เมษายน 29, 2024, 02:41:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครที่ เป็นแฟนคลับ Kaori Ishii บ้างคับ  (อ่าน 30660 ครั้ง)
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 03:01:13 PM »

ใครเป็นแฟนคลับ Kaori Ishii บ้างคับ เห็นมีสมาชิกเวปเราใช้เป็นลายเซ็น เลยลองถามดู น่าจะเล่น Gravure Idol อย่างเดี๋ยวรึเปล่า
ไม่เคยเห็นเล่น AV เลย ใครเป็นแฟนคลับช่วยหน่อยเน้อ มีผลงานเรื่องไหนบ้าง ผมก็พึงเจอเทออะ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 03:18:29 PM »

พูดไปก็เหมือนโกหก ..

ลายเซ็นนั่นผมเป็นคนทำเอง
เคยเอาไว้ใช้ในเว็บบอร์ดกีฬา ... แต่รู้สึกว่าภาพนี้ทำพลาดหลาย ๆ อย่าง
ทั้งขนาดเฟรมและก็เวลาดีเลย์  เลยลบออกไปไม่ได้เอามาแก้อีกเลย
ไม่คิดว่าจะมียูสใน AVC เอามาใช้ ..
ถ้าว่าง ๆ หยิบมาแก้จนสวยงาม  ก็จะ PM ไปให้ยูสท่านนั้นเปลี่ยนซะ

อันนี้ตัวหนังที่ตัดมาทำครับ ..

อ้อ ..น้องเค้าเป็นกราเวียร์นะ .. ไม่ใช่ AV

Mayu Okamoto    NNPJ-318
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 04:10:15 PM »

มามะ  มาเป็นเอวีไวไว

A PinK
pinastra
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:00:48 PM »

ขอโทษครับที่มาตอบช้าไปหน่อย คือว่า.. เพิ่งมาเปิดเจอหัวข้อ..ของกะทู้นี้..น่ะครับ

อยากบอกว่า.. กระผม.. เป็นแฟนตัวยง.. ติดตามผลงานอย่างเข้มข้น..

ของ Japan Gravure Idols อยู่ 2 Idols ซึ่งก็คือ..

Ayaka Komatsu  กับ..  Kaori Ishii  นี่แหละครับ

ใช้เวลายามว่างๆ (ในที่ทำงานต่างๆ และ ร้านเน็ต) ตั้งแต่ปลายปี 2007 จวบจนปัจจุบัน

ตามเก็บผลงานในแนว Gravure Idol ของน้องเธอ ทั้งสองนางนี้ ทั้งไฟล์ Photos และ Videos

มามากมายหลายกิ๊กกะไบท์ครับ  โดยส่วนใหญ่ก็ติดตามโหลดเอาจาก Akiba-online น่านแหละ

อ้อ.. ไม่นับรวม.. ผลงานในแบบแผ่น DVD Idol Video นะครับ ส่วนนั้น..ผมแยกซื้อและแยกเก็บต่างหาก

ว่าแล้ว.. ก็ขอตอบคำถามให้.. ดังนี้ครับ..

น้องนู๋ Kaori ishii นั้น เธอเป็นโมเดล ในแนวกราเวียร์ไอดอล เท่านั้นครับ ไม่มีงานเอวี (NON-AV)

แต่ผมกล้ารับประกันครับ หลายๆผลงานของน้องนู๋เธอ ทำเอาเราๆท่านๆทั้งหลาย น้ำแตก น้ำพุ่ง กันได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 05:48:54 PM โดย pinastra » บันทึกการเข้า
leonheart2

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:14:29 PM »

ขอโทษครับที่มาตอบช้าไปหน่อย คือว่า.. เพิ่งมาเปิดเจอหัวขอกะทู้นี้..น่ะครับ

อยากบอกว่า.. กระผม.. เป็นแฟนตัวยง.. ติดตามผลงานอย่างเข้มข้น..

ของ Japan Gravure Idols อยู่ 2 Idols ซึ่งก็คือ..

