มิถุนายน 08, 2024, 12:36:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้อยากให้ดาราคนไหนเล่นหนังใน E-Bode ที่สุดครับ  (อ่าน 5350 ครั้ง)
Room715
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 02:28:40 PM »

ส่วนตัวผมขอเชียร์ Ai Haneda
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 02:53:56 PM »

Nana Aida  ไม่รู้มันจะกล้าป่าว อยากดูจิง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:19:51 PM »

asaki  natsukawa

ท่านนี้ผมชอบมากๆ  เล่นหนังเอวีน้อยมากๆ

redefine
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:30:45 PM »

Ai Haneda และก็ Yui Akane ครับ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แค่คิดก็ หืดหาดๆๆๆๆๆๆๆ  Grin
pimpology
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 03:38:54 PM »

อยากทราบว่าค่าย E-Bode นี่มีอะไรเด่นครับ หรือแตกต่างจากค่ายอื่นๆยังไงครับ (อย่าง TokyoHot นี่ชัดเจน เข้าใจง่าย)
Room715
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:02:39 PM »

ผมชอบ E-bode ตั้งแต่ดู Saki Tsuji เล่น และติดตามมาเลื่อยๆ   ความแตกต่างกับค่ายอื่น ถ้าจะเทียบกับ Tokyo Hot
เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ
ผมว่า Tokyo Hot เหมือนกับผมกำลังฟังเพลงจำพวก Hardcore มีความมันแต่ไม่เข้าใจความหมายของเพลง ผิดกับ E-bode ที่เหมือนผมกำลังฟังเพลง Jazz ผสม Blues แล้วจินตนาการ improvise ไปเลื่อยๆจนไม่อยากคิดว่าคนสองคนจะทำอะไรให้ผมตื่นเต้นได้อีก
-fantastic-
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 05:22:07 PM »

ผมชอบ E-bode ตั้งแต่ดู Saki Tsuji เล่น และติดตามมาเลื่อยๆ   ความแตกต่างกับค่ายอื่น ถ้าจะเทียบกับ Tokyo Hot
เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ
ผมว่า Tokyo Hot เหมือนกับผมกำลังฟังเพลงจำพวก Hardcore มีความมันแต่ไม่เข้าใจความหมายของเพลง ผิดกับ E-bode ที่เหมือนผมกำลังฟังเพลง Jazz ผสม Blues แล้วจินตนาการ improvise ไปเลื่อยๆจนไม่อยากคิดว่าคนสองคนจะทำอะไรให้ผมตื่นเต้นได้อีก

เพิ่มเติม E-body จะเน้นความใหญ่ของหน้าอกและเน้นทรวดทรงของนางเอกด้วย เท่าที่ผมเห็นนางเอกแต่ละเรื่องของค่ายนี้นมบรึ้มๆๆทั้งนั้น เหอๆๆๆ  

ส่วนตัวผมอยากเห็น Megumi Haruka (เห็นว่าเธอจะกลับมาหลังจากหายไปนาน ก็อยากเห็นเธอเล่นค่ายนี้เหมือนกัน อวบได้ใจมากๆ)

และหลายๆคนที่มีขนาด CupG

Megu Fujiura

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2011, 05:47:16 PM โดย boonchet » บันทึกการเข้า

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 07:24:05 PM »

ในฟามคิดผม  E-Body เป็นเหมือนเพลง HipHop น่ะ เพราะค่ายนี้ทั้งแรงทั้งเร็วตั้งแต่เริ่มจนจบเพลง

ส่วนนางเอกที่จะมาเล่นผมอยากเห็น Yuna Shiina มาเล่นอ่ะ Yuna หุ่นผ่านอยู่แล้ว แถมเธอยังไม่เคยเล่นแนวหื่นๆเลย อยากเห็นเธอเล่นบทแบบนี้มั่งจัง
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:47:44 PM »

Yuria satomi คับ หุหุ

http://easygoingppp.com/blog1/censored-av/e-body

ลองดูเล่นๆคับ       
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 03:00:47 AM »

Kirara Asuka T^T

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: [1] 2 พิมพ์