มิถุนายน 09, 2024, 05:11:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราใหม่ Attacker  (อ่าน 10774 ครั้ง)
Hanamaruki
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:30:54 PM »

ในฐานะแฟนพันธ์แท้   ยอมรับว่าหลังๆ เนื้อเรื่องที่แสดงกับ alice นี่ หมดความน่าสนใจไปแล้ว

เรื่องนี้อาจจะทำให้น่าสนใจขึ้นก้ได้

>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:45:54 PM »

แต่ถ้ามองอีกแง่  Attacker  ในซีรี่ย์นี้ บทเหมือนกันทุกเรื่องเลย ไม่ว่านักแสดงคนไหนจะมาเล่นก็ตาม  แถมค่ายนี้พี่โหดแกแจมด้วยทุกเรื่องเลย

ถ้าติดตาม Attacker  อยู่บ้างต่อให้เอาใครมาเล่น ในความรู้สึกผมมันก็ซ้ำซากอยู่เหมือนกันน่ะ

ก็หลังๆมานี้ ตั้งก่ะปลายปีที่แล้ว Alice japan มีซีรี่ย์แปลก เนื้อเรื่องใหม่ๆมาให้ติดตามเยอะอยู่เหมือนกันน่ะคับ ถ้าติดตามดีๆ Grin

✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:46:08 PM »

น่าจะเป็นอะไรใหม่ๆสำหรับเธอ
Hanamaruki
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 10:55:41 PM »

ทุกวันนี้ผมโหลดแต่ของ Yuma  เลยไม่ได้ติดตามของ attacker เลยน่ะครับ

ถ้ามันต่างบ้างก็โอเคดี

ตัวหนังของ s1 ผมว่าโอเคนะ แต่ alice ผมว่ามันไม่ค่อยโดนใจ

Smiley

mitosdu

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 04:46:17 AM »

อยากดูจัง พอมึลายแทงไหมครับ

jessica kizaki
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 05:29:40 AM »

Attacker  ดำเนินเรื่อง  ทุกอย่างดีหมด
เเต่ผมไม่ชอบตรงที่ใช้ ไอ้เผือกขาวเล่น  น่าจะใช้คนอื่นๆ เล่น เเบบหลากหลายคนบ้าง
จำเจตรงนี้เเหละครับ

เเละ  ท้ายบท จับสามีเธอที่ไม่ทำการบ้าน มัดเชือก  ผมดูไม่ได้อารมณ์ตรงนี้เเหละ

เสริมหน่อย
หนังค่ายนี้ เค้าน่าจะสร้าง  ในลักษณะ  invertor กลับบ้าง

เมียมุ่งทำงานอย่างเดียว  สามีชอบรสชาติในกามมากๆ  ดุหนังลามก
ชอบเเบบ  สาว2คนในเตียงเดียว
เมียก็เคยคิด  อยากจะเอาสาวอื่นๆมาร่วมเตียงด้วย
ก็ไม่กล้าทำ   

เมียออกนอกบ้าน  สามีอยู่ในบ้าน  เจอสาวสวยน่ารัก ข้างบ้านโสด มีความซ่านสูง
มาข่มขืน  สามีเธอ  สามีเธอก็ชอบ
เน้น   มารุมโฉมสามี  ทุกวัน 

จนสุดท้าย
โดยเเฟนสาวหลักจับได้ เเละ เเฟนสาวก็ชอบให้ สามี เธอเล่นกับ สาวอื่นๆ
เล่นเเบบ 3 p  สนุกสนาน  หนังดำเนินเเบบนี้  ผมชอบสุด

บทบาทนี้ ผมอยากให้  yuma  กับ akiho เล่นมากๆ

ผิดกับค่ายเอสวัน    มาถึงล่อกัน หมดอารมณ์ ไม่ได้โหลดมานาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2012, 05:32:16 AM โดย figs » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 10:00:23 AM »

ผมรอหนังเรื่องไหม่ของเธอดีกว่า ดูปกเเล้วเหมือนเคยดูเเล้วหลายครั้งมาก เปลี่ยนดาราเฉยๆ คาดว่าคงเป็นซีรีย์  ถ่ายปกขาวเเสงเต็มที่เเบบนี้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
t610
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 02:47:34 PM »

เรื่องนี้ไม่ใช่ไอ้เผือกนี่
แต่ผมชอบมันเล่นนะ ถึงใจดี
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 03:01:08 PM »

เรื่องนี้ไม่ใช่ไอ้เผือกนี่
แต่ผมชอบมันเล่นนะ ถึงใจดี

เรื่องนี้  ไม่ใช่  ไอ้เผือกครับ

ส่วนใหญ่  ไอ้เผือกจะเล่นเยอะ
jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 10:43:35 PM »

ทุกวันนี้ผมโหลดแต่ของ Yuma  เลยไม่ได้ติดตามของ attacker เลยน่ะครับ

ถ้ามันต่างบ้างก็โอเคดี

ตัวหนังของ s1 ผมว่าโอเคนะ แต่ alice ผมว่ามันไม่ค่อยโดนใจ

Smiley

ลองดูผลงานใหม่ๆ ของ Minami Kojima ของ Alice ดูสิครับ ผมว่าใช้ได้ทีเดียว
หน้า: [1] 2 พิมพ์