เมษายน 29, 2024, 06:01:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Various-MDLD401  (อ่าน 12226 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 09:32:09 PM »

ผลงานลำดับที่ห้าครับ อยากให้เพิ่มอะไร ลดอะไร บทบรรยายอย่างไร ติกันได้เต็มที่ครับ ป่ะ ลุยโลด Grin

เริ่มจากปกกันก่อนครับ

ข้อมูลภาพยนตร์
วางจำหน่าย : 2005/06/01
ระยะเวลา : 120 นาที
ผู้ผลิต : Moodyz
ค่าย : Legend

เปิดฉากมาที่ริมสระน้ำ Cocolo กำลังนั่งอ่านหนังสืออยู่

จู่จู่ ก็มีไอ้มืดมายักคิ้วหลิ่วตาให้ Cocolo (หวังจะเคลมล่ะสิท่า)

เมื่อเห็นว่าสาวเจ้าท่าทางจะมีใจให้ ไอ้มืดไม่รอให้เสียโอกาส เดินไปทักทายโดยพลัน

ยังไม่ทันได้พูดกันสักคำ Cocolo จัดการถอดกางเกงไอ้มืดทันที ไอ้มืดก็ไม่ยอมเสียเปรียบ ขอแหวกเสื้อเพื่อดูนมเหมือนกัน

อะไรจะร้อนแรงขนาดนั้น แป๊บเดียว จัดการบ๊วบๆกันซะล่ะ

มีนวดด้วยนมด้วยอ่ะ

แล้วก็กลับมาดูดต่อ

ดูดจนแตกคาปากกันเลยทีเดียว

พอออกจากปาก เคียวก็ห่วยทันทีเลย

ตัดมาที่ Ai กำลังเดินดูบ้านไอ้มืดคนหนึ่งอยู่

ท่าทางไอ้มืดจะรวย Ai รีบสร้างความประทับใจ เริ่มจากการจับถอดกางเกงเสียก่อน

จากนั้นก็คลึงเพื่อให้ตื่นตัว

แล้วก็บ๊วบๆตามสัญชาตญาณสาวไฟแรงสูง

สาวหน้าอกใหญ่ ก็ย่อมบริการท่านี้ด้วยเหมือนกัน

ดูดกันสักพักไอ้มืดก็สบายตัวกันไป

ตัดมาที่ Cocolo อีกที คราวนี้มาในชุดสยิวกิ้วสีเหลือง

ตอนต้นก็เน้นจีบน้ำในแก้วแล้วก็คายออกมาตามตัวไอ้มืดครับ

เมื่อกี้เอาเอ็นชี้หน้า Cocolo เลยจัดการทำโทษซะ

ขอดูนมชัดชัดหน่อย

Cocolo : พี่ขา ทำไมอึดจังเลย ขนาดหนูทั้งดูดทั้งรูดก็ยังไม่แตกสักที
ไอ้มืด : โอยน้อง พี่ก็ใกล้แล้ว

อย่าเพิ่งแตกนะค่ะพี่ เดี๋ยวน้องบดโหนกใส่หน้าแล้วกัน

บ๊ะ จัด 69 กันด้วย

ได้เวลาลองของดำเสียที

ยังไงก็ไหว Cocolo ร่อนสู้เสียด้วย

แต่เอ๊ะ สีหน้าอย่างนี้ หรือจะไม่ไหวซะแล้ว

ผู้กำกับคงกะให้ผู้ชมอย่างเราๆได้ดูกันชัดๆ (แต่จะ mosaic ทำไมกันเล่า)

เต็มสูบก่อนสั่งลา

สุดท้ายก็สบายตัวกันไป

ตัดมาที่ Ai ในชุดแดง เดินเล่นอยู่ใน bar (หารู้ไม่ว่าตกเป็นเป้าของไอ้มืดอยู่)

นั่งชิลๆสักพัก ไอ้มืดก็เดินมาทักทาย

จากนั้นก็เริ่มลูบไล้

แล้วก็ลามไปข้างบน

แล้วก็กลับมาข้างล่างอีกที

ท่าทาง Ai จะพอใจ เลยปรนนิบัติให้เป็นการตอบแทน จ๊วบๆ

พร้อมหรือไม่พร้อม ไอ้มืดไม่สนใจ จัดการมอบความเสียวให้ Ai ทันที

ส่วนใหญ่จะเล่นกันบนเก้าอี้ กะว่าไม่ให้ Ai ดิ้นหนีไปไหนได้เลย

ซอยสักพักก็ได้เวลาสบายตัว

ฉากต่อมา Ai กับ Cocolo ร่วมแรงร่วมใจให้ความสุขกับไอ้มืด(อิจฉากันไหม)

