เมษายน 29, 2024, 07:03:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านกังวลหรือไม่ว่า แฟนที่คบซิงหรือไม่  (อ่าน 8643 ครั้ง)
ดูหนังแล้วเมื่อยมือ
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

อย่ากลัวที่จะเริ่มทำสิ่งใหม่ๆ

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 04:58:34 PM »

ท่านเคยคิดไหมครับ กับการคบกันมา2-3ปี กับแฟนที่ของเรา เค้าเคยมีแฟนเก่ามาแล้ว ท่านเคยคิดหรือไม่ว่าแฟนของท่านซิงหรือเปล่า
ท่านแคร์หรือไม่ ต่างคนต่างความคิดเห็นครับ แชร์ประสบการณ์กันได้ ส่วนตัวของผมนั้นผมว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องสำคัญครับ  Tongue
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 05:05:41 PM »

ถามยังงี้รักเค้าที่ใจหรือแค่กายครับ คุณคิดว่าซิงหรือไม่ซิงมันเป็นเรื่องตัดสินการใช้ชีวิตคู่เลยหรอครับ อย่าใจแคบไปหน่อยเลย
ผู้หญิงไม่ซิงมันสำคัญขนาดนั้นเลยหรอครับ แล้วทำไมผู้ชายไม่ซิง ผู้หญิงเค้ายังยอมคบละครับ ยกตัวอย่างชายโสดกะหญิงม่ายลูกติด เค้าคบกันเพราะอะไี ลองถามใจตัวเองดูครับว่าที่คบกันมานาน 2-3ปี อยู่้ได้นานเพราะอะไรเพราะรักเค้าหรือเพราะเซกส์ คงไม่มีใครมาถามตอนจีบกันหรอกครับว่าคุณซิง หรือไม่ ซิงก่อน จะให้ฝันสลายเพราะคำว่า ซิง-ไม่ซิงแค่นี้หรอครับ  Sad
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 05:10:14 PM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า
ดูหนังแล้วเมื่อยมือ
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

อย่ากลัวที่จะเริ่มทำสิ่งใหม่ๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 05:10:09 PM »

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ ทำให้ผมคิดขึ้นได้มาก 
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 05:46:07 PM »

สำคัญที่สุดคือตอนเเต่งงาน ต้องไปตรวจเอดส์  ชีวิตเราไม่ได้มีเเต่ผู้หญิงครับ  ถ้ารักกันจริง ก็ต้องรักจริงๆ ไม่ปิดบังกัน  ไม่ใช่ของเล่น

ถ้าเป็นเเฟนกัน  ถ้าคุณไม่ไปทำอะไรเขาเลย  มันก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะ   เรื่องซิงไม่ซิง ไม่เห็นประโยชน์อะไรด้วยที่จะคิด

ผู้ชายสมัยนี้ข่มขืนผู้หญิงเงียบเยอะ   มันจะเเบบคิดว่า ถ้าผู้หญิงบอกว่าไม่  มันจะคิดว่าผู้หญิงพูดไปงั้นๆ  เเต่บางคนไม่ใช่  เเล้วผู้หญืงจะเอาเเรงที่ไหนมาสู้  ทำได้ก็เเค่ เลยตามเลย  เราดูสภาพในสังคม ก็ควรจะพยายามเข้าใจผู้หญิง 

หลายคนก็เริ่มบ่นเเล้วว่า ไม่กล้ามีลูก กลัวได้ผู้หญิง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:56:08 AM »

ถามยังงี้รักเค้าที่ใจหรือแค่กายครับ คุณคิดว่าซิงหรือไม่ซิงมันเป็นเรื่องตัดสินการใช้ชีวิตคู่เลยหรอครับ อย่าใจแคบไปหน่อยเลย
ผู้หญิงไม่ซิงมันสำคัญขนาดนั้นเลยหรอครับ แล้วทำไมผู้ชายไม่ซิง ผู้หญิงเค้ายังยอมคบละครับ ยกตัวอย่างชายโสดกะหญิงม่ายลูกติด เค้าคบกันเพราะอะไี ลองถามใจตัวเองดูครับว่าที่คบกันมานาน 2-3ปี อยู่้ได้นานเพราะอะไรเพราะรักเค้าหรือเพราะเซกส์ คงไม่มีใครมาถามตอนจีบกันหรอกครับว่าคุณซิง หรือไม่ ซิงก่อน จะให้ฝันสลายเพราะคำว่า ซิง-ไม่ซิงแค่นี้หรอครับ  Sad

โคตรหล่อ เยื่ยมๆครับเห็นด้วย
Vice President AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 02:57:24 PM »

สำคัญที่สุดคือตอนเเต่งงาน ต้องไปตรวจเอดส์  ชีวิตเราไม่ได้มีเเต่ผู้หญิงครับ  ถ้ารักกันจริง ก็ต้องรักจริงๆ ไม่ปิดบังกัน  ไม่ใช่ของเล่น

ถ้าเป็นเเฟนกัน  ถ้าคุณไม่ไปทำอะไรเขาเลย  มันก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะ   เรื่องซิงไม่ซิง ไม่เห็นประโยชน์อะไรด้วยที่จะคิด

