พฤษภาคม 29, 2024, 03:09:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้ายขายหนังเอวี ทำไมให้เด็กผู้หญิงเข้าไปดูได้?  (อ่าน 12978 ครั้ง)
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:20:10 AM »

เห็นแล้วหดหู่ยังไงไม่รู้แฮะ

ส่วนความคิดเห็นที่ 2 แสดงความคิดเห็นได้ต่ำดีแท้

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:47:27 AM »

เห็นแล้วหดหู่ยังไงไม่รู้แฮะ

ส่วนความคิดเห็นที่ 2 แสดงความคิดเห็นได้ต่ำดีแท้

หดหู่เหมือนกันนะครับ สงสารเด็ก  เด็กเหมือนผ้าขาว เค้ายังไม่ถึงเวลาจะรู้เรื่องอะไรพวกนี้เลย

A PinK
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 12:09:53 PM »

ผมเดานะครับ
ถ้าผิด อย่าติผมนะครับ

ผมว่าเด็กที่เห็น เป็นนักเเสดง  ที่โดนราดหน้าอสุจิ

หน้าเด็กเเต่  อายุ เกิน 18 ปีครับ

ฟันธง ครับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 05:20:36 PM »

อย่าเพิ่งด่วนสรุปจากแค่ภาพที่เห็นครับ มีอีกหลายอย่างเกี่ยวกับภาพที่เรายังไม่รู้ สภาพแวดล้อมก็ไม่รู้

แต่ที่รู้ๆ คือร้านพวกนี้ หรือแม้แต่ร้านขายหนังสือธรรมดา มีความเข้มงวดมากครับ อายุไม่ถึงนี่ เข้าไปในร้าน มีคนแจ้งไปนี่ ร้านนั้นแทบต้องขายร้านใช้ค่าปรับเลย แรงมาก อย่างหนังสือมังงะก็มีการจัดเรต และเด็กๆ จะมาซื้อมังงะซี้ซั้วก็ไม่ได้ (อย่างหลายเรื่องที่ฉายทางทีวีบ้านเรานี่ก็สุ่มเสี่ยงมาก แต่เด็กยังนั่งดูกันหน้าตาเฉย)

ถ้าเราตัดสินใครหรืออะไร จากแค่รูปภาพที่เราไม่รู้ที่มาที่ไป .... แน่ใจนะครับว่าเรามีข้อมูลประกอบการตัดสินใจเพียงพอ
หรือเป็นเพราะ เราเชื่อ เพราะในใจเราก็เชื่อแบบนั้นอยุ่แล้ว...

hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 07:28:19 PM »

ที่ผมหดหู่เนี้ย ผมไม่สนหรอกครับว่าที่มามันจะเป็นยังไง

แต่การเอาเด็กมามีส่วนกับอะไรแบบนี้มันน่าเกลียดครับ

ไม่ว่าเบื้องหลังมันจะเป็นยังไงก็ตาม ไม่ว่าเด็กคนนี้จะเป็นลูกของเจ้าของร้าน ก็ตามที มันก็ไม่ควรอยู่ดี

เหตุผลล้านแปดที่จะมาบอกว่าเด็กน้อยคนนี้มาอยู่ตรงนี้จะยังไงก็ตาม

มันก็ไม่ควรอยู่ดี เหตุผลเดียวที่จะพอยอมรับได้คือ มันเป็นภาพตัดต่อ แต่ก็ดูเอานะ..=="

spwan
AV Distributor

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:17:53 PM »

ไม่น่าจะใช่นักแสดงนะ ตัวเท่าเด็กหกเจ็ดขวบ ต้องเป็นคนเเคระแล้ว
หรือหนังญี่ปุ่นเดี๋ยวนี้เอาคนแคระมาเล่นแล้ว

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:25:37 PM »

คนที่บอกว่าเป็นนักแสดง 
สงสัยคุณอาจจะไม่ได้กดดูลิงค์รูปนึงที่หัวกระทู้
เห็นขาไหมครับ เล็กกระจี๊ดนึง ผมว่ามันไม่น่าใช่ สรีระผู้ใหญ่แล้วอะ 

A PinK
JulianL

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:00:31 AM »

แต่ผมว่าไม่ใช่เด็กอะครับ

รูปมีพิรุธมาก ไม่เห็นหน้า ใช้ชุดหนาๆบังหมด ไม่เห็นมือ (ซึ่งถ้าเห็นล่ะบอกได้แน่ว่าเด็กหรือเปล่า)

หรือรูปที่บอกเห็นขาก็เถอะ ถ้าจะมองแบบจับผิดมันก็พอไปได้นะครับ

อาศัยมุมกล้องและการหลอกตา

ลองนึกภาพผู้หญิงในรูปกำลังยืนย่อเข่า โดยที่เอาเข่ายื่นแอบเข้าไปในชั้นวางแผ่นด้านล่าง แล้วใช้แผ่น dvd มาบังมุมมองไว้
สังเกตได้เลยว่าขาเธอไม่ได้ยืนตรงๆ แต่เอียงไปด้านหน้าแบบผิดสังเกตพอควร

และที่สำคัญ ขนาดหัวเมื่อเทียบกับความสูงแล้วมันผิดสัดส่วนครับ

-----------------------------------------------------------
spwan
AV Distributor

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 01:44:15 AM »

แต่ผมว่าไม่ใช่เด็กอะครับ

รูปมีพิรุธมาก ไม่เห็นหน้า ใช้ชุดหนาๆบังหมด ไม่เห็นมือ (ซึ่งถ้าเห็นล่ะบอกได้แน่ว่าเด็กหรือเปล่า)

หรือรูปที่บอกเห็นขาก็เถอะ ถ้าจะมองแบบจับผิดมันก็พอไปได้นะครับ

อาศัยมุมกล้องและการหลอกตา

ลองนึกภาพผู้หญิงในรูปกำลังยืนย่อเข่า โดยที่เอาเข่ายื่นแอบเข้าไปในชั้นวางแผ่นด้านล่าง แล้วใช้แผ่น dvd มาบังมุมมองไว้
สังเกตได้เลยว่าขาเธอไม่ได้ยืนตรงๆ แต่เอียงไปด้านหน้าแบบผิดสังเกตพอควร

และที่สำคัญ ขนาดหัวเมื่อเทียบกับความสูงแล้วมันผิดสัดส่วนครับ

เออแฮะ หัวมันใหญ่ผิดสัดส่วนจริงๆ แล้วชิดกับชั้นเกินไปด้วยนะ เหมือนขาปลอม

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
sompoat
AV Professor

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 11:21:48 AM »

ส่วนตัวแล้ว แว่บแรกที่เห็น บอกได้เลยครับ ว่าเป็นคนพิการ แบบค่อมอกไก่ ถ้าใครยังจำตลกน้องทรายคุณแม่ขอร้องได้ แบบเดียวกันครับ
รูปร่างจะผิดสัดส่วนมาก เจรนาการถ่ายภาพที่ปกปิดส่วนต่างๆ ของร่างกายเกือบหมด ก็น่าจะบอกนัยอะไรบางอย่างได้

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์