เพิ่งนั่งบนเก้าอี้เมื่อกี้ แหมจับไอ้มืดถอดกางเกงทันที

Cocolo : โอ้ว หนอนดำตัวใหญ่ๆ Ai ลองก่อนไหมค่ะ
Ai : ไม่เป็นไร พร้อมกันเลยดีกว่าค่ะ

สองสาวของเรา ต่างก็ร่วมแรงร่วมใจมอบความสุขให้ไอ้มืด

ดูหน้าก็รู้ว่ามีความสุขขนาดไหน

คนนึงเลียหัว อีกคนเลียไข่ โอ้ว เสียวสุดๆ

อ๊าก ทนไม่ไหวแล้ว แตกใส่ปาก Ai แล้วกัน

แหมะ ได้น้ำแล้วดี้ด้ากันเชียวนะ

มาที่ฉากสุดท้ายเล่นกันเป็นหมู่คณะ สาวๆของเราก็ไม่หวั่นแม้วันมามาก แต่ละสาวต่างก็ออกลีลาผสานกับเสียงดนตรี

ไม่รู้ว่าเต้นกันท่าไหนบ้าง ผ้าหลุดกันทั้งคู่เลย Grin

Cocolo โดนลากมาที่โซฟาเป็นคนแรก

พอหันมาเจอเอ็น Cocolo ก็เลยดูดซะ

Ai ก็โดนลากมีที่โซฟาเหมือนกัน มาถึงก็เจอเอ็นคู่เลย

แต่ละคนก็มีหน้าที่ของตัวเอง

Cocolo ขอสอง

Ai ขอหนึ่ง

และแล้ว Cocolo ก็โดนเปิดเกมก่อนเพื่อน

มีหรือที่ Ai จะน้อยหน้า เธอก็ตามมาติดๆ

ตอนแรกนึกว่า 2 ต่อ 4 กลายมาเป็น 2 ต่อ 3 ซะงั้น

ท่านี้ Cocolo โดนเน้น เข้าสุดออกสุด

Ai ก็ไม่น้อยหน้า โดนเข้าสุด ออกสุดเช่นเดียวกัน

แล้วทั้งคู่ก็โดนลากมาบนพื้นโดยที่ Cocolo เล่นเกมรับ ส่วน Ai รับหน้าที่ทำเกมรุก

แม้จะขึ้นมาอยู่ข้างบน แต่ก็ยังเป็นฝ่ายตั้งรับอยู่ดี (ก็ไอ้มืดมันเด้งเอาเด้งเอาอยู่นั่นล่ะ)

Ai ก็ยังอยู่ท่าเดิม

แป๊บๆก็โดนลากไปถลุงต่อบนโซฟา

Ai โดนปิดเกมไปเสียก่อน

เลยต้องมาลุ้นเพื่อนว่าจะสู้ไหวไหม

Cocolo : บ่ยั้นค่ะ มากี่เอ็นก็สู้หมด

สุดท้ายก็ปิดเกมไปอีกคน

ปิดฉากความสนุกแบบหมู่คณะด้วยภาพหมู่คณะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 12:44:21 AM โดย Cadmium » บันทึกการเข้า
cadmium

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 12:58:01 AM »

รูปหาย เซ็งเลยครับ Cry
คืนนี้แก้ไปส่วนนึงแล้ว แล้วจะมาทยอยแก้เพิ่มเติมครับ
e001
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:15:33 PM »

ขอบคุนคับ
มีลิ้งค์โหลดไหมคับ
I Love AV

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:29:17 PM »

ขอ ลิงค์ ดาวน์โหลดด้วยจ๊ะ
cadmium

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 12:45:31 AM »

แก้ไขรูปเสร็จหมดแล้วครับ หวังว่าจะไม่หายอีกนะ
KAKA333
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 04:50:30 PM »

Thank...
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 05:48:27 PM »

รีวิวได้แจ๋วเ้ลยจ้า 
cadmium

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2012, 04:12:22 PM »

ขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกผู้ใจดี รบกวน capture หน้านี้ออกมาเป็น file .jpg ให้ผมหน่อยครับ เอาแบบแนวดิ่งลงมาจนสุดเลยนะครับ ผมพยายามใช้ snagit แต่ไม่ประสบผลสำเร็จครับ (ผมรู้จักแค่ snagit ตัวเดียวครับ) จะได้เอามาทำเป็นหน้าสำรองไว้ให้ครับ

ใครลองใช้โปรแกรมอื่น แล้วได้ผลหรือไม่ได้ผลยังไง ก็ส่งเสียงกันหน่อย สมาชิกท่านอื่นที่เข้ามาช่วยจะได้รับทราบข้อมูลครับ

ปล ใครทำสำเร็จช่วย pm มาบอกผมด้วยนะ เผื่อผมมองไม่เห็นครับ
i2club
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2012, 01:25:36 AM »

ขอบคุณครับผม
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 02:07:26 AM »

แจ่มครับ Grin
หน้า: [1] พิมพ์