พฤษภาคม 02, 2024, 05:48:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 481051 ครั้ง)
pheonixx
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 03:04:00 AM »

เป็นรีวิวที่โครตโดนใจครับ กะจะสั่งหลายรอบแล้วครับ
ด้วยความงก กะว่าจะไปญี่ปุ่นซื้อเอง ไป ๆ มา ๆ รอมาชาตินึงยังไม่ได้ไปเลยครับ

อ่านรีวิวแล้ว ท่าทางคงจะสั่งซื้อแถว ๆ นี้หละครับ

สุดยอด
pheonixx

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 11:57:36 PM »

วันนี้หลังจากผมอ่านกระทู้นี้ ก็ รี ๆ รอ ๆ อยู่ จะซื้อดีมั้ยหว้า ค่อนข้างแพงอยู่

สุดท้ายเอาว่ะ ลองดู จัดไป ซื้อสีขาว กับ ดำมาครับ

ของมาส่งเช้านี้ ลองใช้สีดำก่อน ตอนแรกใส่เจลมากไปนิดเลยดูล้น ๆ ไปหน่อย ครับ

ตอนใช้ผมรู้สึกว่ากระป๋องค่อนข้างหนักไปนิดนึงครับ ใช้ไปซักพักจะแตก แบบว่า เสียวววววว มากกกก ครับ แบบว่าร้องคราง เกร็งหน้าท้องเลยครับ
ยิ่งตอนแตกแล้ว กดปุ่มตรงกลางนี่ ขนลุก เสียวไปถึงทรวงเลยครับ

พอไปล้าง เอามาตากก็โอเคครับ คุ้มค่ากับราคาครับ

ส่วนสีขาวยังไม่ได้ลองครับ
JulianL
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 01:09:16 AM »

พึ่งเห็นกระทู้นี้ซะงั้นเลย

จัดสีดำมาได้หลายเดือนแล้วครับ
ผมจดไว้ด้วยว่าเล่นไปแล้วกี่รอบ จะได้เอามาหารดูว่าใช้มันคุ้มรึยัง

ถึงตอนนี้ 32 รอบไปแล้วครับ หารราคาค่าตัวถือว่าคุ้มกว่าซื้อพวกกระบอกใช้ครั้งเดียวทิ้งไปเรียบร้อย

ตัวที่ผมจัดมาคือสีดำ

ไฮไลท์สำคัญจริงๆเลย มันอยู่ที่จังหวะน้ำแตกครับ ตอนนั้นแหละ เหมือนเยสจริงโคตรๆ
อย่างที่ท่านว่า มันจะรู้สึกเหมือน tenga มีชีวิตและตอดของเราได้เอง (จริงๆคือของเรากระตุกอยู่ข้างใน)

และต้องบอกเลย ว่าแม่มเสียวสรัสสๆๆๆๆ ขนาดต้องร้องออกมาจริงๆครับ
คือเข้าใจอารมณ์ผู้หญิงเลยว่าทำไมต้องคราง มันเสียวมากจริงๆ แบบ...ยอมอะ

ใครลังเล ผมแนะนำเลยครับ คุ้ม

-----------------------------------------------------------
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 04:37:46 PM »

อยากทราบว่ากระป๋องนี้เราสามารถหลั่งข้างในได้เลย แล้วล้างด้วยน้ำเปล่าได้ใช่มั้ยคับ
JulianL

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 01:49:14 AM »

แตกในได้ตามสบายเลยครับ

น้ำเรากับตัวซิลิโคนมันจะไม่เกาะติดหนึบกันด้วย
ซึ่งแปลว่าล้างออกได้ง่ายมากๆ ไม่ต้องใช้อุปกรณ์ช่วยในการล้างเลย
แค่เปิดน้ำใส่ มันก็ชะล้างออกไปได้หมด ไม่ต้องขัดถูอะไรให้มากมาย

-----------------------------------------------------------
Ferrari Scuderria
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 10:00:57 PM »

น่าสนใจมากๆครับ ต้องซื้อซักอันแล้วละ ว่าแต่มันเหมือนได้เอาจริงๆหรอครับ Huh?
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 03:18:17 PM »

ผมเจ้าของกระทู้นะครับ..

หลังจากได้มาก็ใช้เกือบทุกวันล่ะครับ...ฮ่าๆๆ

ตอนนี้ เหมือนจะมีเชื่อราสีดำๆ ขึ้นตรงสิลิโคนข้างในอ่ะครับ

สงสัยว่าเป็นเพราะ ตากไม่แห้ง แล้วเอาไปเก็บก่อน...

ขอเตือนท่านๆ ที่ซื้อมาใช้นะครับ...ว่าตากให้แห้งสนิท ก่อนเก็บเข้าที่ครับ..
ไม่งั้น จะมีเชื่อราขึ้นเหมือนผม....

แต่ถึงจะขึ้นรา..ผมก็ยังใช้อยู่นะ
ยังไม่มีตังค์ซื้อใหม่....แหะๆ
Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 03:02:56 PM »

สำหรับท่านที่ใช้ตัวนี้ ตอนล้างตากนี่ แต่ละคนตากแบบไหนเหรอครับ ในที่ร่มหรือ เอาตากกลางแดดเลย
พอดีสงใสว่า ถ้าเอาไปตากแดดนี่ซิลิโคลนมันจะเสื่อมไหมน่ะครับ
JulianL

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 06:49:50 PM »

ผมเจ้าของกระทู้นะครับ..

หลังจากได้มาก็ใช้เกือบทุกวันล่ะครับ...ฮ่าๆๆ

ตอนนี้ เหมือนจะมีเชื่อราสีดำๆ ขึ้นตรงสิลิโคนข้างในอ่ะครับ

สงสัยว่าเป็นเพราะ ตากไม่แห้ง แล้วเอาไปเก็บก่อน...

ขอเตือนท่านๆ ที่ซื้อมาใช้นะครับ...ว่าตากให้แห้งสนิท ก่อนเก็บเข้าที่ครับ..
ไม่งั้น จะมีเชื่อราขึ้นเหมือนผม....

แต่ถึงจะขึ้นรา..ผมก็ยังใช้อยู่นะ
ยังไม่มีตังค์ซื้อใหม่....แหะๆ

กรรม ...ท่าน ...

มันยังไม่แห้งก็ไปแก็บฝาปิดซะแบบนั้น มันก็ต้องชื้นจนราขึ้นน่ะสิคร้าบ
แล้วเวลาเอามาใช้ ท่านไม่กลัวจู๋ติดเชื้อรามาด้วยหรือนั่น  Embarrassed

เวลาล้างเสร็จก็ตากให้แห้งก่อนสิงับ

pheonixx

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 01:28:56 AM »

ตากลมในลิ้นชักครับ อย่าให้โดนแดดหรือความร้อนครับ

คือเมื่อเสร็จกิจก็นำไปล้างด้วยการเปิดน้ำไหลผ่านเบา ๆ ครับ พอล้างเสร็จแน่ใจว่าไม่มีอะไรเหลือก็เขย่าน้ำซักสองสามทีครับให้น้ำสะเด็ดมากที่สุด จากนั้นก็นำมาตากในที่ร่มครับ เปิดพัดลมพัดผ่านก็ได้ครับ ค่อยเก็บ แต่ผมเก็บโดยการวางมันไว้อย่างนั้นหละครับในแกะ ไม่ได้สวมคืนเข้าไปที่แท่น กลัวมันแห้งไม่สนิทครับ

นั่งคิดไปคิดมาผมว่าคุ้มดีนะครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15 พิมพ์