เมษายน 29, 2024, 04:02:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 10 อันดับ หนังสายลับสาวในดวงใจ  (อ่าน 41415 ครั้ง)
milano007
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 06:49:33 AM »

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนว่า การจัดอันดับผมเลือกที่

1.เป็นหนังที่ผมได้ดูแล้ว(ไม่ใช่ดูแค่ปกแล้วมั่วจัดอันดับ)

2.คิดคะแนนอันดับจากเนื้อเรื่อง,นักแสดง,ความสมจริงของผู้แสดง
เช่น ฉากถูกขมขื่นต้องแสดงอารมณ์ให้สามารถดึงอารมณ์จากผมได้มากที่สุด,การร้องไห้จากการทรมานได้เนียนรึไม่ เป็นต้น

3.อันดับทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนบุคคลของผมเอง ไม่ได้จัดอันดับเอาใจใครทั้งสื้น

มาเริ่มกันเลยครับ

อันดับที่ 10

ผมให้้เครดิตที่ชุดครับ ดูแล้วช่วยเพิ่มคะแนนการตัดสินใจให้เข้าอันดับได้ดีทีเดียว เนื้อเรื่องอยู่ในเกณฑ์ใช้ได้

อันดับที่ 9

เรื่องนี้นางเอก 3 คน เด่นสุดเห็นจะเป็น มิยาบิ ขวัญใจหลายคน เนื้อเรื่องเป็นไปตามพล๊อตดั่งเดิมของ lady panther

อันดับที่ 8

ว่าด้วยการขอล้างแค้นของนางเอก

อันดับที่ 7

เรืืื่่องนี้เก่านิดหนึ่งแต่ยังคงเสน่ห์ครับ นางเอกสวยเล่นสมบทบาททุกคน เสียงร้องของพวกเธอ ในการโดนโจรทรมานและขมขื่นสมจริงยิ่งนัก

อันดับที่ 6

นี่ก็ขวัญใจใครหลายคน เนื้อเรื่องดีเลยครับ มีจับมัดทรมานและอีกหลายฉากที่น่าติดตาม นางเอกเล่นได้เยี่ยมมาก

เอาไป แค่นี้ก่อนนะครับ พรุ่งนี้ผมจะมารีวิวให้อีก เนื่องจากต้องเข้านอนแล้วครับ
navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:46:07 PM »

เรื่อง7  แจ่มมากครับเนื้อเรื่องก็เดิมๆแต่ ฉากแต่ฉากนี่ได้อารมมาก
LodaTheSlayer
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 04:04:22 PM »

เรื่องที่ 6 อ่ะมีลิ้งค์ให้โหลดไหมครับ อยากได้ Shocked
Quetzalcoatl_37
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 04:22:06 PM »

แต่ละเรื่องนี้โดนจัยทั้งนั้นครับ
Corpus S
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 09:13:14 PM »

ชอบเสพแต่แนวสายลับอยู่แล้วเรา ขอบคุณครับ จะตามเก็บทุกเรื่องเลย[ถ้ามีเวลาช่วยรีวิวแนวนี้ให้เยอะๆหน่อยนะครับ อยากดู Grin]

milano007

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:10:08 PM »

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆ จากเพื่อนชาว AVC ทุกท่าน

แล้วก็มาถึง 5 อันดับที่เหลือ ก่อนอื่นขอบอกว่าเลือกค่อนข้างยากมาก เนื่องจากเรื่องที่เหลือบางเรื่องสูสีกันมาก ผมต้องพยายามที่จะหาจุดด้อยมาเพื่อจะได้จัดอันดับได้ จึงจะขอลงรายละเอียดให้เยอะกว่าเดิม เพื่อแฟนๆที่ติดตามคล้อยตามบ้างนะครับ

อันดับที่ 5

[HBAD-128] - Sister's Investigators

จุดเด่น: อยู่โลเกชั่นครับ มีการใช้โลเกชั่นหลายที่ ไม่ว่าจะเป็นโกดังร้า้ง สำนักงานตำรวจ ตึกของผู้ร้าย และมีดาราสมทบมากมาย บทช่วงแรกมีการให้นางเอกของเราเก่งสามารถรอดพ้นเงื้อนมือมัจจุาชได้ ก่อนจะต้องยอมจำนน เพราะเพื่อนสาวถูกจับตัว
มีการใช้กุญแจมือ , โซ่ตวน

จุดอ่อน: คือตอนที่เพื่อนนางเอกถูกจับไม่มีในเนื้อเรื่องเลย อยู่ๆก็ไปโผล่เอาที่ตึกผู้ร้า้ยเฉย

milano007

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:11:31 PM »

