พฤษภาคม 29, 2024, 07:26:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมบางคนถึงชอบโลลิ  (อ่าน 5113 ครั้ง)
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 01:42:55 AM »

สงสัยเหมือนกันว่าทำไมตัวเองถึงชอบแนวเด็กสาวแรกรุ่น โลลิๆ

พอๆกับที่สงสัยว่า ทำไมบางคนถึงชอบแนวสาวใหญ่ สูงวัย 30+

น่าดูตรงไหน? ไม่เข้าใจเลยจริงๆ..
AV Review
AV CHANNAL
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 09:35:25 AM »

ก็โอนะ โลลิอะครับ

เเต่ผมได้เเต่โลลิเเบบ เด็กดื้อๆ เเบบน่ารัก เเบ๋วๆ มันชินเเล้ว มั้ง เเหะๆ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 11:26:56 AM »

สงสัยเหมือนกันว่าทำไมตัวเองถึงชอบแนวเด็กสาวแรกรุ่น โลลิๆ

พอๆกับที่สงสัยว่า ทำไมบางคนถึงชอบแนวสาวใหญ่ สูงวัย 30+

น่าดูตรงไหน? ไม่เข้าใจเลยจริงๆ..

ในความเป็นหนังนั้น บางทีผมก็ดุในหลายๆอย่างครับ  เนื้อหา  ดารา  อารมณ์ของโปรดิวเซอร์ว่าทำหนังมาทำนองไหน 

คือจะหาหนังมาดอนนน่าที่ดาราหนังตึงๆ  ก็พอมีบ้าง เเต่ก็นั่นเเหละ  มันหายาก

เเต่ความเป็นมาดอนน่า  เเบรนด์ไหนก็หักไม่ลองครับ

ลีลา ท่าทาง สีหน้า อารมณ์  วิธีการเล่นกับอารมณ์คนดู   คือ จะไปหาหนังเเบบนี้ในเเบรนด์อื่น  ก็คงไม่มีให้ดูนะ   Grin Grin

คืออย่างหนังเเนวอินเซสนี่  หลายคนรับไม่ได้เพราะเรื่อง 

เเต่ถ้าเราดุหนังทั้งเรื่อง   กว่าพระเอกนางเอกจะได้จิ้มกัน   มันก็มีอะไรให้ดูเหมือนกันนะ   Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 12:47:57 PM »

ผมเฉย ๆ นะครับ ดูก็ได้ไม่ดูก็ได้ เคยอัพให้เพื่อนในเว็บนี้เรื่องนึง อัพเสร็จลบทิ้งเพราะมันไม่ใช่แนว

ผมเองพึ่งเรียนจบครับ ตอนเรียน ป.ตรี มีรุ่นน้องม.ปลาย ม.4 มาจีบ 2-3 คน แต่มันไม่ใช่อะครับ

พอเริ่มโตขึ้นผมกลับมองว่ามันไม่คู่กัน เกิดมีอะไรกันไปกลัวน้องเค้าจะเสียคนเปล่า ๆ หากต้องเลิกกันทีหลัง

ถึงวันนี้ก็ถื่อว่าคิดถูกแล้ว เพราะไม่งั้นชีวิตวันนี้อาจยุ่งและมีปัญหาสุด ๆ =="

Meruto
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 01:09:51 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2020, 08:32:48 PM โดย Meruto » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์