มิถุนายน 10, 2024, 07:56:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากฟันญ.อ่ะครับ  (อ่าน 14344 ครั้ง)
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 06:32:47 PM »

ถ้าเป็นแฟนที่รักจริงหวังแต่ง อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่าครับ
ให้เกียรติฝ่าย ญ เป็นสิ่งที่ดีนะครับ ในฐานะสุภาพบุรุษ

ทางออกก็มีถ้าต่างฝ่ายต่างรักษาคำพูดได้อ่ะ
ผลัดกันช่วยตัวเองก็ได้ก็ดีไปอีกแบบ ไม่ต้องกังวล ไม่ต้องสร้างราคีให้ ญ ที่เรารัก
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 07:14:54 PM »

ไม่ต้องรีบ เดี๋ยวได้เองแระ ระวังหญิงจะหรอกฟัน เอา ครับ  Grin Grin Grin
-":SexuallyOrgasm:"-
Like..
เหลนไฟใจสยิว
*

~":SexuallyOrgasm:"~ Love AVC..

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 10:06:34 PM »

เอาแบบนี้นะครับ..ทางที่สบายสไตล์ สุภาพบุรุษเอวี..

ผมจะแนะนำให้คุณเก็บเงินซัก 1500-2000 บาท เอาเที่ยวเกรด A-B เลยครับ
ไปอ่างเลยครับ
*เอวิต้าเอย
*เจ๊ดสาวน้อยเอย
และอีก บลา ๆ ..

ข้อแรกคุณจะอึ๊บใครก็ได้ไม่ต้องจีบให้เสียเวลา
ข้อสองคุณจะเต็มที่กับน้อง ๆแต่ละคนที่คุณอยากอึ๊บ และเค้าจะทำให้คุณ ทุกอย่าง..
นมเอย
จิมิน้องเค้าเอย
ชมพูและสะอาดมากครับ

ร้องงี้ดังลั่น
คุณสั่ง Hineken พร้อมให้น้องเค้าบรรเลงบนตัวคุณก็ยังได้
เสร็จจ่ายเงิน ให้ทิปบ้าง

สุดยอดครับ
(แต่หากมีแฟน ก็คุยกับแฟนคุณเองนะครับ)
แต่ส่วนตัวผมชอบสไตล์เพลย์บอยครับ

เพราะยังหาหญิงที่โดน ๆ ไม่ได้..
เราเลยออกเที่ยว แบบระดับดี ๆ หน่อยครับ Grin

Thznk you..Avc ^^
turkk
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 11:03:59 PM »

ถ้าอยู่กันสองคนในที่ๆทำได้ บอกว่า ขอหอมหน่อย สิครับ เหอๆ

หอมเสด ก็มองหน้า ทำนิ่งๆ แล้วจูบต่อ สักพักยาวคับ ชัวร์
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์