พฤษภาคม 24, 2024, 06:03:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้ออออ! เซงงง ตั้งกระทู้ ยอดview เป็นหลายร้อยเเต่คอมเม้นไม่ถึง 10  (อ่าน 7583 ครั้ง)
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:06:46 PM »

เฮ้ออออ! เซงงง ตั้งกระทู้ ยอดview เป็นหลายร้อยเเต่คอมเม้นไม่ถึง 10
มันหมายความว่าไงไม่มีกำลังใจในการโพสเล้ยยย
Cry

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:15:31 PM »

กระทู้ใหนครับ

เด่วไปช่วยเม้น
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:17:53 PM »

กระทู้ใหนครับ

เด่วไปช่วยเม้น

ในห้อง hentai อ่ะครับผมโพสโดจินเรื่อง เย็ดเเม่เพื่อนอ่ะครับผมเเปลเองอ่ะครับมีเเต่คนมาดูดเเล้วก็ในห้อง picpost รูปนางเเบบ sophie readeครับ Smiley ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:20:31 PM โดย Fuck Star » บันทึกการเข้า

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:32:56 PM »

ผมริวิวหนัง คนดุเป็นพัน เม้นสามคน ยังมีเลย ไม่เห็นเป็นอะไรนะ บางทีเขาไม่รู้จะเขียนอะไร ก็มีเหมือนกัน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:35:40 PM »

เรื่องธรรมดาครับ เป็นกันทุกคน ทั้งแจกหนัง แจกคลิป แจกโดจิน
ผมเข้าใจว่า คนดูส่วนมากอารมณ์หื่น รีบๆโหลด รีบๆดู จะได้เหนี่ยวตัวเอง
เลยไม่สนใจคอมเม้นกันเท่าไหร่

ส่วนโพสรูป คงไม่ค่อยโดนใจคนดูมากกว่า
คนคลิกเข้ามาดู ถ้าไม่ชอบ ไม่ถูกใจ ก็เฉยๆ ดูผ่านๆไป
ถ้ารูปโดนใจ เขาก็แสดงความเห็นเองแหละ
คิดว่างั้นนะ
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:47:21 PM »

อยากได้เม้นอะไรน่ารำคาญๆ อย่าง ขอบคุณ thank emo ยิ้มหนึ่งอัน เหรอ

อยากได้แบบนั้น ไปหา board ที่มันบังคับเม้นถึงจะเห็นรูปหรือไฟล์ดิ เยอะแน่ เม้น อิิอิ อุอุ ปัญญาอ่อนทั้งหลายอ่ะ
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 10:51:21 PM »

ทำแล้ว สบายใจ จะไปสนอะไร

ยังดี มีคนดู (ดูด) เป็นหลายร้อย

Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:28:00 AM »

คิดแค่เรามีความสุขที่ได้ทำก็พอครับ อย่างผมเขียนนิยายส่งเวปเด็กดี ไอ้เราเขียนก็เป็นแบบเพียวกำลังภายใน คือเขียนแบบดั้งเดิม คนเข้ามาอ่านก็หยุมหยิม เม้นท์ก็น้อยนิด ส่วนที่น้องๆเขียนแบบดราก้อนบอล ยิงพลังกันตูมตามสนั่นบอร์ด ยอดคนอ่านถล่มทลาย คนเม้นท์เป็นร้อย ตอนแรกๆก็น้อยใจเหมือนกันครับ คิดว่ากูพยายามประดิดประดอยคำทำเชี่ยไร แค่เขียน ว๊าก ตูมๆๆๆ ก็พอ แต่พอลองวางใจเป็นกลางคิดดู อาจเพราะนิยายเราไม่สนุกจริงก็ได้ หลังเริ่มทำใจได้ คิดซะว่าแค่ได้เขียนให้คนอ่านก็พอ จะ10000คน หรือ 10คน ก็ถือเป็นคนเสพงานเรา แค่นั้นก็สบายใจแล้ว เด๋วนี้ผมเลยไม่สนใจแม่งครับ เขียนๆไปตามแนวทางเรานี่แหละ ใครอ่านเท่าไหร่เม้นท์เท่าไหร่ไม่สนใจ แค่ได้เขียนก็พอ เหอๆๆๆๆๆ
daywalker

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 01:14:42 AM »

ถ้าเป็นผม ผมจะคิดซะว่าก็ไม่ได้มีใครมาบังคับให้เราโพสนี่หว่า เพราะงั้นเราก็จะไปบังคับใครให้เขามาเม้นตอบไม่ไ้ด้เหมือนกัน

ผมเองก็เข้าใจ เพราะผมก็ตั้งกระทู้แปะเพลงให้คนอื่นฟังแก้เซ็งขำๆ ที่กระทู้นี้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=134998.0

เหมือนกัน ถึงตอนนี้คอมเม้น 95 แต่ส่วนใหญ่ 70-80 เรป มาจากผมเองทั้งนั้น  Grin  แค่มีคนเข้ามาชมสิ่งที่เราตั้งใจทำ

ก็พอแล้ว ส่วนคอมเม้นถ้ามีก็คิดซะว่าเป็นโบนัสที่งอกเงยจากสิ่งที่เรามีความสุขที่จะทำครับ...  ที่สำคัญคืออย่าท้อแท้กับสิ่ง

ที่เรียกว่า "การแบ่งปัน" นะครับ
  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 08:17:46 AM โดย dayvy » บันทึกการเข้า
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 01:25:29 PM »

น่าเห็นใจ ๆ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์