เมษายน 29, 2024, 05:30:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Minori Hatsune ไปเล่นน้ำกันนะ (งานเก่า S1 - Soe 335)  (อ่าน 13119 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 09:57:15 PM »

Ultimate Golden Ratio Body (Soe 335)
ความยาว 120 นาที                               วางจำหน่าย 7 มค 2010

(หมายเหตุ หากชื่อกระทู้ มันกระทบกระเทือน ความรู้สึกไปบ้างก็ขออภัยด้วยนะครับ
ไม่อยากให้ ชาวเอวีซี เครียดกันเกินไป นอกเรื่องนิดครับ ผมก็ประสบกับปัญหาจากน้ำมาเช่นกันครับ
บ้านที่ ตจว จมไปแล้วครับ พวกของสะสม อย่างหนังสือ แผ่นหนังแผ่นเพลง ไปกับน้ำสิ้น
แต่โชคดี ที่ยังมีบ้านเป็น 2 ชั้น พ่อแม่ จึงยังมีที่อยู่
และล่าสุดก็พึ่ง ไปช่วยย้ายของให้กับ คนรู้จัก ออกจากบางใหญ่ไปตจว เห็นสภาพของเค้าแล้ว
ที่ผมโดนมา กลายเป็นเด็กๆ เลย ก็เป็นกำลังใจให้คนที่ประสบ ให้ผ่านพ้นกันไปได้
ส่วน เราๆ ที่พักพิงในที่เสี่ยงมาก เสี่ยงน้อย ก็อย่า ดำรงตนในความประมาท จนเกินไป
จนใช้ สติ ให้มั่น ครับ โชคดีทุกๆคน)

มาเข้าเรื่องเสียวๆ ให้ลืมทุกข์กันชั่วครู่แล้วกัน
พอดีไปจัดเรื่องนี้ จากแผงหนังโป๊ ที่คลองถมมา แม้นจะเป็นงานเก่าไปสักนิด
ขอรีวิวนะครับ

จากปก เรื่องนี้ ก็เกี่ยวกับชุดว่ายน้ำครับ
เปิดเรื่องมา นู๋มิโนริ โดนจับ ประกบคู่กับพี่หมูหื่นเลย
เปลี่ยนจากสาวแว่นติ๋ม

มาเป็น สาว ฮอท

ฉาก 2 เปลี่ยนมาให้โดนนวดออย

แถมใช้ออยพิเศษ ข้น รดเต้าคู่งามอีก

ฉาก 3 ตัดมาที่สระน้ำ พี่หมูหื่น มาอีกแล้ว คราวนี้ ลากนู๋มิโนริไปโดนเสียว
ทั้งในน้ำ และมาจัดหนัก กันริมสระ

พี่หมู แกไม่ปรานีหรอก ก็นู๋ส่งสายตาขอให้ แรงๆอีกอย่างนี้

ฉาก 4 พักให้นู๋ มิโนริ มาโชว์ลีลา ดูดลำ อันชวนเสียวก่อน

ก็จอดรถกันไป

มาฉากสุดท้าย พี่หมูหื่น(อีกแล้ว) ชวนเพื่อน มาจัดหนัก สุดๆ กับนู๋มิโนริ อีกรอบ
รอบนี้ มิโนริ น่าจะชอบ เจอตอใหญ่ ยาวบ้าง

ลีลา 3 p

เรื่องนี้ ลีลานู๋ยังไม่รอบจัดเท่าไร แถมรูปร่างเธอยังออก อวบไปบ้าง
แต่ก็ต้องยอมรับว่าเป็นงานช่วงแรกๆ
จัดกันไป 8.5 / 10 ครับ

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 10:05:24 PM »

ถือว่าเก่าได้อยู่ ผมมีความรู้สึกว่า ตอนที่เล่นเรื่องนี้หน้าตาเธอยังตึงๆอยู่ แต่หลังๆมา ถุงใต้ตาเธอเหี่ยวๆไงไม่รู้
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 10:59:20 AM »

ผมก็ชอบนะคนนี้ น่มน้มน่ารักดี เรื่องที่ถูกข่มขืนอะ สนุกมากเลยครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 12:18:41 PM »

ขอบคุณครับ
e001

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 06:35:38 PM »

หนังพอใช้ได้คับ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 11:20:25 AM »

อยากเห็น  เค้าเล่น เลสเปี้ยน  กับ สาวๆ ท่านอื่นมากมาย เเละ
อยากให้เค้า  เล่นคู่กับ
yuma  จังเลย  ในค่าย  attacker
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 12:37:00 PM »

โอ๊ย ผมชอบเหมือนกันนะครับคนนี้ คือมันตรงสเปคเลยละครับ
Okitasun
I'Born to"AVc" & I'love "AVc"
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2011, 01:11:01 PM »

แนวนี้ชอบเลยคับ ขอบคุณมาก
AV Review
AV CHANNAL
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 01:06:11 PM »

เเจ๋มครับ อวบๆ ชอบไจ อิอิ

หน้า: [1] พิมพ์