พฤษภาคม 29, 2024, 07:44:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง  (อ่าน 13117 ครั้ง)
akanin
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 01:34:29 AM »

2 วันก่อน โหลดหนังมาเรื่องนึง นางเอกน่ารักดี ก็เลยดูไปหลายรอบ 555

รอบแรก ก็ไม่ได้ใส่ใจไรมากครับ พออีกวันมาดูรอบ2 เห็นเลยคราวนี้....

มันไม่ได้...กันจริงๆ ครับ โดนแหกตาซะงั้น (ก่อนหน้านี้ก็เคยเจอแล้วหลายเรื่อง แต่เรื่องนี้นางเอกโดนใจมาก เสียรมณ์เลย 555)

เพื่อนๆ มีใครเจอกันบ้างไหมครับ ลองจับผิดกันดูนะครับ ผมว่ามีเยอะเลยแหล่ะ โดยเฉพาะพวกหน้าตางามๆ ทั้งหลาย
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 01:39:44 AM »

ผมว่าก็คงมีบ้างแหละ เป็นช่วงสลับท่า  อาจจะแบบนาบๆแนบๆ เบียดๆเพื่อประวิงเวลา
เรียกง่ายๆว่ายืดเรื่องนั่นเอง เช่นฉากนี้ ผกก.ต้องการโซโล่ 25นาที
แต่ความสามารถของพระเอก ทนได้ถึง20นาที  อีก5 นาทีจะทำไง
ก็ต้องหาจังหวะเบียดๆแอบ สลับกับจริงบ้างไรบ้าง

อันนี้จากที่เคยเห็นๆมาอะครับ ผิดถูกไม่ทราบ

A PinK
akanin
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 01:50:19 AM »

ตามเหตุผลนั้นก็เป็นไปได้นะครับ แต่เรื่องที่เห็นมานี่มันตั้งแต่ต้นจนเสร็จเลยนี่สิ เห้ออออ Undecided
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 01:54:00 AM »

ตามเหตุผลนั้นก็เป็นไปได้นะครับ แต่เรื่องที่เห็นมานี่มันตั้งแต่ต้นจนเสร็จเลยนี่สิ เห้ออออ Undecided

ถ้าขนาดนั้นก็แปะรหัสไว้เลยครับ ท่านอื่นๆจะได้ไม่หลวมตัวไปโหลด

A PinK
akanin
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 02:10:28 AM »

TEK-038 ชายคนแรก(ไม่นับคนที่น้องเค้ากินไส้กรอกตอนแรกนะ Cry)จะชัดมากครับ คนที่2 ไม่คอนเฟิร์ม เพราะท่าสุดท้ายเนียนครับเหมือนจริงมาก ถ้าเพื่อนๆ ไม่คิดมากดูน้องเค้าแก้ผ้าก็คุ้มอยู่ครับน่ารักทีเดียว
teez
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 02:31:35 AM »

หนังค่ายนี้ส่วนใหญ่ก็ทำนองนี้แทบทั้งนั้นเลยนิครับ
ผมเคยโหลด แล้วลบเลย 
akanin
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 02:51:43 AM »

อ๋อ ค่ายนี้เป็นแบบนี้บ่อยหรอ ปกติผมก็ไม่ค่อยได้สังเกตมากนัก

ยกเว้นนางเอกที่สะสม พอดีเรื่องนี้นางเอกหน้าตากะหุ่นโดนมาก 555
น้องหมาของพาพลอฟ
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 11:15:16 AM »

หลอกลวง ผู้บริโภค !!!

อย่างนี้ต้องฟ้อง สคบ.

"กิเลสไร้จุดหมาย"
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 11:40:08 AM »

โหลดมาแล้วแต่ยังไม่ได้ดูแหะ

ผมเฉยๆ ก็ดีนะ เค้าได้อารมณ์ขนาดนั้นถ้าใส่จริงๆ จะขนาดไหน

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 12:10:50 PM »

ก็หนังเนอะ เป็นการเเสดง ปลอมๆบ้างจริงๆบ้าง ผมเคยดูเเต่หนังที่มีตาลุงเล่นนะ คงเสียบไว้เฉยๆเหมือนกันหลายฉาก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์