เมษายน 28, 2024, 01:21:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Miyabi Takahara  (อ่าน 10594 ครั้ง)
biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 01:57:59 PM »

ท่านประธานครับ ชื่อนี้ ของ Megumi Haruga ใช่ป่ะครับ เขาเปลี่ยนขื่อแล้วหรือยังไงหรอครับ ผมงง  รบกวนท่านประธานและผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2009, 01:59:32 PM โดย biggz » บันทึกการเข้า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 03:46:00 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=700.0

ถ้าจากกระทู้นี้ เหมือนจะวงเล็บอีกชื่อไว้นะ แต่หน้าตาไม่ใช่ ria sakurai นะ งง

แต่ Megumi Haruga นี่หน้าตาเป็นไงผมก็ไม่รู้จักนะ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 11:58:22 PM »

ใช่ครับ จขกท
ที่เปลี่ยนชื่อเพราะว่า
ค่าย Tokyo Hot ไม่ cen อ่ะผิดกฎหมายที่นั่น เพราะงั้นจึงต้องเปลี่ยนชื่อ
อีกอย่างก็เพื่อไม่ให้มีปัญหากับค่ายอื่นๆ หากติดสัญญาอยู่อ่ะครับ
chachu
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 11:23:13 AM »

คนนี้แหละ Megumi Haruga
biggz

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 11:05:22 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ ทีนี้ ผมจะได้ติดตามเธอต่อไป ^^~ ขอบคุณครับผม ขอบคุณ
John Jud
AV Distributor

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 09:10:03 AM »

ชอบเรื่องที่เธอ uncen ครับ สะใจมาก ตอนนี้ รอเรื่องใหม่อยู่ครับ ขอให้ uncen ต่อไปเถอะน้อง
Losatan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

I LOVE AV

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 10:37:43 PM »

ช่วงแสดงหนังCen ผมว่าแสดงยังไม่ค่อยดีเท่าไรครับ

ช่วงหลังนี่ เอ่อ..แบบว่า ถึงใจเลย อิอิ Grin

Samurai Jack
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 04:04:42 AM »

เห็นด้วยเลยครับ

โดยเฉพาะในซีรี่ส์ของRed Hot.

ส่วนหนังเซ็นเซอร์ เห็นเล่นหนังกะค่าย S1อ่ะคับ(ต้นสังกัดของเธอ ซึ่งไม่แน่ใจเหมือนกัน ว่าย้ายค่ายหรือยัง) หนังเรื่องนั้นที่เธอเล่น ยังไม่ค่อยได้ใจซะเท่าไหร่
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:00:48 PM »

เคยบางเว็บว่า เธอเคยเป็นคนใส่ชุดตุ๊กตา เดินตามชิบูย่า ทำงานหนัก อะไรงี้มาก่อน
พอดีมีผู้กำกับหนังมาเจอจึงชวนไปเล่นหนังซะเลย ด้วยหน้าตา รูปร่างที่น่าสนใจ

จริงเท็จแค่ไหนไม่ทราบนะครับ
ขออภัยจำเว็บนั้นไม่ได้เลยไม่ได้ลงเครดิต
หน้า: [1] พิมพ์