เมษายน 28, 2024, 02:02:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2592293 ครั้ง)
jenna
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #710 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 08:57:37 AM »

คือหลังจากที่ผมโหลด School of youth 2014 หนังติดเรท ของเกาหลีมาดู เมื่อวาน
สาเหตุที่โหลดก็เพราะไปสะดุดชื่อนักแสดงหญิงครับ " Bae seul ki " แบซึลกิ นักร้องเกาหลี ที่มีผลงานเพลงดังมาก
และพอดู ๆ ไป ก็เห็นนู่แบ จริง ๆ และพอไปถึงฉาก ที่แก้ผ้า พอผมดุ ผมก็เริ่มไม่แน่ใจ ว่า คนที่แก้ ใช่
นู๋แบ รึเปล่า แต่เห็นแค่หน้าอกนะครับ ถ้าใช่ แสดงว่าเรื่องนี้เล่นจริง ไม่ใช้สแตน เหมือน passion flower 2013
แต่ถ้าไม่ใช่แล้ว ผู้หญิงคนที่แสดงเป็นใคร ครับ ใครรู้ก็บอกทีนะครับ ผมนังดู รีเพลย์ภาพหลายรอบเลย ก็ยังไม่แน่ใจ
          ว่าใช่ นู๋แบซึลกิ รึเปล่า ผมมีรูปแนบมาให้ด้วยครับ

สองรูปล่างนี่รูปปกตินะครับ

ส่วนที่เหลือนี่คือฉาก เห็นหน้าอกครับ

ป.ล. บางมุม ทำไมมันคล้าย ๆ มีน พิชญา ฟระ

ขอลิงค์หน่อยครับ

shogunov
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #711 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 04:59:42 PM »

ไม่ใช่ครับ แฟนคลับ bae เหมือนกัน และหวังว่าจะได้เห็นนม bae เร็วๆ นี้  ใน school of youth เนี่ย bae เค้าโชว์น้อยกว่าใน passion อีกครับ ในเรื่องนั้นยังเห็นบรา เรื่องนี้มากสุดก็เห็นที่คาดอก เห็นร่องอกน้อยกว่าเรื่องที่แล้วอีก ส่วนคนที่จัดเต็มนั้นไม่ใช่น้อง bae ครับ สังเกตุดู น้องเค้ามีไฝที่โหนกแก้มซ้าย  คนที่จัดเต็มไม่มีไฝครับ  หน้าคล้ายๆ แต่ไม่เหมือนกันครับ  คนนี้ถ้าจำไม่ผิด คือ seung eon หรือไงนี่หล่ะ 
shogunov

« ตอบ #712 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 05:15:15 PM »

สำหรับ กังนัม 1970 นี่ถ้าดูเอาฉากแอ๊กชั่นได้อยู่ครับ แต่ฉากโป๊มีแค่ 3 ฉาก สั้นๆ ไม่ถึงนาที หรือนาทีกว่าๆ  ที่เป็นดารามีชื่อหน่อย ก็น่าจะมีคนเดียว  คือคนที่เล่นเป็นเมียของ kim rae won เล่นฉากอึ๊บกับ kim rae won เป็นฉากที่สองของฉากอึ๊บในเรื่องหลังฉากอึ๊บแรกไม่นาน ตอนเห็นหน้าชัดๆ ไม่เห็นนม ตอนเห็นนมก็เห็นไกลๆ ดูหน้าไม่ชัด เลยไม่แน่ใจว่า แสตนด์อินหรือเปล่า แต่ถ้าใครตาดีๆ ก็อาจบอกได้ครับ ว่าเล่นเองหรือแสตนอิน  ส่วนอีกสองฉากนี่ คนโชว์นม น่าจะเป็นดาราโนเนม แต่คนโชว์ฉากแรก นี่หน้าคล้ายดาราตัวประกอบคนนึงที่เล่นมาหลายเรื่องเหมือนกัน พอมีชื่อบ้าง แต่ไม่รู้ว่าจะใช่คนนั้นไหม  ส่วนคนสุดท้ายที่มีไฝใกล้ปาก นี่ไม่รู้เลย น่าจะโนเนมของจริง และมีอีกฉากที่ถูกตัดไป คือฉากพระเอกอึ๊บกับเจ๊คนนึงที่ตัวแสดงน่าจะเป็นดาราที่พอมีชื่ออยู่เพราะเล่นหลายเรื่องแล้ว แต่ฉากนี้ถูกตัดออก เพราะ ผู้กำกับบอกว่า ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง เล่นเอาสาวๆที่อยากดูพระเอก the heir แก้ผ้า อารมณ์ค้างไปตามๆกัน (แต่ ผช อย่างเราๆ ก็เสียดายนะ อยากเห็นนมเจ๊คนนั้นเพิ่มอีกคู่นึง) ส่วนนางเอกเป็น girl group ครับ ใส่เสื้อผ้าครบทุกฉาก ไม่มีไรให้ลุ้น   เรื่องนี้ถึงมี sex scene หลายฉาก แต่สั้นทุกฉาก sex scene ของ  ซุงอุนแช ใน lost flower ยาว สะใจกว่าครับ (ถ้าไม่ติดว่าผิดหวังนมเจ๊เค้าพอสมควร ตอนแรกคิดว่าจะใหญ่ และสวยกว่านี้ แต่เอาเถอะ เจ๊เค้ายอมเปิดให้ดูก็ดีละ)   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2015, 05:23:01 PM โดย shogunov » บันทึกการเข้า
shogunov

