มิถุนายน 01, 2024, 12:30:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ ไทยเหมือนกับ ญี่ปุ่นจัง  (อ่าน 11283 ครั้ง)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 10:55:42 PM »

เปิดการค้าเสรี   โดยเฉพาะ  ขายหนังลามก  ขายหำเเละอิ๋มเทียม  ได้
เป็นร้านเอกชน 
เเต่การขาย ต้องขายเป็นโซนๆ   ไม่กระจาย
จัดระบบ  เน้นขาย ให้คน   ที่มีอายุ 18 ปีขึ้น

ตั้งพิพธภัณฑ์เก็บหนังลามก 
สามารถยืม เเละ  ซื้อได้

มีการทำเเท้งอย่างถูกกฎหมาย  ได้รับการยินยอมจากพ่อเเละเเม่ฝ่ายหญิง
มีลายเซ็นต์  ให้เเก่  ตร. เเละ เเพทย์ รับทราบเพื่อให้อนุมัติในการยินยอมให้ เเพทย์ทำเเท้งได้
ตั้งโรงพยาบาลที่มีรับผิดชอบเเค่  1 โรง  ทำเเท้งได้อย่างถูกกฎหทาย  เเค่  1 เดียวในไทย

ขายหวยบนดินโดยถูกกฎหมาย  นำมาใช้ใหม่

ชาวนา  ชาวไร่  ชาวสวน  มีเงินเดือนกิน  เเละ  มีสวัสดิการ
มีสิทธิเบิกได้ เหมือนกับระบบข้าราชการไทย
เหมือนกับ การทำงานในหน่วยงานของรัฐ

ที่ญี่ปุ่น  ใครเป็นพนักงาน  ไปรษณีย์  ถือว่าเยี่ยมสุด

ปล.  ให้เสนอได้อีก  ว่าจะมีอะไรเพิ่มเติม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2011, 08:44:44 PM โดย ท่าน-อง » บันทึกการเข้า
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 11:06:35 PM »

ยากที่สุด . . .
แต่ที่ผมอยากให้เหมือนก็คือ ความเป็นระเบียบเรียบร้อย ความมีวินัย ความสามัคคี ให้ได้แบบ พี่ยุ่นเยอะๆ
มันจะดีที่สุด . . .
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2011, 11:08:30 PM โดย ✖AkatsukiFloy✖ » บันทึกการเข้า
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 11:08:15 PM »

ยากมากๆ เรื่องหนังโป๊
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 12:29:43 AM »

ถึงทำได้ก็คงเจ๊ง ไม่น่ารอด

เจอแผ่นก๊อป แผ่นผี โหลดบิท ฯลฯ

จะมีคนไทยสักกี่คน ยอมลงทุนซื้อหนังโป๊แผ่นแท้ (ราคาแพงแน่ๆ)

ประเทศไทยขึ้นชื่อเรื่องสินค้าละเมิดลิขสิทธิ์ลำดับต้นๆของโลก

แถมทำกันมานานหลายสิบปีจนเคยชิน ทั้งคนซื้อ-คนขาย

ถ้าแก้เรื่องนี้ไม่ได้ หนังโป๊ถูกกฏหมายคงเกิดได้ยาก
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 01:28:49 AM »

การทำแท้ง ไม่ควรมีการถูกกฎหมาย หรือเสรีใดๆทั้งสิ้น

ถ้าจะแก้ปัญหานี้ ควรแก้เรื่องความเข้าใจการตั้งครรภ์โดยไม่พึงประสงค์จะดีกว่า
เพื่อยับยั้งไม่ให้เกิดกระบวนการ ที่เรียกว่า ทำแท้ง

A PinK
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 03:26:36 AM »

ยากที่สุด . . .
แต่ที่ผมอยากให้เหมือนก็คือ ความเป็นระเบียบเรียบร้อย ความมีวินัย ความสามัคคี ให้ได้แบบ พี่ยุ่นเยอะๆ
มันจะดีที่สุด . . .

เห็นด้วยครับ คุณภาพ จิตสำนึก ประชากร เค้า กะ เรา แตกต่างกัน
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 07:32:31 AM »

ถ้าไม่มีการเปิดทำเเท้งถูกกฎหมาย  ทำที่เดียวในประเทศไทย
ผมก็คิดเสมอ  คลีนิคทำเเท้งเถื่อนบานครับ

ถ้าไม่มีหวยถูกกฎหมายบนดิน

ผมก็ว่า  เจ้ามือหวยเถื่อนมากมาย  ก่ายกอง 
งานนี้  มีชักดาบจ่าย
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 09:33:58 AM »

ผมว่า ประเทศเรา คงยากที่จะ เหมือน ญี่ปุ่น ในหลายๆเรื่องครับ
แค่เรื่องง่ายๆสุด แค่การเข้าแถว เข้าคิว ต่างๆ เรายังทำกันได้ยาก

แถมเรายังหา สส สว หรือคนที่จะมาดูแล ระบบ ระเบียบ อย่างจริงๆ ไม่มีเลย

ไม่ต้องอะไร มาก สังคมเรา ณ ปัจุบัน เหมือนยอมรับการโกง การทุจริต เป็นเรื่องที่รับกันได้แล้ว

มันน่ากลัวนะครับ

อีกไม่กี่ปี  ประเทศเรา จะล้าหลังประเทศในแถบ อาเชียนแล้ว

หากเราๆยังไม่แก้ไขอะไรกันเลย

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 10:48:39 AM »

ถ้าไม่มีการเปิดทำเเท้งถูกกฎหมาย  ทำที่เดียวในประเทศไทย
ผมก็คิดเสมอ  คลีนิคทำเเท้งเถื่อนบานครับ

บานไปเลยครับ หลักการเดียวกับการทำให้คนชั่วหมดไปจากโลก มันไม่มีทางทำได้ครับ
คนทำก็ตกนรกหมกไหม้ไปครับ เลวระดับเดียวกับฆ่าตัวตายนะการทำแท้งเนี่ย
สนับสนุนให้ทำถูกกฎหมายไม่ใช่ทางออกครับ
กลายเป็นการเห็นดีเห็นงามไปไม่ได้ช่วย

ก็เหมือนกับ...ยาเสพติดขายเยอะมาก งั้นผมพูดว่า เอางี้  เปิดขายเสรีดีกว่าขายยาเสพติดอย่างถูกกฎหมาย
ให้กับคนที่อายุไม่ต่ำกว่า18แล้วให้รัฐเก็บภาษี ... แบบนี้เอาไหมอะครับ?

สรุปคือ เรื่องบางเรื่องถ้ามันชั่วเกินไป ถ้าคนมันจะทำเยอะก็ช่างแม่งครับ อย่าไปเปิดช่องทางสนับสนุนมัน

ส่วนตัวนะ คนอื่นเห็นดีเห็นงามยังไงเชิญตามสบายครับ 

A PinK
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 11:16:13 AM »

เหมือนเรื่องเมาไม่ขับ กับเรื่องขายเหล้าให้เด็กต่ำกว่า 18 นั่นเเหละครับ  อีกร้อยปีก็ไม่เหมือนเขาหรอก  เอาเเค่เลิกตีกันเองให้เด็กดูก่อนเถอะครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์