เมษายน 29, 2024, 06:26:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Sae Aihara-JUC636  (อ่าน 12794 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 03:02:15 AM »

ผลงานครั้งแรกครับ อยากให้เพิ่มอะไร ลดอะไร บทบรรยายอย่างไร ติกันได้เต็มที่ครับ ป่ะ ลุยโลด  Grin

เริ่มจากปกกันก่อนครับ

เรื่องราวเริ่มขึ้นในคอนโดแห่งหนึ่ง โดยมีพ่อหนุ่มคนนี้อาศัยอยู่ห้องตรงข้ามกับน้อง Sae

เช้าวันนี้ก็เหมือนเช่นเคย แฟนหนุ่มของ Sae ก็มาจิ๊กเงินเธอไปใช้เหมือนเดิม

ช่วงกลางวัน Sae ก็มาเจอไอ้หนุ่มคนเมื่อเช้านั่งซึมอยู่ก็เลยเข้าไปนั่งคุยด้วย

เห็นว่ามีแผลบนแก้มก็เลยพามาพยาบาลกันที่ห้องของเธอ

อ๊ะ มีปั่นหูให้ด้วย

ปั่นกันเพลินจนม่อยหลับกันไปทั้งคู่

อ้าว เวรกรรม แฟนหนุ่มของน้อง Sae กลับมาเห็นภาพบาดตาบาดใจ

น้อง Sae ก็ได้แต่นั่งซึม ไม่รู้จะทำยังไง(หารู้ไม่ว่าอะไรกำลังจะเกิดขึ้น)

ส่วนไอ้หนุ่มก็รีบออกมาจากห้อง

บังอาจมานอนกันต่อหน้าต่อตา มันต้องโดนซะ

มานอนบนโต๊ะซะดีดี

อย่างนี้มันต้องแหย่

ไปต่อกันที่บนเก้าอี้ดีกว่า เดี๋ยวจะลงลิ้นให้

เหมือนอารมณ์พาไป เริ่มมีการแลกลิ้นตอบ

โอ้ว จ๊วบ จ๊วบ

ในที่สุดก็ได้เวลาทะลวงน้อง Sae กันเสียที

จับคว่ำหน้ากันก่อน

มีขย่มให้ด้วย

เร่งจังหวะก่อนปิดเกม

สบายตัวกันไป

อ้าว พ่อหนุ่มเรายังรออยู่หน้าห้องอีกเหรอเนี่ย

วันต่อมาก็มาเจอกันที่เดิม (อยากรู้จังว่าจะคุยกันเรื่องอะไร)

พากันไปบนห้องอีกครั้ง น้อง Sae เราทนไม่ไหว แต่ไอ้หนุ่มดันหลับซะนี่

อ้าว แกล้งหลับนี่หว่า(จริงๆ ตื่นมาพอดี)

อ่ะ งั้นดูดให้แล้วกัน

เมื่อแฟนหนุ่มของ Sae เงินหมด ก็ต้องกลับมารีดไถเธออีกครั้ง

เอ๋ จะมาเอาเงินหรือจะมาเอาอย่างอื่นกันล่ะเนี่ย

แล้วมันก็บังคับให้เธอดูด จ๊วบ จ๊วบ

สบายตัวกันไปอีกที

คราวนี้ไอ้หนุ่มข้างห้องพาน้อง Sae มาที่ห้องของตัวเอง(กะว่าได้ซั่มกันล่ะงานนี้)

น้อง Sae เป็นฝ่ายรุกก่อน

งานถนัดของน้องเขาล่ะ

แล้วก็ขึ้นควบ

ท่านี้ก็มี

ท่านี้ก็จัดไป

อย่าให้ขาดตอน

ซอยกันถี่ยิบ

สบายตัวกันไปอีกคน

แล้วก็จบกันอย่าง happy ครับพี่น้อง

garmman
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 10:23:36 AM »

ชอบครับแต่ถ้าเพิ่มบทสนทนา อีกนิดหน่อยจะได้ฟิวกว่านี้ครับเป็นกำลังใจให้น่ะจะค่อยติดตามผลงานครับ
tommy_13
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 01:24:31 PM »

ขอบคุณครับ
milano007
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 12:01:44 AM »

เยี่ยมครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 05:19:42 AM »

รีวิวได้แจ๋วมากจ้า 
navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 01:06:08 PM »

ทำได้ดีมาก
e001

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 07:14:46 PM »

เยี่ยมคับ
cadmium
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2012, 04:05:59 PM »

ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกผู้ใจดี รบกวน capture หน้านี้ออกมาเป็น file .jpg ให้ผมหน่อยครับ เอาแบบแนวดิ่งลงมาจนสุดเลยนะครับ ผมพยายามใช้ snagit แต่ไม่ประสบผลสำเร็จครับ (ผมรู้จักแค่ snagit ตัวเดียวครับ) จะได้เอามาทำเป็นหน้าสำรองไว้ให้ครับ

ใครลองใช้โปรแกรมอื่น แล้วได้ผลหรือไม่ได้ผลยังไง ก็ส่งเสียงกันหน่อย สมาชิกท่านอื่นที่เข้ามาช่วยจะได้รับทราบข้อมูลครับ

ปล ใครทำสำเร็จช่วย pm มาบอกผมด้วยนะ เผื่อผมมองไม่เห็นครับ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2012, 06:06:56 PM »

ดาราท่านนี้สุดยอดครับ ผมชอบ
เธอสามารถ  เล่นเลสเป้ยนได้  ไดอย่างสุดๆ

สามารถเลียนหอยสาวท่านอื่นๆ ได้

เเม้เเต่ akiho  เเละ  yuma  ยอมเเพ้

อนาคตเล่นหนังยาวสุดๆ
bank3210
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2012, 06:07:52 PM »

Reviewเยี่ยมเลย
กระชับได้ใจความมาก
หน้า: [1] 2 พิมพ์