มิถุนายน 13, 2024, 01:40:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้ายขายหนังเอวี ทำไมให้เด็กผู้หญิงเข้าไปดูได้?  (อ่าน 13002 ครั้ง)
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 11:35:10 AM »

อืมม.. นั่นสินะ  น่าคิดเหมือนกัน ทั้งมุมกล้องและเสื้อผ้าปกปิดขนาดนั้น

ขอบคุณที่ช่วยสังเกตุ สิ่งทีเราคิด สิ่งที่เราเชื่อ อาจจะจริงหรือไม่จริงก็ได้ อย่าเพิ่งด่วนสรุป
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 02:51:05 PM »

ไม่คิดว่าประเทศญี่ปุ่นจะไม่มีเรื่องผิดเรื่องเลวร้ายอะไรบ้างเลยหรอครับ เค้าจะมาตัดต่อภาพเด็กยืนดูหนังโป๊ทำเพื่อ
บางทีอาจจะไม่ใช่ร้านหนัง AV จริงๆ ก็ได้ ผมเห็นมีหนังประเภทอื่นเรียงขายอยู่่ด้วย บางทีเด็กคนนี้อาจจะเดินหลงเข้าไปในโซนของผู้ใหญ่ก็เป็นได้ ก็เห็นอยู่ว่ามีที่กั้นดำๆ กั้นไว้(กั้นแค่นั้นกั้นทำไม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 10:12:47 AM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 04:09:41 PM »

ไม่อยากจะเป็นโคนันเลยจริง ๆ

อยากแรกคือ ถ้าใครที่เล่นกล้องจะรู้ว่า การถ่ายภาพจากมุมด้านใดด้านหนึ่งเนี้ยนะครับ

ส่วนที่อยู่ใกล้กับกล้องที่สุดจะดูใหญ่มากที่สุดและลดสัดส่วนลงตามความห่างไปเรื่อย ๆ และภาพนี้มันหลอกตาได้นิดนึงเพราะ

คนถ่ายสูงกว่าคนถูกถ่าย เพราะยิ่งถ่ายจากที่สูงสัดส่วนของภาพมันจะยิ่งผิดเพี้ยน

ส่วนเรื่องไม่เห็นหน้าเนี้ยะ ผมดีใจมากที่ไม่เห็น เพราะแกเป็นเด็กจริง ๆ [ตามความคิดเห็นของผม]

คนแคระคือคนที่มีอายุตามปกติเหมือน ๆ เราครับ ผิวหนังจะไม่อ่อนนุ่นแบบเด็ก ๆ แต่จะย่นยานจากการที่เซลผิวหนังผิดปกติ

ดังนั้นคุณจะสังเกตเห็นว่าคนแคระหน้าจะแก่แบบคนทั่วไป จะไม่อ่อนเยาว์เหมือนเด็ก ๆ เพียงแค่การเติมโตของเค้านั้นผิดปกติเท่านั้น

รูปสุดท้ายหากคุณสังเกตตามสรีระแล้ว มันชัดเจนมากครับว่าเป็นเด็ก โดยดูจากใบหู ต้นคอ

และจากรูปที่สองนั้น ผมและเสื้อกันหนาวดูเป็นส่วนเดียวกันมากครับ สอดรับกับทรงของผมได้เป็นอย่างดี

ทั้งจากผมตรงข้างใบหูที่ยื่นออกไปตามคอเสื้อขนาดใหญ่

เรื่องการที่ผู้หญืงย่อเข่านั้นยิ่งเป็นไปไม่ได้เลยครับจากรูปที่ 1 เพราะมันดูไม่สมส่วนอย่างที่สุด

ja_oui
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 05:01:39 PM »

ผมก็สะเทือนใจ
เเต่ขอที่มาของรูปได้ไหมครับ เผื่อจะกนะจ่างกว่านี้
Whiteyorks
มันแย่มาก หากลองนึก...ถึง
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

อยากจะหลับใหลอยู่ที่นี่

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 12:19:41 AM »

เด็กเค้าบอกให้ท่านผู้ชมดูเรื่องนี้ รีบๆหามาซะ แล้วจะกระจ่างครับ Grin

ลองมามองที่ใจผมสิ
stefiococcus
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 11:49:15 AM »

ดูท่าเด็กจะสนใจจริง จากภาพแรก หนังคนละเรื่อง  ภาพต่อมาเป็นอีกเรื่อง สงสัยคงอยากรู้ว่า พี่สาวในรูปเค้าเอาโยเกิตมาทาหน้าเพื่อบำรุงผิวหน้าใช่หรือป่าว  อย่าคิดมาก นะครับ แค่ภาพ
TRI7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 04:46:00 PM »

ภาพช่วงบนจนถึงเสื้อกันหนาวส่วนล่างดูเป็นภาพเดียวกันดีครับ แต่ที่ผมว่าเค้าหมายถึงตัดต่อนี่น่าจะเป็นตั้งแต่ต่อจากเสื้อกันหนาวมาคือส่วนขา เหมือนไม่ได้สัดส่วนเมื่อเทียบกับขนาดตัวและศีรษะครับ
มันก็เป็นแค่ข้อสังเกต โลกไซเบอร์มีความจริงไม่ถึงครึ่งครับ
และที่เลวร้ายกว่าภาพนี้มีอีกเยอะไปครับ ในสังคมเน่าๆของมนุษย์เรา

sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 06:13:45 PM »

ชอบการวิพากษ์ในกระทู้นี้มาก มีเหตุมีผล น่าสนใจ ไม่เกรียน มีประเด็นหักล้างที่ดี .....

มันจะจริง จะไม่จริง  ผมไม่เดือดร้อนอะไรด้วยครับ ยังคงต้องทำมาหากินตามปกติ
เป็นความรู้แบบที่ไม่จำเป็นต้องรู้ก็ได้ แต่กระบวนการที่ให้ได้มาต่างหากที่สำคัญ

สิ่งสำคัญยิ่งกว่าจุดหมายปลายทางก็คือเรื่องราวที่เกิดขึ้นระหว่างการเดินทาง....

hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 07:15:57 PM »

เข้าใจครับว่ามีสิ่งแย่ ๆ มากมายบนโลกใบนี้ แต่เมื่อมีเว็บบอร์ด มีการถก และพูดคุยกันในหัวข้อนี้ มันก็ต้องดูที่เรื่องนี้สิครับ

เมื่อมีเรื่องมาให้พูดคุยกัน เราก็คุยกันตามเรื่องนั้น ๆ

มันก็เหมือนกับการที่เราช่วยสุนัขที่อดอยาก 1-2 ตัว แต่ก็ยังมีสุนัขที่อดอยากอีกเป็นร้อย ๆ ตัว

แต่มันก็ยังดีกว่าเราไม่ช่วยมันเลยไม่ใช่เหรอครับ...

อยากจะบอกว่า

"บนโลกของ internet เรื่องจริงอาจมีพอ ๆ กับเรื่องไม่จริง แต่คุณสามารถหาความจริง จากโลก internet ได้"

Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 11:02:30 AM »

ฝึกไว้ๆเพื่ออนาคต คริๆ ขอบคุณมากมายจร้า
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์