เมษายน 28, 2024, 05:33:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พิศวาสน้องสาวข้างห้อง (Akari Satsuki)  (อ่าน 16472 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:11:42 AM »

หลังจบเรื่องนี้แล้วผมคงต้องขอพักยาวหน่อยนะครับ บ้านเมืองไม่ปกติ พอเริ่มฟื้นตัวแล้วงานก็เยอะมากมายครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุน เป็นกำลังใจให้ด้วยดีเสมอมา ทั้งท่านประธาน รองประธาน ท่าน Jiraiya
น้อง Keng_S1 และ ท่านขาประจำอีกมากมาย (เยอะเหลือเกิน Grin) ที่ต้องขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยนามมา ณ ที่นี้
โชคดีทุกท่าน แล้วพบกันใหม่นะครับ

พิศวาสน้องสาวข้างห้อง หรือ Next Door Sister Violated นำแสดงโดย Akari Satsuki
เป็นหนังของทาง Attackers Studio, ภายใต้ Label Shark ที่ออกมานานพอควรแล้วนะครับ

โดยเนื้อเรื่องเป็น เรื่องราวที่เกิดขึ้นใน Apartment แห่งหนึ่ง
ซึ่ง Akari สาว Office น้อยที่เพิ่งจะเรียนจบ และได้งานทำ เพิ่งย้ายเข้ามาอยู่ใหม่

ด้วยความที่ Akari เป็นคนอัธยาศัยดี จึงทำให้เธอได้ผูกมิตรกับเพื่อนข้างห้องคนหนึ่ง
โดยหารู้ไม่ว่า อันตรายกำลังจะเกิดขึ้นกับเธอจากการผูกสัมพันธ์ในครั้งนี้

เมื่อความรู้สึกแบบพี่น้องของเธอ กับความรู้สึกแบบความรักของชายข้างห้องไม่สามารถหา
จุดที่จะมาบรรจบกันได้ เมื่อเขาค้นพบว่า Akari มีแฟนอยู่แล้ว แรงแค้นแห่งความผิดหวังและ
ความหึงหวง จึงก่อให้เกิดความพิศวาสที่ Akari ต้องเผชิญกับสิ่งต่างๆนาๆที่เธอไม่เคยคาดคิดมาก่อน

ทั้งจากการบังคับข่มขู่ถ่ายวีดิโอในอริยาบถต่างๆ

การบังคับให้คุยโทรศัพท์กับแฟนในขณะที่มีดุ้นแห่งความเป็นชายปักคาอยู่ที่น้องสาว

แล้วจุดจบของเรื่องราวจะเป็นอย่างไร หาคำตอบได้ใน Next Door Sister Violated
นำแสดงโดย Akari Satsuki

แล้วพบกันใหม่ครับ

riderxyg
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 10:20:17 AM »

ขอบคุณครับ
phop13
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 11:54:18 AM »

ขอบคุณครับ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:07:14 PM »

ขอบคุณครับ
Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 03:09:18 PM »

กำัลังรีวิว เพลิน ๆ จบซะแล้ว

ขอบคุณครับ  Grin
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 03:18:23 PM »

ขอบคุนคับ
จะรอการกลับมาของท่านคับ
pokydoge
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 05:10:31 PM »

ขอบคุณในความตั้งใจดีคับ
Lampo
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 05:33:41 PM »

เซ็กซี่มากๆ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 05:11:57 AM »

birdman
หื่นไร้ศิลปะ
*

Birdman...นกไฟอมตะ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 08:48:36 AM »

ขอไดเรกลิ้งค์ด้วยคร๊าบ....................

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์