Ayaka Komatsu  กับ..  Kaori Ishii  นี่แหละครับ

ใช้เวลายามว่างๆ (ในที่ทำงานต่างๆ และ ร้านเน็ต) ตั้งแต่ปลายปี 2007 จวบจนปัจจุบัน

ตามเก็บผลงานในแนว Gravure Idol ของน้องเธอ ทั้งสองนางนี้ ทั้งไฟล์ Photos และ Videos

มามากมายหลายกิ๊กกะไบท์ครับ  โดยส่วนใหญ่ก็ติดตามโหลดเอาจาก Akiba-online น่านแหละ

อ้อ.. ไม่นับรวม.. ผลงานในแบบแผ่น DVD Idol Video นะครับ ส่วนนั้น..ผมแยกซื้อและแยกเก็บต่างหาก

ว่าแล้ว.. ก็ขอตอบคำถามให้.. ดังนี้ครับ..

น้องนู๋ Kaori ishii นั้น เธอเป็นโมเดล ในแนวกราเวียร์ไอดอล เท่านั้นครับ ไม่มีงานเอวี (NON-AV)

แต่ผมกล้ารับประกันครับ หลายๆผลงานของน้องนู๋เธอ ทำเอาเราๆท่านๆทั้งหลาย น้ำแตก น้ำพุ่ง กันได้เลยครับ

ขอบคณมากๆคับ ข้อมูลโอเคเลย แต่หาไม่เจอเลย

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
llsammyll
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:07:53 PM »

พอมีวับๆแวมๆให้เห็น...บ้างมั้ยครับ
แคบรูปมาให้ดูก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ -/\-
pinastra
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 01:01:24 PM »

นีกว่า..เจ้าของกะทู้นี้..จะไม่ตามมาดูต่อซะแล้ว..ที่มีแฟนพันธ์แท้..ของน้องนู๋ Kaori ishii ( บ้าๆแบบผมนี้) มาตอบให้แล้วนะเออ

อ้อ..ที่ว่า น้ำแตก น้ำพุ่ง น่ะ.. ผมหมายถึง.. น้ำ(ลาย)แตก น้ำ(เลือดกำเดา)พุ่ง นาครับ..อย่าคิดมาก ..เอ้า..มาว่ากันต่อ..

ด้วยใบหน้าที่น่ารัก..พร้อมรูปร่างและสัดส่วนที่ลงตัวสวยงามพอเหมาะพอดีกัน.. สูง165 อก85 เอว57 สะโพก86

( ใน Akiba-online น้องนู๋เธออยู่ในฟอรั่ม Gravure Idol Club หมวดหมู่ Cutie & Sex ครับ)

ที่สำคัญ..ในหลายๆผลงาน..เธอยอมให้ถ่ายภาพ...ในแบบมุมเงย...แถวๆกลางหว่างขา..ของขาอ่อนขาวๆ..นั่นแหละครับ

(มีอยู่ในทุก Photo-Set ที่น้องนู๋มีงานไว้ ทั้งของค่าย BWH,Bejean,DGC,GirlZHigh,Minisuka.tv และ DVD-IV ทุกแผ่น)

ผลงานบางเซ็ท..น้องเธอ..ก็ใส่แค่..บิกีนี่ตัวเล็กๆ..หรือชุดวันพี๊ซตัวรัดๆตึงๆ..มานั่งอ้า..ขาอ่อนขาวๆ..ให้ถ่ายภาพกันเต็มที่

( ที่เข้าขั้นยอดเยี่ยม ก็มีอยู่ใน.. ,DGC-2008-09 ,BWH0133-kaori-vol01 ,BWH0140-kaori-vol02 ,BWH0142-kaori-vol04 ++

,Minisuka.tv-2007-07-kaori01 ,Minisuka.tv-2009-02-kaori04 ,Minisuka.tv-2009-05-kaori04 และใน the1st Photobook 2009 )

แบบเน้นๆ..โชว์ให้เห็นความนูนโหนก..ของเนินโคก..ตรงนั้น..และความอวบอัด..ของแก้มก้นขาวๆ..ในวัยสาว..18..19

ที่น้องนู๋ Kaori ishii เธอยอมให้..กล้อง..ทั้ง Camera และ Video พากัน Close-Up อย่างเต็มที่

( ...ขอแนะนำ DVD Idol Video ชุด... Kaori ishii _ Kaori no Midokoro รหัสแผ่น...SBVD-0050 ...มาน...สุด...ยอด...มาก... )

