มิถุนายน 05, 2024, 07:32:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่างแอร์ในตำนาน  (อ่าน 55799 ครั้ง)
Unknown Artist
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 08:44:14 PM »

เห็นมาหลายที่แล้วครับ ในมีมที่เขาเอาไว้เล่นฮาๆ กัน

แต่เอาเข้าจริงผมกลับไม่เคยดูหนังเรื่องนี้สักที

บ้างก็ว่า เขาเป็นทั้งคนแสดง และกำกับเอง ไม่รู้จริงรึเปล่า (แต่กิตติศัพท์เรื่องขนาดเห็นท่าว่าจะจริง)

เลยอยากทราบว่าเรื่องนี้ใครเคยดูี้แล้วมั่งครับ

แล้วผมสามารถไปตามหาโหลดได้ที่ไหน ในเว็บของเรามีใครเคยเอามาโพสต์ไว้รึเปล่า

ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาอ่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2012, 11:54:25 PM โดย Unknown Artist » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 08:49:57 PM »

มันจะหายากได้ไง  มันมีเเจกตามเวบบิททั่วไป  ลองถามตามเวบโป๋ชันนำ หรือในบอร์ดหนังคลาสิค
ที่ผมได้มา เเต่ไม่ได้เก็บ ดูเอาฮาเเล้วก็ลบ  มันเเจกที 30 กว่าเรื่อง  มันไม่น่าหายากนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 08:54:43 PM »

มีคนชื่นชอบจนตั้งแฟนเพจในเฟซบุ้กเลยนะครับ

http://www.facebook.com/Airconguy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2012, 11:55:29 PM โดย Unknown Artist » บันทึกการเข้า

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 08:58:15 PM »

มันจะหายากได้ไง  มันมีเเจกตามเวบบิททั่วไป  ลองถามตามเวบโป๋ชันนำ หรือในบอร์ดหนังคลาสิค
ที่ผมได้มา เเต่ไม่ได้เก็บ ดูเอาฮาเเล้วก็ลบ  มันเเจกที 30 กว่าเรื่อง  มันไม่น่าหายากนะ

ตอบท่าน maload

เผอิญเน็ตผมมันโหลดบิทไม่ได้อ่ะครับ ทุกทีโหลดแบบไดเร็กลิงค์เอา

มาเป็นบิทนี่จนปัญญาจริงๆ ครับ 

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 09:30:56 PM »

ตอนนี้ผมหาโหลดเรื่องนี้ได้แล้วครับ แต่เป็นแบบไม่เต็มเรื่อง ตัดมาเฉพาะฉากคุณพี่ช่างแอร์

แต่ก็พอรู้คร่าวๆ ละครับ ว่าเนื้อหา และมุกที่เล่นกันอยู่ มันมีความเป็นมายังไง

ตอนนี้ก็ยังนั่งขำอยู่เลยครับ  Grin

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 09:58:29 PM »

ผู้หญิงแรงดี นั่งคุยโทรสับนินทาผู้ชาย
พอผู้ชายหันมาบอกว่า น้องชายมันไม่เล็ก ผู้หญิงบอก
"เฮ้ยๆแค่นี้ก่อนนะ มันคุยกะกูว่ะ"  ประมาณนี้มั้งมีอยู่ฉากนึง

ฮาดี  ผมดองไว้ใน external HD มาได้ 4-5ปีละมั้งเรื่องนี้ ไม่ได้ขุดมาดูเลย

A PinK
beatmax
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:01:40 AM »

จำได้เลย เคยได้ดูอยู่ ชอบบทสนทนาในเรื่องนี้มาก คนเขียนบทมันเจ๋งสุดๆอ่ะ Grin
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:10:01 AM »

มีเรื่อง เจ้อยากตาย อะไรสักอย่าง บทก็ดีครับ ที่ฝรั่งพูดไทยไม่ชัดมันเล่นอ่ะ ฮาดี

JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 01:18:51 AM »

จำประโยคฮิตจากน้องผู้หญิงในเรื่องกันได้ไหมครับ "ไอ้บ้า_วยเหม็น"
ว่าแต่ตอนนี้น้องผู้หญิงในเรื่องหายไปใหนแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2012, 01:49:34 AM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 02:10:21 AM »

จำประโยคฮิตจากน้องผู้หญิงในเรื่องกันได้ไหมครับ "ไอ้บ้า_วยเหม็น"
ว่าแต่ตอนนี้น้องผู้หญิงในเรื่องหายไปใหนแล้วครับ

ถ้าจำไม่ผิด ประโยคนี้มาจากเรื่อง "หนูอยากดัง" ใช่ไหมครับ  Grin
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์