อันดับที่ 4

[SSPD-063] The Lady Panther Vol. 8 – Asami Ogawa , Ryo Takamiya

จุดเด่น: แค่เห็นชุดที่ Asami Ogawa สวมใส่นี่ก็แทบจะอยู่เฉยไม่ได้แล้ว ยอมรับเลยว่าอะแรกที่เห็นปกผมใจเต้นเลยละครับ

บทดี มีฉากแอคชั่นเตะต่อย , มีน้องRyo Takamiya มาแจมด้วย

จุดอ่อน: โลเกชั่นไม่เปลี่ยนโดนแล้วโดนอีกที่เดิมๆ

milano007

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:12:37 PM »

อันดับที่ 3

[ATID-158] Jun Harada – Infiltrating Police Investigator

จุดเด่น: ผมดีใจมากที่น้องจูน ย้ายค่ายมาเล่นค่ายนี้และดีใจมากขึ้นอีกที่เล่นแนวนี้ หุ่นเธอเฟิร์มมาก และโดนผู้ร้ายเล่นงานแบบหนักๆ ร้องเสียงหลงเลยครับ

จุดอ่อน:ฉากสุดท้าย ที่เธอต้องถูกนำไปขายตัวให้กับเจ้าพ่อ ชุดที่แต่งนั้นเรียบร้อยเกินไป(เสื้อเชิ้ตขาวกับกระโปรงสีดำ)
และอารมณ์ก็ไม่เหมือนคนถูกขมขื่นเลย

milano007

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:15:57 PM »

อันดับที่ 2

[ATID-157] Saya Yukimi, Riria Himesaki - Female Investigator

จุดเด่น: บทดีมากมีการวางบทให้น้้อง Saya และ น้อง Riria ไล่จับผู้ร้ายก่อนที่จะมาเสียท่าภายหลัง มีการยิงน้อง Riria
ก่อนจะเล่นบทโหดจับนางเอกขมขื่น โดยเปลี่ยนโลเกชั่นตลอด ซึ่งตรงถือเป็นเรื่องที่ดีทำให้ผู้ชมไม่เบื่อน่าติดตามว่านางเอก
ของเราจะเจอกับอะไรอีก ผู้ร้ายสองคนก็เป็นดาราระดับแม่เหล็กเลย สมจริงสมจังมาก มีการจับมัด จับขึง เยี่ยมครับ

จุดอ่อน: ตรงนี้ผมเลือกช่วงที่ ยิงน้อง Riria ครับ เธอไม่น่าตายเร็วเลย น่าจะโดนขมขื่นก่อนสักยกแล้วค่อยตายก็ได้

และแล้วก็มาถึง

อันดับที่ 1

[ATID162] Shiori Tsukimi - The Lady Panther #9

จุดเด่น: เนื้อเรื่องดีมาก สำหรับหนังแนวนี้ แม้จะมีนางเอกคนเดียวคือ น้อง Shiori ก็ตาม (ย้ายมาจากค่าย S1) แต่การวางบท
ไม่ว่าจะเป็นการปล้นเพชร,การย้อนอดีตว่าพ่อของเธอเคยเป็นตำรวจและยิงเจ้าพ่อ ทำให้เจ้าพ่อต้องพิการขาเป๋ จึงมีความแค้น
ที่จะล้างแค้นกับตัวนางเอก เท่านั้นยังไม่พอนางเอกยังมีแฟนที่รักชอบพอกัน(แม้บทจะไม่ได้พูดถึงมากก็ตาม)
มีหลายโลเกชั่นทำให้ดูไม่เบื่อ น่าติดตาม โดนผู้ร้ายขมขื่นหลายคนหลายยก ทุกยกเธอเล่นได้อารมณ์เหมือนโดนขมขื่นทุกยก
ฉากสุดท้าย ยังมีการให้ดาราที่รับเชิญมาแจมอีก สุดยอดครับ

จุดอ่อน: ขอติ เรื่องชุดที่ใส่นางเอกตอนไปขโมยเพชร และ ตอนที่กลับไปหาพ่อ ชุดเชยมากๆ ถ้าเปลี่ยนเป็นชุดหนังรัดรูปกระโปรง
หรือกางเกงสั้น ,ถุงน่องสีเนื้อ รองเท้าบูทดำส้นสูงๆจะเยี่ยมกว่านี้มาก และผมยังคิดว่า attackers จะทำออกมาอีกแน่นอน

navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 01:09:57 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์