พฤษภาคม 02, 2024, 01:11:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 481031 ครั้ง)
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 10:45:05 PM »

แนะนำนะครับ  สำหรับการล้างผมว่าควรใช้สบู่เด็กล้างด้วย. ป้องกันเชื้อราได้แน่ 100 % เชื้อราเกิดจากการย่อยสลายโปรตืนจากสเปริมของเราในสภาวะที่เป็นกรด. ดังนั้นใช้สบู่ที่มีสภานะเป็นเบสจะช่วยป้องกันการเกิดเชื้อราได้ และยังช่วยเรื่องกลิ่นและลดแบททีเรียได้ด้วย โดยไม่ทำปฏิกริยากับซิลิโคน  อันนี้ผมยืนยันใช้ครบปีแล้ว ไม่มีปัญหา.

ปล แล้วมันทนมากด้วยผมเคยทำตกจากหลังตู้ กระจายเป็นชิ้นๆ แต่พลาสติกเหนียวมากไม่แตกเลยประกอบเสร็จ แน่นเหมือนเดิม
Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 09:38:48 PM »

อืมทุกวันนี้ตอนใช้เสร็จผมก็ล้างด้วยสบู่เหลว d-nee kids ทุกครั้งก็คงไม่มีปัญหาซินะ
theark
เหลือบไร
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 06:47:37 PM »

ขอบคุณครับ คำแนะนำเพียบเลย

เป็นวิทยาทานที่น่าชื่นชมมากครับ

จริงๆน่าจะอยู่ในหลักสูตรการศึกษาได้แล้ว!!
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 10:20:02 PM »

ท่านที่เคยใช้ส่วนใหญ่ แตกเร็วกว่าปกติมั้ยครับ เฉลี่ยประมานกี่นาที
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 07:51:49 AM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ...ในการใช้ สบู่เด็กล้างครับ...
เป็นประโยชน์มากครับ
...
...
สำหรับท่านที่ถามว่าแตกเร็วกว่าปกติไหม...
..มันก็อยู่ที่การสาวมือของเราด้วยครับ
ว่าอยากแตกเร็ว รึแตกช้า..
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 07:54:33 AM »

ผมเจ้าของกระทู้นะครับ..

หลังจากได้มาก็ใช้เกือบทุกวันล่ะครับ...ฮ่าๆๆ

ตอนนี้ เหมือนจะมีเชื่อราสีดำๆ ขึ้นตรงสิลิโคนข้างในอ่ะครับ

สงสัยว่าเป็นเพราะ ตากไม่แห้ง แล้วเอาไปเก็บก่อน...

ขอเตือนท่านๆ ที่ซื้อมาใช้นะครับ...ว่าตากให้แห้งสนิท ก่อนเก็บเข้าที่ครับ..
ไม่งั้น จะมีเชื่อราขึ้นเหมือนผม....

แต่ถึงจะขึ้นรา..ผมก็ยังใช้อยู่นะ
ยังไม่มีตังค์ซื้อใหม่....แหะๆ

กรรม ...ท่าน ...

มันยังไม่แห้งก็ไปแก็บฝาปิดซะแบบนั้น มันก็ต้องชื้นจนราขึ้นน่ะสิคร้าบ
แล้วเวลาเอามาใช้ ท่านไม่กลัวจู๋ติดเชื้อรามาด้วยหรือนั่น  Embarrassed

เวลาล้างเสร็จก็ตากให้แห้งก่อนสิงับ

ตอนนี้พักอยู่กับพี่สาวครับ
เลยต้องแอบๆใช้ แอบๆเก็บ..
บางจังหวะ เลยไม่สามารถวางตากประเจิดประเจ้อได้..
เพราะห้องมันแคบ เดี๋ยวพี่เห็น
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 10:58:38 AM »

reviewสุดยอด
anaki99
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 06:02:48 PM »

สั่งซื้อจากเว็บนี้หรือเปล่าครับ
Tenga Flip HOLE (สีขาว) + เจล FOR FUN 7 ขวด (เทงก้าฟลิปโฮ (สีขาว รุ่นท็อป ล้างน้ำได้) + เจล 7 ขวด ซื้อเป็นชุดคุ้มค่าที่สุด)
http://www.incondom.com/product.aspx?pid=310
bigindy
เหลือบไร
*

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 11:08:13 PM »

ถามหน่อยครับ
เจล สีไหนที่ใช้แล้วรู้สึกดีครับ ถามคนที่ใช้ครับ
มันมีสี ขาว แดง ดำ

The Tenga Flip Hole Lotion
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 07:27:38 PM »

สุดยอดการรีวิวเลยครับ ขอบคุณที่ชี้แนะครับผม  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 15 พิมพ์