เมษายน 27, 2024, 04:03:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 71 72 [73] 74 75 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2591987 ครั้ง)
kit_ru
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #720 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 02:19:13 AM »

คือหลังจากที่ผมโหลด School of youth 2014 หนังติดเรท ของเกาหลีมาดู เมื่อวาน
สาเหตุที่โหลดก็เพราะไปสะดุดชื่อนักแสดงหญิงครับ " Bae seul ki " แบซึลกิ นักร้องเกาหลี ที่มีผลงานเพลงดังมาก
และพอดู ๆ ไป ก็เห็นนู่แบ จริง ๆ และพอไปถึงฉาก ที่แก้ผ้า พอผมดุ ผมก็เริ่มไม่แน่ใจ ว่า คนที่แก้ ใช่
นู๋แบ รึเปล่า แต่เห็นแค่หน้าอกนะครับ ถ้าใช่ แสดงว่าเรื่องนี้เล่นจริง ไม่ใช้สแตน เหมือน passion flower 2013
แต่ถ้าไม่ใช่แล้ว ผู้หญิงคนที่แสดงเป็นใคร ครับ ใครรู้ก็บอกทีนะครับ ผมนังดู รีเพลย์ภาพหลายรอบเลย ก็ยังไม่แน่ใจ
          ว่าใช่ นู๋แบซึลกิ รึเปล่า ผมมีรูปแนบมาให้ด้วยครับ

สองรูปล่างนี่รูปปกตินะครับ

ป.ล. บางมุม ทำไมมันคล้าย ๆ มีน พิชญา ฟระ

คนที่เห็นหน้าอกคือ Seong Eun (성은) ครับ เคยเล่นเรื่อง Playboy Bong มาแล้ว ซึ่งก่อนหน้าเธอถือว่าดังพอสมควรกับการถ่ายภาพเซ็กซี่ แต่ไม่ยอมถ่ายภาพเปลือย จนมาฮือฮากับการเล่น Playboy Bong และมาเปลือยมากหน่อยกับ School of Youth ครับ
tonspinmove
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #721 เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 12:24:41 PM »

คือหลังจากที่ผมโหลด School of youth 2014 หนังติดเรท ของเกาหลีมาดู เมื่อวาน
สาเหตุที่โหลดก็เพราะไปสะดุดชื่อนักแสดงหญิงครับ " Bae seul ki " แบซึลกิ นักร้องเกาหลี ที่มีผลงานเพลงดังมาก
และพอดู ๆ ไป ก็เห็นนู่แบ จริง ๆ และพอไปถึงฉาก ที่แก้ผ้า พอผมดุ ผมก็เริ่มไม่แน่ใจ ว่า คนที่แก้ ใช่
นู๋แบ รึเปล่า แต่เห็นแค่หน้าอกนะครับ ถ้าใช่ แสดงว่าเรื่องนี้เล่นจริง ไม่ใช้สแตน เหมือน passion flower 2013
แต่ถ้าไม่ใช่แล้ว ผู้หญิงคนที่แสดงเป็นใคร ครับ ใครรู้ก็บอกทีนะครับ ผมนังดู รีเพลย์ภาพหลายรอบเลย ก็ยังไม่แน่ใจ
          ว่าใช่ นู๋แบซึลกิ รึเปล่า ผมมีรูปแนบมาให้ด้วยครับ

สองรูปล่างนี่รูปปกตินะครับ

ป.ล. บางมุม ทำไมมันคล้าย ๆ มีน พิชญา ฟระ

คนที่เห็นหน้าอกคือ Seong Eun (성은) ครับ เคยเล่นเรื่อง Playboy Bong มาแล้ว ซึ่งก่อนหน้าเธอถือว่าดังพอสมควรกับการถ่ายภาพเซ็กซี่ แต่ไม่ยอมถ่ายภาพเปลือย จนมาฮือฮากับการเล่น Playboy Bong และมาเปลือยมากหน่อยกับ School of Youth ครับ

ก็นั่นสินะครับ อย่างนู๋แบ นี่เธอคงไม่กล้าลงทุนหรอก เสียภาพลักษณ์หมด ^^
toyotaway
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #722 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:09:51 PM »

