เมษายน 29, 2024, 11:44:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเเนะนำหนังเด็ดๆ ของน้อง Momoka Nishina หน่อยคับ  (อ่าน 21425 ครั้ง)
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 10:44:06 PM »

หนู Momoka Nishina ดาราหน้าหวานนมโตคนนี้ได้ขึ้นมาเป็นขวัญใจคนใหม่ของผมเเล้ว
ทุกๆท่านช่วยเเนะนำหนังเรื่องที่เด็ดๆของเทอให้ผมหน่อยได้มั้ยครับไปดูในเว็บมาเลือกไม่ถูกต้องการเสพมากตอนนี้

✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 11:00:52 PM »

เรื่องใหม่ๆผมไม่ค่อยได้โหลดเลยนะของโมโมกะเพราะของเก่ามันเยอะจริงๆ

ส่วนตัวผมชอบ3เรื่องนี้ครับ 2เรื่องแรกเป็นบทบาทครู ส่วนอีกเรื่องนึงก้ครสอนพิเศษ

อยากมีครูแบบนี้จัง 

ปล.คนอื่นอาจจะว่าไม่เด็ด แต่ผมชอบโมโมกะบทคุณครูเป็นการส่วนตัวครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2012, 11:06:36 PM โดย ✖ Darkzønë ✖ » บันทึกการเข้า

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 11:08:03 PM »

เรื่องหลังๆ หอย เริ่ม ไปแล้วครับ ต้องดูเรื่องๆแรกๆ รู้สึกเล่นมา ไกล้จะ 100 เรื่อง แล้ว

Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 11:22:14 PM »

เรื่องใหม่ๆผมไม่ค่อยได้โหลดเลยนะของโมโมกะเพราะของเก่ามันเยอะจริงๆ

ส่วนตัวผมชอบ3เรื่องนี้ครับ 2เรื่องแรกเป็นบทบาทครู ส่วนอีกเรื่องนึงก้ครสอนพิเศษ

อยากมีครูแบบนี้จัง 

ปล.คนอื่นอาจจะว่าไม่เด็ด แต่ผมชอบโมโมกะบทคุณครูเป็นการส่วนตัวครับ

ขอบคุนครับ ผมก็ชอบหนูMomoka ในชุดครูมากเลยครับเซ็กซี่สุดๆ

hohojung
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:47:06 AM »

เรื่องนี้โคตรเร้าอารมณ์เลยครับ

✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 02:05:08 AM »

เรื่องหลังๆ หอย เริ่ม ไปแล้วครับ ต้องดูเรื่องๆแรกๆ รู้สึกเล่นมา ไกล้จะ 100 เรื่อง แล้ว

ก็จริงนะครับ ผมเห็นด้วย เพราะพออกเรื่องใหม่ๆผมแทบไม่ได้กดโหลดเลย

ยกเว้นเรื่องที่เนื้อเรื่องเสื้อผ้าหน้าผมโดนใจจริง ผิดกับเรื่องแรกๆกดโหลดจนเกือบครบเลยช่วงนั้น

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:42:27 AM »

สำหรับผม มันก็เด็ดทุกๆเรื่องอะแหละท่านเอย
birdyz
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 03:55:30 PM »

ผมเคยอ่านเห็นแว๊บๆ ในหัวข้อเกี่ยวกับน้อง Momoka ว่า
มีเรื่องนึงที่น้องเขามีอารมณ์ร่วมกับนักแสดงชายจนน้ำเยิ้มออกมาชัดๆเลย
ใครพอทราบไหมครับว่าเรื่องนี้ รหัสอะไรครับ ?
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:08:11 PM »

ผมเคยอ่านเห็นแว๊บๆ ในหัวข้อเกี่ยวกับน้อง Momoka ว่า
มีเรื่องนึงที่น้องเขามีอารมณ์ร่วมกับนักแสดงชายจนน้ำเยิ้มออกมาชัดๆเลย
ใครพอทราบไหมครับว่าเรื่องนี้ รหัสอะไรครับ ?

หาเอาเองครับ 
ลิงค์ข้างล่างนี้  เป็นหนังของโมโมกะ    มี 9 หน้า

http://en.dmm.co.jp/digital/videoa/-/list/=/article=actress/id=1006297/
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:10:09 PM »

เรื่องเเรกของโมโมกะ  เรื่องนี้ครับ
เล่นค่าย  เเรก  premium  av  รหัสหนัง   pjd00025 ครับ

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์