม่ดัง แล้วไม่มีตังไม่หยิ่งในศักดิ์ศรี ก็จะไปเล่นAV"

ประเด็นนี้อาจไม่จริงเสมอไปครับ มีแบบที่ดังๆแล้วหันมาถ่ายก็มีอาทิ ซาโอริ ฮาระ  มีชื่อพอตัวนะครับตอนถ่ายแบบ แต่ค่ายSODทุมทุนไปดึงตัวมา  แล้วแต่ความสนใจของเธอด้วย
AV เอื้ออาทร
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 05:03:58 AM »

งั้นหมายความว่าเราก็มีสิทธิ์ที่จะใช้บริการเหล่า  Gravure Idol  ถ้าทุนถึง  จริงหรือป่าวครับ
yentrek
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 08:27:25 AM »

งั้นหมายความว่าเราก็มีสิทธิ์ที่จะใช้บริการเหล่า  Gravure Idol  ถ้าทุนถึง  จริงหรือป่าวครับ

ขึ้นอยู่กับเจ้าตัวกับทางต้นสังกัดด้วยนะครับ ที่ว่าลงทุนนี่ผมว่าเอาไปเที่ยวพวกที่ไม่ใช่Gravureดีกว่ามั้งครับ

ขอเล่าถึงรุ่นน้องของผมที่ได้ไปทำงานแดนปลาดิบมา กลับมามันเอามาให้ดูเป็นเล่มๆเลยครับ ที่พูดถึงคือหนังสือเเคทตาล๊อกสาวเพื่อนเที่ยวครับ มีหลายแบบมากทั้งเที่ยวเฉยๆไปจนถึงเที่ยวแบบไปจบที่เลิฟโฮเตล
แล้วไม่ใช่หน้าตาโหลๆนะครับ(แต่ก็มีบ้างนะ)ส่วนใหญ่หน้าตาสวยขนาดมาเป็นดาราบ้านเราได้เลย ผมดูแล้วอยากจะบินไปใช้บริการซักครั้งในชีวิตจริงๆ

แต่ถ้าคิดจะใช้บริการล่ะก็ต้องบอกล่วงหน้าเลยว่ายากหน่อยสำหรับชาวต่างชาติครับ ยิ่งถ้าพูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้เลยนี่หมดสิทธิ์เค้าไม่รับ Cry
s26403
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 11:08:42 AM »

รุ่นพี่ที่เคยทำงานที่ญี่ปุ่นบอกว่า(เขาเป็นdvdตัวพ่อ)มีแต่พวกถ่ายavครับ แต่จะหาซื้อกินก็ค่อนข้างยาก
เพราะแพงมากส่วนใหญ่จะเป็นพวกบริษัทจากไปรับรองแขกยังงั้น เพราะราคาระดับนิติบุคคล ไม่ใช้บุคคลธรรมดา
แต่พวกGravure Idol จะหาค่อนข้างยากเพราะพวกนี้ส่วนใหญ่อายุจะไม่ถึง หรือยังเข้าสู่ธุรกิจไม่เต็มตัว เลยติดต่อ
ยาก คิดดูซิครับถ้าจะให้เอเย่นเดินไปบอกแม่เด็กว่าให้ลูกเขาไปเป็นกะหรี่คงยาก แต่ถ้าโตแล้วเขาถือว่าตัดสินใจเองได้
แต่แขกบ้านแขกเมืองอย่างพวกเราลองได้ไปอาบน้าญี่ปุ่นก็สุดยอดแล้วครับ ตู้ที่นั้นสุดยอดมาก แต่ต้องแลกกับหนี้บัตร
เครดิตรอีกเป็นปีเลยครับ5555 Cool Cool Cool
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 12:54:28 PM »

ขึ้นอยู่กับเจ้าตัวกับทางต้นสังกัดด้วยนะครับ ที่ว่าลงทุนนี่ผมว่าเอาไปเที่ยวพวกที่ไม่ใช่Gravureดีกว่ามั้งครับ

ขอเล่าถึงรุ่นน้องของผมที่ได้ไปทำงานแดนปลาดิบมา กลับมามันเอามาให้ดูเป็นเล่มๆเลยครับ ที่พูดถึงคือหนังสือเเคทตาล๊อกสาวเพื่อนเที่ยวครับ มีหลายแบบมากทั้งเที่ยวเฉยๆไปจนถึงเที่ยวแบบไปจบที่เลิฟโฮเตล
แล้วไม่ใช่หน้าตาโหลๆนะครับ(แต่ก็มีบ้างนะ)ส่วนใหญ่หน้าตาสวยขนาดมาเป็นดาราบ้านเราได้เลย ผมดูแล้วอยากจะบินไปใช้บริการซักครั้งในชีวิตจริงๆ

แต่ถ้าคิดจะใช้บริการล่ะก็ต้องบอกล่วงหน้าเลยว่ายากหน่อยสำหรับชาวต่างชาติครับ ยิ่งถ้าพูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้เลยนี่หมดสิทธิ์เค้าไม่รับ Cry
ต้องไปเรียนภาษาเพิ่มแล้วคับ
หน้า: [1] พิมพ์