« ตอบ #713 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 05:35:26 PM »

สำหรับ empire of lust นี่ ก็รอลุ้น Kang han na  อยู่เหมือนกันครับ เพราะเป็นหนังฟอร์มใหญ่ นางเอกก็ยังไม่ใช่ซุปตาร์ เล่นมาไม่กี่เรื่อง น่าจะจัดเต็มให้ดูกัน แต่จะยาวหรือสั้น มุมกล้องจะใกล้หรือห่าง จะชัดหรือเบลอ คงต้องมาลุ้นกันอีกที  คือ หนังเกาหลี ที่นางเอกมีชื่อเสียง ยอมเปลืองตัวเล่นหนักๆ แล้วถ่ายออกมาแบบจัดเต็มยาวๆ นี่มีไม่มากนัก  เช่น frozen flower พิธีกรหญิง running man จัดได้ถึงใจพระเดชพระคุณดีจริงๆ (เสียดายนมเล็กไปหน่อย) เจ๊ที่เล่น concubine กับ the servant ที่ก่อนหน้านี้ยังไม่ค่อยดัง มาดังพลุแตกจากสองเรื่องนี้ (นมเจ๊เค้าใหญ่ และสวยจริงๆ ชอบใน the servant มากกว่า ดูใหญ่กว่า ใน concubine เหมือนนมเค้าเล็กลง )  ส่วนที่เหลือ ถ้าจัดหนักจัดเต็มมักเป็นดาราใหม่ (อย่างน้องนมสวยในเรื่อง ทหารอึ๊บเมียลูกน้อง) สำหรับซุปตาร์นี่แทบไม่มีใครยอมเปลืองตัวเลย มีก็เจ๊ son ye jin ที่หลุดมาให้เห็นแว๊บๆ แบบต้องรีบกดพอส ใน my wife got marry (นี่ก็หวังว่าเจ๊เค้าจะจัดเต็มกว่านี้ในอนาคต)
lindaza99
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #714 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 06:44:45 PM »

สอบครับหนังเรื่องนึงครับ จำชื่อเรื่องไม่ได้ ประมาณว่านางเอกของเรื่องชอบเอากับคนแก่ข้างทาง แล้วมีผู้ชายคนนึงค่อยตามดูอะครับ

ตามหาทั้งวันไม่เจอ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
emorock
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #715 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 08:28:02 PM »

สอบถามคร้าบ ผู้หญิงที่โชว์ใน Gangnam Blues ชื่ออะไร โชว์มากี่เรื่องแล้วคร้าบ ชอบหุ่นแบบนี้จริงๆ
shogunov

« ตอบ #716 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 09:14:55 PM »

เรื่องนางเอกเอากับคนแก่ แล้วคนหนุ่มแอบดู นี่ไม่ทราบครับ แต่ถ้านางเอกเอากับคนหนุ่ม แล้วคนแก่แอบดู นี่ a muse ครับ
shogunov

« ตอบ #717 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 09:20:49 PM »

คนที่โชว์ฉากแรกนี่ไม่แน่ใจ แต่เดาว่าเป็น  Kang Hyeon-jeong เพราะหน้าคล้ายๆ และเล่นเรื่องนี้ด้วยเป็นตัวประกอบที่ไม่มีบทบาท แต่คนที่โชว์ในฉากที่สอง ที่เอากับ kim rae won  นี่คือ Lee Yeon-doo เป็นนางแบบ มีชื่อพอสมควร แต่ไม่แน่ใจว่าใช้แสตนอินหรือเปล่า เพราะฉากที่เห็นหน้าชัดๆไม่เห็นนม ฉากที่เห็นนมพร้อมหน้านี่เห็นไกลๆครับ มืดๆ ด้วย เลยเห็นหน้าไม่ชัด อาจเป็นตัวแสดงแทนหรือไม่ก็ได้   แต่คนมีไฝที่โชว์ในฉากที่สามนี่ ไม่รู้ชื่อจริงๆ ครับ เดาไม่ถูกด้วย
lovelovepn
ปลิงควาย
*

« ตอบ #718 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 09:21:30 PM »

สอบครับหนังเรื่องนึงครับ จำชื่อเรื่องไม่ได้ ประมาณว่านางเอกของเรื่องชอบเอากับคนแก่ข้างทาง แล้วมีผู้ชายคนนึงค่อยตามดูอะครับ

ตามหาทั้งวันไม่เจอ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
น่าจะเรื่อง Maria no Chibusa 2014 น่าจะหนังญี่ปุ่นครับ นางเอกน่ารักมาก
ติ่มซำ กับ ขาหมู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #719 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 11:11:58 PM »

แล้วเรื่องgangnam 1970 มีโอกาศจะได้ดูฉากตัดรึเปล่าครับ เจ๊คนนั้นหน้าตาได้อารมณ์มากเลยครับ อยากเห็นมากก
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 293 พิมพ์