ผู้ชายสมัยนี้ข่มขืนผู้หญิงเงียบเยอะ   มันจะเเบบคิดว่า ถ้าผู้หญิงบอกว่าไม่  มันจะคิดว่าผู้หญิงพูดไปงั้นๆ  เเต่บางคนไม่ใช่  เเล้วผู้หญืงจะเอาเเรงที่ไหนมาสู้  ทำได้ก็เเค่ เลยตามเลย  เราดูสภาพในสังคม ก็ควรจะพยายามเข้าใจผู้หญิง 

หลายคนก็เริ่มบ่นเเล้วว่า ไม่กล้ามีลูก กลัวได้ผู้หญิง

อยากมีผู้ชายอย่างคุณ maload ในโลกประเทศไทยจริง ๆ (มีน้อยครับ)
jelelight
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 11:03:04 PM »

เท่าที่ผมคิดได้นะครับ สำหรับผู้ชายที่รับไม่ได้กับผู้หญิงที่ไม่ซิง คิดได้แค่สองอย่างคือ

1.ผู้ชายซิง คือรับไม่ได้ที่ผู้หญิงเคยมีอะไรมาแล้วแต่ตัวเองดันซิงซะเอง กับ
2. ผู้ชายเห็นแก่ตัว ทั้งที่ตัวเองก็ไม่ซิง หรือเคยมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นมาแล้ว แต่ดันมารับไม่ได้กับผู้หญิงที่ไม่ซิง

คุณค่าของคนไม่ได้อยู่ที่ซิงหรือไม่ซิง ผมไม่ได้มองตรงนั้น อยู่ที่ว่าผู้หญิงคนนั้นเป็นแม่ที่ดีของลูกไหม เป็นภรรยาที่ดีของสามีหรือไม่ เป็นลูกสะใภ้ที่ดีของแม่หรือพ่อเราหรือปล่าวแค่นั้นเองครับมองง่ายๆคุณค่าของผู้หญิงน่ะไม่เกี่ยวกับร่างกาย

ภรรยาของผมก่อนหน้าที่จะมาแต่งงานกับผมผ่านผู้ชายมาแล้วไม่รู้กี่คนต่อกี่คน (เคยรับงานด้วยเป็นประการณ์ชีวิตเขาบอกงี้55+)
แต่ปัจจุบันแต่งงานกันแล้วอยู่ด้วยกันก็รักกันดี เปิดร้านเล็กๆพออยู่พอกิน วันไหนกำไรดีก็ทำข้าวแกงวันไหนกำไรน้อยก็มาม่าคนละถ้วยนั่งกินไปคุยกันไปหัวเราะกันไป มีความสุขจะตาย.............
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 04:01:43 PM »

เท่าที่ผมคิดได้นะครับ สำหรับผู้ชายที่รับไม่ได้กับผู้หญิงที่ไม่ซิง คิดได้แค่สองอย่างคือ

1.ผู้ชายซิง คือรับไม่ได้ที่ผู้หญิงเคยมีอะไรมาแล้วแต่ตัวเองดันซิงซะเอง กับ
2. ผู้ชายเห็นแก่ตัว ทั้งที่ตัวเองก็ไม่ซิง หรือเคยมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นมาแล้ว แต่ดันมารับไม่ได้กับผู้หญิงที่ไม่ซิง

คุณค่าของคนไม่ได้อยู่ที่ซิงหรือไม่ซิง ผมไม่ได้มองตรงนั้น อยู่ที่ว่าผู้หญิงคนนั้นเป็นแม่ที่ดีของลูกไหม เป็นภรรยาที่ดีของสามีหรือไม่ เป็นลูกสะใภ้ที่ดีของแม่หรือพ่อเราหรือปล่าวแค่นั้นเองครับมองง่ายๆคุณค่าของผู้หญิงน่ะไม่เกี่ยวกับร่างกาย

ภรรยาของผมก่อนหน้าที่จะมาแต่งงานกับผมผ่านผู้ชายมาแล้วไม่รู้กี่คนต่อกี่คน (เคยรับงานด้วยเป็นประการณ์ชีวิตเขาบอกงี้55+)
แต่ปัจจุบันแต่งงานกันแล้วอยู่ด้วยกันก็รักกันดี เปิดร้านเล็กๆพออยู่พอกิน วันไหนกำไรดีก็ทำข้าวแกงวันไหนกำไรน้อยก็มาม่าคนละถ้วยนั่งกินไปคุยกันไปหัวเราะกันไป มีความสุขจะตาย.............

ความสุขเล็กๆที่เรียกว่ารัก น่าอิจฉาๆ
The Blue
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 07:55:04 PM »

ไม่แคร์ครับ ซิงก็ดี ไม่ซิงยิ่งดี อย่างผู้หญิงซิงๆ จะขึ้นได้มั้ยครับโมกได้ไหม๊ครับ อิอิ

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 11:27:39 PM »

ในโลกของผม ผู้หญิงซิง ไม่มีในโลก Grin Grin Grin แม้แต่เมียเรา

หน้า: [1] 2 พิมพ์