พฤษภาคม 23, 2024, 10:44:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ==== รบกวนมาชี้เเนะปัญหาคาใจผมที ====  (อ่าน 2738 ครั้ง)
trolll
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:01:59 AM »

คือเเฟนผมเชาบอกความจริงว่า เคยขึ้นเตียงกับเเฟนเก่า  ในขณะเเฟนเก่าเธอกำลังพยายามที่จะสอดใส่หลายครั้งเเต่ไม่สำเร็จ  จนเธอบอกว่าเจ็บ ทนไม่ไหวเเล้วเลย หลังจากนั้นมาเธอก็ไม่เคยทำอะไรกับเเฟนเก่าคนนั้นอีกเลย จนมาถึงผมซึ่งเป็นเเฟนใหม่ของเธอ  วันนั้นผมอยู่มหาลัยกับเธอ จู่ๆมีอารมณ์ขึ้นมาชวนเธอไปในห้องน้ำ ตอนนนั้นที่พยายามจะสอดใส่มันไม่เข้าซักทีไม่รู้เป็นอะไรพยายามหลายครั้ง สุดท้ายผมก็ใช้นิ้วกับเธอ เล่นอยู่ซักพัก ขณะที่ดึงนิ้วออกมา มีเลือดหยดลงมา 1-2 หยด เป็นเลือดเเดงสด ผมสงสัยก็เลยเอานิ้วเข้าไปอีกที ปรากฏว่ามีคราบเลือดติดออกมาที่นิ้ว ในกรณีนี้ยังถือว่าเธอยังซิงอยู่ไหมครับ   ท่านๆ ทั้งหลายชี้เเนะกระผมที
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:41:34 AM »

ก็คงมีอยู่ 2 อย่างแหละครับ เยื่อพรหมจรรย์คงขาด หรือไม่ก็คงเป็น "menstruation"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2012, 11:00:42 AM โดย daywalker » บันทึกการเข้า
trolll
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 10:50:24 AM »

เห็นว่า เมน มันหมดไปเเล้ว ก่อนหน้านั้น 3 วัน มันจะยังมีหลงเหลืออยู่อีกเหรอครับ นี่หยดมาเเบบเลือดสดๆ เลย
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:19:02 PM »

ได้สาวมาเป็นเมียในชีวิต  ไม่ว่าผ่านชายมา หรือ  เราเป็น เบอร์ 1 ของเค้า
นั่น  ไม่ใช่ปัญหาครับ

ขึ้นกับความเข้าใจกันเเละกันมากกว่า

เคยเจอในชีวิต
สาวท่านนึง  เป็น  อาชีพลูกจ้างชั่วคราว   ในราชการ
มีคนมาจีบเธอเยอะ  เเต่เธอไม่เล่นด้วย

เธอชอบชายในฝันของเธอ

ว่า  ไม่ต้องเรียนสูง  ขอให้มีกิจการใหญ่โต

ผลปรากฎเจอจนได้   ก็สามารถเเต่งงาน สาวจบป. ตรี

ส่วชายจบม.3

ในบ้านเค้ามีกิจการ   ขายอุปกรณ์ไฟฟ้า

เเต่งงาน  2 ปี เมียออกจากงาน  ปประกอบอาชีพกับสามี

จุดเเปรเปลี่ยนในชีวิต

สาวท่านนี้  ก็โดนล่อ  มาเยอะมากๆ

สามีเค้าก็รู้  เค้าก็เเคร์ ต่อ เรื่องในอดีต
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:47:21 PM »

วันนั้นผมอยู่มหาลัยกับเธอ จู่ๆมีอารมณ์ขึ้นมาชวนเธอไปในห้องน้ำ
จขกท โหดมากครับท่าน

ไม่แน่เสมอไปครับ ผมก็เคยใช้นิ้วกับแฟนผม บางครั้งก็มีเลือดใหลออกมา ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร
อาจจะเป็นแผลหรืออะไรก็ได้ครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:00:14 PM »

ในกรณีนี้ยังถือว่าเธอยังซิงอยู่ไหมครับ 

ครับ ซิง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 07:03:04 PM »

กวยชายอื่นพยายามแทงแต่แทงไม่เข้า มันก็ถือว่าร่วมรักกันแหละครับ

ทางร่างกายอาจจะซิง แต่ทางความรู้สึก คุณ จขกท ก็ไม่ถือว่าเป็นผู้ชายคนแรกครับ เรียกว่าไม่บริสุทธิก็ได้มั้ง(แต่มีเหลือรอดมาไห้ขนาดนี้ก็ดีแล้วครับ)

-----------------------------------

แต่คบกันจิงๆ เรื่องนั้นก็ไม่ไช่ปัญหา ครับ ผมเห็นหลายๆคู่มีลูกมาบ้างอะไรบ้าง ก็ยังรักกันดีเลยครับ

ปล.ไม่ถูกใจไครก็ขออภัย
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 08:56:09 PM »

เหมือนผมเลย ไม่กล้ากับแฟนเก่ากลัวแฟนเจ็บ เครสแบบนี้เลย สุดท้ายผู้หญิงบอกเลิกผม แฟนใหม่เอาไปแดก Undecided

แต่สุดท้าย ผมก็เจอแฟนใหม่ที่ดี และเอาใจกว่าเยอะมาก จนทำให้ผมไม่สนใจว่าเธอจะเคยหรือใหม่ก็ตาม Smiley

หน้า: [1] พิมพ์