มิถุนายน 09, 2024, 02:55:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยจินตนาการ ว่าแฟนเราไปเป็นนางเอก Av ใหมคับ  (อ่าน 4747 ครั้ง)
badmy2006
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:11:22 AM »

อ่านดีๆก่อนนะคับว่าเป็นแค่จินตนาการ ที่ช่วยเร้าอารมเซกระหว่างคู่รักเฉยๆไม่ได้อยากให้ไปเป็นจริงๆ
แต่เป็นแค่จินตนาการน่ะคับ ผมว่าผู้ชายอย่างเราๆลึกๆแล้วชอบเอาผู้หยิงร่านๆจัดๆ แต่ให้เอาเป็นแฟนเป็นเมียจริงๆคงไม่อยาก
ทีนี้เคยลองคิดจิ้นกันเล่นๆปะว่าแฟนตัวเองเป็นนางเอกav แล้วเอากะผช ไม่รู้กี่คน ผมชอบคิดนะได้อารมดีแฟนผมก็ชอบนะบอกได้รมไปด้วยเหมือนกัน  มีครั้งนึงผมให้เธอแต่งหน้าจัดหน่อยแต่งตัวเซกๆหน่อย ใส่ขาสั้นมากๆ เสื้อคอกว้างๆ และโนบราด้วย ไปยืนหน้าสวนลุม เหมือนเป็นกา.. น่ะคับ แล้วผมก็ซุ่มดูอยู้ห่างๆ เวลามีรถมาจอดคุยกับเทอ ผมโคตรได้รมณ์เลย สุดท้ายผมก็ขับรถตัวเอง ไปรับเทอ แล้วก็พาเทอเข้ารร แล้วจัดหนักๆ ไปหลายดอก
Anakinz
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:15:16 AM »

ยอมรับว่าไม่เคยอ่ะครับ

เคยแต่จินตนาการว่าได้ XXX กะนางแบบ AV อ่ะ

หุหุ

daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:18:52 PM »

คุณ จขกท. มีวิธีเพิ่มรสชาดให้เรื่องบนเตียงได้น่าสนใจดีนะครับ แล้วท่าทางแฟนคุณก็คงจะแนวเดียวกันด้วย

ขอให้อยู่ด้วยกันนานๆนะครับ  Grin Grin
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:46:13 PM »

คุณ จขกท. มีวิธีเพิ่มรสชาดให้เรื่องบนเตียงได้น่าสนใจดีนะครับ แล้วท่าทางแฟนคุณก็คงจะแนวเดียวกันด้วย

ขอให้อยู่ด้วยกันนานๆนะครับ  Grin Grin

คล้ายๆในหนังเรื่องน้ำตาลแดงภาคแรกเลยครับ

ตอนแรก โสบนเตียง (ไม่แน่ใจชื่อตอนนะ)

ที่ครีเล่นกับเฮียปั๋ง ให้แฟนเล่นเป้นเหมือนไซด์ไลน์ อะไรประมาณนี้ ได้อารมณ์ไปอกีแบบ

แต่ผมไม่กล้าทำแฮะ

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 04:05:01 PM »

บางครั้งผมก็จินตนาการว่าแฟนเป็นนางเอก AV นะ

แต่พอจินตนาการทีไรเสร็จเร็วทุกทีเลย ไม่รู้ทำไม Huh?
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 06:54:39 PM »

อ่านดีๆก่อนนะคับว่าเป็นแค่จินตนาการ ที่ช่วยเร้าอารมเซกระหว่างคู่รักเฉยๆไม่ได้อยากให้ไปเป็นจริงๆ
แต่เป็นแค่จินตนาการน่ะคับ ผมว่าผู้ชายอย่างเราๆลึกๆแล้วชอบเอาผู้หยิงร่านๆจัดๆ แต่ให้เอาเป็นแฟนเป็นเมียจริงๆคงไม่อยาก
ทีนี้เคยลองคิดจิ้นกันเล่นๆปะว่าแฟนตัวเองเป็นนางเอกav แล้วเอากะผช ไม่รู้กี่คน ผมชอบคิดนะได้อารมดีแฟนผมก็ชอบนะบอกได้รมไปด้วยเหมือนกัน  มีครั้งนึงผมให้เธอแต่งหน้าจัดหน่อยแต่งตัวเซกๆหน่อย ใส่ขาสั้นมากๆ เสื้อคอกว้างๆ และโนบราด้วย ไปยืนหน้าสวนลุม เหมือนเป็นกา.. น่ะคับ แล้วผมก็ซุ่มดูอยู้ห่างๆ เวลามีรถมาจอดคุยกับเทอ ผมโคตรได้รมณ์เลย สุดท้ายผมก็ขับรถตัวเอง ไปรับเทอ แล้วก็พาเทอเข้ารร แล้วจัดหนักๆ ไปหลายดอก

Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 07:03:23 PM »

ผมไม่เคยนะครับ
เเต่มีอยู่ครั้งนึงตอนผมบวช
มีผู้หญิงคนนึงมาทำบุญที่วัดบ่อยๆ
หน้าตา... ผมว่าฝาแฝดกะ เจสซิก้า คิซากิเลยอ่ะครับ
ตอนนั้นทุกทรมานใจมาก
จนผมต้องหนีไปยุวัดที่อื่นเลยครับ
55555

tongkanui
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 12:29:52 AM »

แรกๆ ไม่บ่อยๆ ทำ
 Grin
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 01:31:48 AM »

ไม่เคยครับ เคยแต่น้องๆ ที่ทำงาน 555
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 01:48:03 PM »

แฟนผมนี่ตัวจิ้นเรื่องพวกนี้เลยล่ะครับ

แต่จะเป็นประเภทอยากให้มีคนมาแอบดู หรือนั่งดูตอนเรา 2 คนทำกัน คือแฟนอยากลองทำแบบนั้นมาก

แต่พอถามจริงจังก็จะบอกไม่กล้าครับ กลัว อาย คือกลัวคนที่ให้มานั่งดูจะอดใจไม่ไหว แล้วก็กลัวใจตัวเองด้วยว่าจะยอมเค้า
เพราะเวลาอยู่บนเตียงนี่ เค้าปล่อยอารมณ์สุดๆเหมือนกัน ลองถึงจุดนั้นถ้าคนที่มาดูขอทำ อาจจะยอมใจอ่อนก็ได้...ซะงั้น

แต่ถ้าปกติก็จะชอบให้ด่าแรงๆ ร่าน แรด กะหรี่อะไรพวกนี้จะกระตุ้นอารมณ์เธอมาก
แต่แค่ตอนทำกันเท่านั้นนะครับ
ถ้าใช้ชีวิตปกติแล้วพูดแบบนี้ล่ะมีตบ - -

-----------------------------------------------------------
หน้า: [1] 2 พิมพ์