คนที่โชว์ฉากแรกนี่ไม่แน่ใจ แต่เดาว่าเป็น  Kang Hyeon-jeong เพราะหน้าคล้ายๆ และเล่นเรื่องนี้ด้วยเป็นตัวประกอบที่ไม่มีบทบาท แต่คนที่โชว์ในฉากที่สอง ที่เอากับ kim rae won  นี่คือ Lee Yeon-doo เป็นนางแบบ มีชื่อพอสมควร แต่ไม่แน่ใจว่าใช้แสตนอินหรือเปล่า เพราะฉากที่เห็นหน้าชัดๆไม่เห็นนม ฉากที่เห็นนมพร้อมหน้านี่เห็นไกลๆครับ มืดๆ ด้วย เลยเห็นหน้าไม่ชัด อาจเป็นตัวแสดงแทนหรือไม่ก็ได้   แต่คนมีไฝที่โชว์ในฉากที่สามนี่ ไม่รู้ชื่อจริงๆ ครับ เดาไม่ถูกด้วย

ฉากมันสัั้นจริง ๆ ครับเปิด ผ่าน ๆ ไล่ดูตั้งนานกว่าจะเจอ  ว่าแต่ ฉากที่ 3 เนี่ยนาทีเท่าไหร่อะครับ พอดีเจอแค่ สองฉากเอง
toyotaway

« ตอบ #723 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 01:53:33 PM »

ผมเจอและ ฉากแรกเนี่ย เหมือนจะสั้นมากมายจริง  เพิ่งมาเจอ แต่นางเอกฉากแรกดูแล้นแบบว่าตัวประกอบแน่ ๆ ๆไม่มีอะไรน่าสนใจเลยเชียวแต่ สองฉายหลังท่าทางได้ น่าจะยาวกว่านี้หน่อย  แอบเสียดาย  รอเรื่องอื่นต่อไป
Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #724 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 12:22:09 AM »

ตั้งแต่ดูมา จากปีที่แล้ว ผมชอบ น้องที่มาจากวง เกิลกรุป เกาหลี สุดๆและ นอกนั้นเฉยๆ อีกคนหนึ่งคือ โออินเฮ
ที่แสดงเรื่องแรก  แต่เรื่องหลังๆผอมจนดูแล้ว จู๋หดเลย
sonblur
ปลิงควาย
*

« ตอบ #725 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 01:04:42 AM »

Gangnam1970    ฉากนางเอกนิมีเพิ่มเข้ามาหน่อยนึงครับ แต่ยังไม่จุใจเท่าไรเลย   Undecided

http://www.tosarang.net/bbs/board.php?bo_table=torrent_movie_kor&wr_id=8385

toyotaway

« ตอบ #726 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 08:22:31 AM »

Gangnam1970    ฉากนางเอกนิมีเพิ่มเข้ามาหน่อยนึงครับ แต่ยังไม่จุใจเท่าไรเลย   Undecided

http://www.tosarang.net/bbs/board.php?bo_table=torrent_movie_kor&wr_id=8385

คนนี้โดนจริง มีชื่อเสียงเรียงนามไหมคัรบ เรื่องอื่นที่เค้าเล่นแบบนี้มีอีกปะ ชอบสีหน้านางเอกเหมือนแบบว่าเชื้อชวนจัเถอะค่ะ ไรงี้
teepol
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #727 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 09:58:42 AM »

shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #728 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 12:00:05 AM »

คนนี้ไม่น่าใช่นางเอกนะครับ นางเอกคือ  Seolhyun (설현)  คนที่เล่นเป็นน้องสาว หรือลูกสาวมาเฟียรีดผ้านั่นล่ะ  ที่อึ๊บในฉากที่สองนี่ ไม่ใช่  Seolhyun (설현) นะครับ
shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #729 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 12:02:59 AM »

คนนี้คิดว่าเป็น Lee Yeon-doo (이연두)
หน้า: 1 ... 71 72 [73] 74 75 ... 293 พิมพ์