พฤษภาคม 29, 2024, 03:23:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนถามว่ามีดาราavที่หน้าคล้าย นุช นีรนาถ ไหมครับ ถ้าใครไม่ชอบไม่ต้องกดเข้ามา  (อ่าน 6068 ครั้ง)
ngoyoo
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:03:00 PM »

ขอรบกวนถามว่ามีดาราavที่หน้าคล้าย นุช นีรนาถ ไหมครับ อยากดูอะเห็นในโฆษณาแล้วชอบอะ
http://www.youtube.com/watch?v=k_ZLExQHJN8
 ถ้าใครไม่ชอบไม่ต้องกดเข้ามา
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:23:49 PM »

หน้าตาเเบบนี้เยอะถมไปครับ มันเยอะไปหมด อยู่ที่การเเต่งหน้ากับทรงผม  ลองเข้าเวบนี้ดูครับ  asianscreen.com  หน้าตาคนมันก็ไม่ต่างกันหรอก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sompoat
AV Professor

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:28:10 PM »

เคยชอบตั้งแต่ตอนอายุ 14-15 ได้ใหญ่ ได้ขาว ผิวเนียน เสียดายจอแบนกับปากไม่ค่อยดี

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:31:33 PM »

ผมว่า  หายากมากๆ  ที่จะนำดาราเอวี มาเปรียบเทียบกับ ดาราไทย

สวย  น่ารักกัน   คนละเเบบ

ปล.  ผมเคยเห็นสาวเเบงค์   สวยน่ารัก  กว่า ดาราเอวี

นานาจิตังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2011, 02:31:28 PM โดย องค์ชาติเเดงอมชมพู » บันทึกการเข้า
beeguys
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 12:37:16 PM »

เคยชอบตั้งแต่ตอนอายุ 14-15 ได้ใหญ่ ได้ขาว ผิวเนียน เสียดายจอแบนกับปากไม่ค่อยดี

จอแบน กับ ปาก..... 55555

sompoat
AV Professor

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 01:23:06 PM »

จอแบน กับ ปาก..... 55555

น้องเคยให้สัมภาษณ์วงการทีวีเมืองไทยว่ามีแต่น้ำเน่า (เป็นสาเหตุนึงที่เธอโดนแบนจนทุกวันนี้) ก็เค้าเป็นฝรั่งนี่นา เลยชอบพูดตรงๆ แต่ผมว่าพี่สาวเธอแจ่มกว่าอีกนะ

หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 02:35:06 PM »

อืมมม อาจไม่เหมือนเท่าไหร่ แต่เวลาดูหนังเธอทีไร นึกถึงน้องที่คุณว่าทุกที

ดูรูปร่างและบุคคลิกคล้ายๆกันมังครับ

ngoyoo
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 03:01:33 PM »

อืมมม อาจไม่เหมือนเท่าไหร่ แต่เวลาดูหนังเธอทีไร นึกถึงน้องที่คุณว่าทุกที

ดูรูปร่างและบุคคลิกคล้ายๆกันมังครับ

รหัสอะไรครับ หรือ ชื่ออะไรรับ ท่าน ชี้แจงทีครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 03:08:49 PM »

น้องเคยให้สัมภาษณ์วงการทีวีเมืองไทยว่ามีแต่น้ำเน่า (เป็นสาเหตุนึงที่เธอโดนแบนจนทุกวันนี้) ก็เค้าเป็นฝรั่งนี่นา เลยชอบพูดตรงๆ แต่ผมว่าพี่สาวเธอแจ่มกว่าอีกนะ

ใช่เลยครับฝรั่ง ผมกับรู้สึกว่า ไม่ใช่เธอปากไม่ค่อยดีหรอก
พวกฝรั่งอะ คือ วิจารณ์ได้ตามเหตุและผล ถามว่าละครไทย น้ำเน่าไหม...  ก็อย่างที่รู้ๆ แต่นิสัยคนไทยเรา
ไม่ชอบให้พูด ไม่ชอบให้ติ  รู้ก็รู้ในใจอย่าพูดออกมา
ส่วนตัวผมเห็นด้วยเวลาเธอพูดเรื่องที่คนไทยไม่เสนาะหูออกมา เพราะผมว่า เมืองไทยเราต้องมีคนแบบนี่้มั่ง
ไม่งั้นอะไรๆ ก็จะเหมือนเวลา  ดารานักร้องต่างประเทศมาไทย ก็จะมาพี่ไทยเรานี่แหละชาติเดียวคอย
ไปถามเค้าว่า "อาหารไทยอร่อยไหม" "ผู้หญิงไทยสวยไหม" ให้ตายเถอะ เล่นไปถามชงให้เขาชมตลอด
ฝรั่ง หรือเกาหลีมันจะตอบอย่างอื่นได้ไหมล่ะแบบนั้น ..  พี่ไทยเรานี่แหละ ชอบให้ชม ไม่ชอบให้ติ ทั้งที่เรื่องที่ติ
มันจริงทั้งนั้น คนติ ก็กลายเป็นคนปากไม่ดีไป

ขออภัย พาออกทะเลไกล เพียงแต่มันได้โอกาสพูดพอดี

A PinK
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 05:22:32 PM »

รหัสอะไรครับ หรือ ชื่ออะไรรับ ท่าน ชี้แจงทีครับ

ชื่อ Mio Kuraki ครับ
เล่นหลายเรื่องเลย Uncen กะ Tokyo Hot ก็มีโดนซะน้ำทะลักทะลาย..
ลอง search ชื่อตามที่โหลด bit หรือ direct link ดูครับ เยอะๆ แต่หลังๆ กลายเป็นแนวสาวใหญ่ ทั้งๆที่ก็ไม่ได้แก่เท่าไหร่

เช่น..
http://www.google.co.th/search?q=site%3Ajavaddiction.biz+%22Mio+Kuraki%22&ie=utf-8&oe=utf-8&aq=t&rls=org.mozilla:en-US:official&client=firefox-a

ตัวนี้ก็แจ่ม catwalk poison

อันนี้ให้ credit: javaddiction.biz นะครับผม

หน้า: [1] 2 พิมพ์