เมษายน 28, 2024, 08:26:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึง 18DVDCLUB  (อ่าน 9410 ครั้ง)
Room715
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:16:21 PM »

อยากรู้ว่าตอนนี้ Admin ยังเปิดเวปขายหนังอยู่หรือเปล่าครับ แล้วถ้าเปิดอยากทราบชื่อเวป   คิดถึงมากครับใครก็ได้ช่วยบอกที
yarana_ika
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:25:49 PM »

แผ่นละ 30 สิบเรื่อง +1 รึป่าวครับ เมื่อก่อนก็สั่งทีละ 10-20 เรื่องเหมือนกัน เว็ปนี้ดีสุดในสามโลกแล้วครับ ได้ข่าวว่าโดนสอยแล้วหายเงียบไปเลย เสียดายเหมือนกัน
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:26:09 PM »

เป็นสมาชิกเค้าตั้งเเต่ ปี 2549  เล่นในกระทู้ด้วย
เค้าขายถูก ส่งไว  เเละ  ซื่อสัตย์

คิดถึงคุณ 18 up  เเละคุณ  ลิส  2 สาวในบอร์ด
ไม่รู้ว่าเธออยู่เว๊ปนี้หรือเปล่า
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 10:30:17 PM »

แผ่นละ 30 สิบเรื่อง +1 รึป่าวครับ เมื่อก่อนก็สั่งทีละ 10-20 เรื่องเหมือนกัน เว็ปนี้ดีสุดในสามโลกแล้วครับ ได้ข่าวว่าโดนสอยแล้วหายเงียบไปเลย เสียดายเหมือนกัน

ใชครับ

ผมซื้อเค้า 30 บาท / เเผ่น
เเล้วปรับมาเป็น 25 บาทต่อเเผ่น
ครั้งสุดท้าย  ปรับมาเป็น 20บาท ต่อเเผ่น

ตอนสุท้ายก่อนที่จะลาจาก
สั่งซื้อของเค้าเค้าคืนเงินมาให้ครบ  เเล้วให้เงินสดอีก 40บาท
ผมจำได้เลยครับ

เค้าไม่เบี้ยว
เป็นคนอื่นก่อนล่ม คงจะ  เอาเงินไปใช้เเน่ๆ
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 03:03:08 AM »

ส่วนตัวไม่เคยสั่งซื้ออะไรทำนองนี้อะครับ แต่เข้ามาอ่านแล้วเจอสมาชิกพูดถึงเรื่องความซื่อสัตย์ในการค้าขายบนอินเตอร์เน็ตแบบนี้แล้วรู้สึกอย่างบอกไม่ถูกครับ ฮ่าา (ไม่ค่อยเกี่ยวกับกระทู้เลย) เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
james-bond-007
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 03:08:45 AM »

ผมก็ลูกค้าประจำ หนังเยอะมากกกกกกกกกก 
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 09:08:40 PM »

ส่วนตัวไม่เคยสั่งซื้ออะไรทำนองนี้อะครับ แต่เข้ามาอ่านแล้วเจอสมาชิกพูดถึงเรื่องความซื่อสัตย์ในการค้าขายบนอินเตอร์เน็ตแบบนี้แล้วรู้สึกอย่างบอกไม่ถูกครับ ฮ่าา (ไม่ค่อยเกี่ยวกับกระทู้เลย) เหอๆ

18 dvd  เค้ามีความซื่อสัตย์สูงมากๆ
ครั้งสุดท้ายเว๊ปล่ม ก่อนที่จะเลิกกิจการ  หายเงียบ
ผมได้โอนเงินสั่งซื้อ  หนัง  เกือบ 300-400 บาท  มั่ง
หายไป  เกือบ 20 วันได้ ไม่ได้ติดต่อกัน
เเต่  ผมเองก็หนาว  ร้อน  พักนึง
เเทนที่เเกจะส่ง  ข้อความทาง เมล์  เเต่กลับไม่ส่ง

ถึงวันเวลาที่  คืนเงิน
เเกเรียกเอา เลขที่บัญชี  ผม   สักงั้น
เค้าเอาเงินคืนเต็มๆ   ไม่ยักไว้     ได้โอนเงินกลับ 
เเละ   ให้เงินผมกินเปล่า  อีก 40 บาท
ถ้าเป็นคนอื่นๆ  ทิ้งทวน  เก็บเงียบเเล้ว

เค้าดีมากๆ   อยากเห็นตัวจริงๆเค้ามากๆ
ว่าทำธุรกิจเเบบนี้  จริงใจ ส่งเร็ว ไม่เบี้ยว
อยากให้มีในสังคมเน็ท สัก 95.0 เปอร์เซ็นต์ 
ที่เหมือน  18dvd

เคยที่จะนัดเค้าเลี้ยงอาหาร  ริมเจ้าพระยา  ช่วงหลังปีใหม่
เเต่คุณ  dvd  เเละเพื่อนๆ  ไม่ไป 
ผมเองเคยลงเป็นหัวกระทู้ นัดรวมพล  18 ดีวีดี
ลงในกระทู้ นัดเจอเพื่อนๆ  ในเว๊ปกัน  เพื่อสังสรรค์กัน 
เพื่อมากินกัน  ประจวบเหมาะ  เพื่อนผมมี เรืออาหาร 
ท่องเที่ยวใน เจ้าพระยา  ร้านอาหารใหญ่ริมน้ำเจ้าพระยา
ลดถึง  30 เปอร์เซ็นต์   อนุญาติให้  เอาน้ำดื่ม  เเละเครื่องดื่ม   เหล้า  ทุกชนิด
ให้คนในเว๊ป  หามาจากที่อื่นๆ  ลงเรือมากินได้
เสียค่าอาหาร เเละ ค่าเรือ
มีที่นี่ที่เดียวก็ว่าได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2011, 09:15:54 PM โดย ท่านองค์ » บันทึกการเข้า
keacha 222
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 12:24:49 PM »

คิดถึงท่านเจ้าของเวป 18DVDCLUB.COM เหมือนกันและเพื่อนๆในเวปที่เคยพูดคุยกันประจำครับ....

ผมเป็นลูกค้าขาประจำสั่งมาเป็นร้อยแผ่น......
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 09:15:13 AM »

ผมรู้จักที่นี่ ก็เพราะสมาชิกจากในบอร์ดที่นั่นละครับแนะนำ ตอนนี้มีสมาชิกท่านหนึ่งในบอร์ดของที่นั้นไปเปิดเว็บอยู่  ชื่อในบอร์ดตอนนั้นนะครับคือท่าน ค.ส.ญ. ตอนนี้เป็น จ.ข.ว. av 200 dvd ถ้าคิดถึงเพื่อนเก่าลองเข้าไปคุยในบอร์ดดูนะครับ คุณลิซผมเคยเห็นแวะมาเหมือนกัน  ( อ้อ ตอนนี้ เว็บท่าน ค.ส.ญ. เป็นสปอนเซอร์ของเว็บนี้แล้วนี้ครับ)

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 01:55:29 PM »

เป็นเว็บที่ดีเว็บนึงเลยละครับ ถูกส่งไวด้วยจ้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์