( จริงๆแล้ว DVD IV ของน้องนู๋คาโอริ ทั้งหมดทั้ง 11 ชุดนั้น มันก็ Cutie & Sex ทุกแผ่นนั่นแหละ  แต่ SBVD-0050 นี่ ผมให้เป็น No.1 )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 06:01:13 PM โดย pinastra » บันทึกการเข้า
leonheart2

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 01:45:54 PM »

นีกว่า..เจ้าของกะทู้นี้..จะไม่ตามมาดูต่อซะแล้ว..ที่มีแฟนพันธ์แท้..ของน้องนู๋ Kaori ishii ( บ้าๆแบบผมนี้) มาตอบให้แล้วนะเออ

อ้อ..ที่ว่า น้ำแตก น้ำพุ่ง น่ะ.. ผมหมายถึง.. น้ำ(ลาย)แตก น้ำ(เลือดกำเดา)พุ่ง นาครับ..อย่าคิดมาก ..เอ้า..มาว่ากันต่อ..

ด้วยใบหน้าที่น่ารัก..พร้อมรูปร่างและสัดส่วนที่ลงตัวสวยงามพอเหมาะพอดีกัน.. สูง165 อก85 เอว57 สะโพก86

( ใน Akiba-online น้องนู๋เธออยู่ในฟอรั่ม Gravure Idol Club หมวดหมู่ Cutie & Sex ครับ)

ที่สำคัญ..ในหลายๆผลงาน..เธอยอมให้ถ่ายภาพ...ในแบบมุมเงย...แถวๆกลางหว่างขา..ของขาอ่อนขาวๆ..นั่นแหละครับ

(มีอยู่ในทุก Photo-Set ที่น้องนู๋มีงานไว้ ทั้งของค่าย BWH,Bejean,DGC,GirlZHigh,Minisuka.tv และ DVD-IV ทุกแผ่น)

ผลงานบางเซ็ท..น้องเธอ..ก็ใส่แค่..บิกีนี่ตัวเล็กๆ..หรือชุดวันพี๊ซตัวรัดๆตึงๆ..มานั่งอ้า..ขาอ่อนขาวๆ..ให้ถ่ายภาพกันเต็มที่

( ที่เข้าขั้นยอดเยี่ยม ก็มีอยู่ใน.. ,DGC-2008-09 ,BWH0133-kaori-vol01 ,BWH0140-kaori-vol02 ,BWH0142-kaori-vol04 ++

,Minisuka.tv-2007-07-kaori01 ,Minisuka.tv-2009-02-kaori04 ,Minisuka.tv-2009-05-kaori04 และใน the1st Photobook 2009-09 )

แบบเน้นๆ..โชว์ให้เห็นความนูนโหนก..ของเนินโคก..ตรงนั้น..และความอวบอัด..ของแก้มก้นขาวๆ..ในวัยสาว..18..19

ที่น้องนู๋ Kaori ishii เธอยอมให้..กล้อง..ทั้ง Camera และ Video พากัน Close-Up อย่างเต็มที่

( ขอแนะนำ DVD Idol Video ชุด... Kaori ishii _ Kaori no Midokoro รหัสแผ่น...SBVD-0050 ...มาน...สุด...ยอด...มาก... )

( จริงๆแล้ว DVD I V ของน้องนู๋ Kaori ทั้งหมดทั้ง 7 ชุดนั้น มันก็ Cutie & Sex ทุกแผ่นนั่นแหละ  แต่ SBVD-0050 นี่ ผมให้เป็น No.1 )

นายแน่มาก บอกรหัสหาง่ายขึ้น ขอบคุณมากๆ
***ผมว่าเทอน่ารักมากๆนะ

pinastra
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 04:56:49 PM »

ปก DVD I V ชุด Kaori ishii _ Kaori no Midokoro รหัส SBVD-0050
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 02:52:02 PM โดย pinastra » บันทึกการเข้า
pinastra
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 05:02:40 PM »

ตัวอย่างของ DVD I V ชุด Kaori ishii _ Kaori no Midokoro รหัส SBVD-0050
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 01:12:35 PM โดย pinastra » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์