พฤษภาคม 29, 2024, 12:48:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อหนังสือพวก fhm cute penhouse ฯลฯ หนังสือรึปล่าว แล้วไปเก็บไว้ที่ไหนกัน  (อ่าน 3217 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:21:40 PM »

ซื้อหนังสือพวก fhm cute penhouse ฯลฯ หนังสือรึปล่าว แล้วไปเก็บไว้ที่ไหนกัน หรืออ่านจบก็ทิ่ง

แต่ผลกำลังจะมีปัญหาหลังเรียนจบหนังสือพวกนี้เต็มห้อง ไม้รู้จะขนกลับบ้านดีไหม หรือเอาไปไว้ไหนดี
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 05:51:24 PM »

มี cute เล่ม 99 ไหม ขอซื้ำอ
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 07:47:46 PM »

ผมชื้อ Maxim อะครับ ชื้อแล้วอ่านเสร็จแล้วเก็บไว้ครับ เพราะผมมีชั้นหนังสืออยู่ ในความคิดผม ไม่อยากขายทิ้งครับเก็บไว้ไม่เสียหายครับ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 09:30:44 PM »

จะบอกว่า ซื้อ zoo ดารานางแบบ ประมาณเนี้ย
แต่ โดนทั้ง ฤทธิ์ พี่ปลวก และ ล่าสุด น้องน้ำ ไป

ปัจุบัน ก็ซื้อน้อยลง หรือไม่ก็ เช่าอ่านเอาครับ

สำหรับคจขกท  แนะนำว่า คัดพวกเล่มโปรดไว้ ที่เหลือก็ขายไปครับ
ไม่ก็ สแกนเก็บไว้ เป็นไพล์ดิจิตอล

แต่ก็เข้าใจว่ามันอาจมีค่าทางความรู้สึกนะ
สำหรับผมตั้งแต่โดนน้องน้ำไป รู้เลยว่า ถึงเก็บไว้เท่าไร ก็ยิ่งเสียดายมากเท่านั้น
สู้ตัดใจซะตั้งแต่ต้นไปเลยดีกว่า ซึ่ง เข้าใจว่ามันทำได้ยากมากเลยจริงๆ

gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 05:15:40 PM »

พวก FHM, MAXIM นี่เก็บธรรมดาๆ ครับ เพราะส่วนใหญ่ซื้อหน้าปกดาราดังๆ เช่น อั้ม เมย์ ชมพู่ มาถ่าย ดูแล้วก็เก็บ(ไม่ใช่เก็บข้อมูลมาลงข้อมือนะ)

ส่วน Cute, Penthouse ไม่เคยซื้อแหะ Grin
zetong
ผู้ชำนาญการเอวี
*

สวย เซ็ก เอ็ก แตก

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 03:03:48 PM »

หาได้ทั่วไปนะครับ ร้านหนังสือทั่วไปเลย

ยิ่งพวก ซู เมกซิม เอฟเฮดเอ็ม ไรนั้นเซเว่นยังมีครับ ^^

PHUKET OLD TOWN
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 10:20:36 PM »

ซื้อ cute penthouse และดารานางแบบ play zoo ทั่วๆไป

ผมซื้อเฉพาะเล่มที่โดนใจจริงๆ เพราะผมชอบเก็บหนังสือ

ชอบซื้อหนังทุกประเภท ซื้อมาอ่านเสร็จดูเสร็จก็เก็บใส่ถุงพลาสติกที่ใส่มาเหมือนตอนที่ซื้อหน่ะครับ

นึกถึงตอนเด็กๆ อยากได้บางเล่มมากแต่ซื้อไม่ได้ อายุไม่ถึง บวกกับอายที่จะซื้อ

ยังนึกเสียดาย mars เล่มกระแตอยู่เลย ผมชอบมากเล่มนั้นภาพสวยมากๆ

และก็ยังมีอีกหลายเล่มที่อยากได้ แต่ก็ปลงและ 

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 03:36:51 PM »

เมื่อก่อนซื้อครับ FHM MAXIM เก็บธรรมดา วางไว้เฉยๆ พี่สาว น้องสาว ก็อ่าน  Grin

scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 10:05:14 AM »

FHM ผมก็วางไว้กลางบ้านนี่แหละครับ อ่านกันทั้งบ้าน
Mr.Saggio Querida
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 05:45:30 AM »

โยนๆไว้หน้าคอมอ่ะคับ ไว้ศึกษามุมถ่าย portait 5555+
หน้า: [1] พิมพ์