มิถุนายน 10, 2024, 01:35:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงสมัยนี้นนอนกับผู้ชายได้ง่ายดายแค่ไหน ใครมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อย  (อ่าน 4929 ครั้ง)
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:36:22 PM »

ผู้หญิงสมัยนี้นนอนกับผู้ชายได้ง่ายดายแค่ไหน
อันนี้ไม่นับสาวบริการนะคับ
ใครมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อย
แค่รู้จักกันไม่กี่วัน รู้จักกันไม่เท่าไหร่จะมานอนด้วยกันแล้วเหรอ
เค้าพร้อมจะเสียตัวกันขนาดนั้นเลยเหรอ
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 09:54:43 PM »

เยอะมากครับเดี๋ยวนี้คือเเบบสังคมมันเปลี่ยนไปคนก้อเปลี่ยนไปประเภทไม่ผูกพันกันในระยะยาวกะเป็นคู่ขาคู่นอนกันอย่างเดียว
ของผมประสบการณ์ตรงเลยไปเที่ยวผับทีไรจะเจอพวกผู้หญิงที่จ้องหาคู่นอนอยู่เเล้วคือเเบบ one night stand อ่ะ
กลุ่มเพื่อนของผมไปเที่ยวทีไรเจอพวกผู้หญิงมาขอชนเเก้วตลอดทั้งที่ไม่รู้จักกันเหมือนกับว่ามาเล็งๆไว้จากนั้นก้อจะมาเต้นด้วยกัน
พอเมาๆได้ที่ผู้หญิงชวนไปเปิดห้องเลยพอมาตอนเช้าก้อต่างคนต่างเเยกกันประมาณว่าน้ำเเตกเเยกทางไรงี้อ่ะคือบ่อยมากอ่ะ
เเต่มันก้อเเล้วเเต่คนอ่ะผู้หญิงดีๆกุลสตรีก้อเยอะไปเเต่พวกเด็กนั่งดริงค์ตามผับตามบาร์ส่วนมากนั่นเเหละเป็นผู้หญิงที่เเบบที่ว่าอ่ะ
สงสารพ่อเเม่ผู้หญิงพวกนี้จริงๆเลย เเต่อย่างเราอ่ะดิ่ผู้ชายไม่ต้องคิดไรมากมีเเต่ได้กะได้5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 09:56:20 PM โดย Fuck Star » บันทึกการเข้า

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 04:07:02 PM »

แต่ละคนไม่เหมือนกันครับ

อยู่ที่ว่าเขาเป็นคนอย่างไร คุณเป็นคนอย่างไร เขาชอบคุณขนาดไหน ปัจจัยหลายอย่างมาก

จีบผู้หญิงมีตั้งแต่จีบกันเป็นเดือนไปจนถึงนอนกันคืนแรก อันนี้พูดเฉพาะผู้หญิงที่จบมาจากมหาวิทยาลัยดังๆ ของพวกนี้ไม่มีสูตรตายตัวครับ ต้องรู้จักประยุกต์เอา แต่ถ้าคิดจะจีบเค้าเพื่อหวังฟันอย่างเดียวคุณต้องทำตัวให้มีเสน่ห์มากๆเสียก่อน

beer747
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 06:02:39 PM »

ผมว่าคิดเอาง่ายๆ ผู้ชายต้องการอะไร ผู้หญิงก็ต้องการเหมือนๆกันแหละ
เพียงแต่สมัยก่อน สังคมยังไม่ยอมรับกันมากขนาดนี้
แต่ขอให้ป้องกันแล้วทั้งชายทั้งหญิง จะได้ไม่มีปัญหาตามมา
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 04:16:42 AM »

ผมว่าสมัยนี้ง่ายมากเลย
เพื่อนผมบอกไปเที่ยวแปปเดียวก็ได้ละ
บางทีตื่นมาจำชื่อกันไม่ได้ก็มี
เซงมาก แล้วคิดดูผู้หญิงที่ไปเที่ยวทุกวัน ไม่ต้องสืบเลยว่าจะผ่านมามากแค่ไหน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 01:02:23 PM »

ตอนผมทำงานอยู่ศาลายา ขากลับขึ้นรถไฟกลับบ้าน มีน้องนักศึกษาบ็วบให้จนเเทบสุดสถานี  หน้าตาก็ดีนะ 
เขาเป็นยังไงก็ช่างเขาเหอะ สอนลูกหลานเราก็พอ  ผมก็พกถุงยางตลอด จนจะเเต่งงานนะเเหละ  ใครจะว่าเชยก็ช่าง
เวลาผมติดเอดส์ คงไม่มีใครตามมารักษาหรอก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 09:01:52 PM »

....

....

แฟนเก่า เคยเล่าให้ฟัง

เรียนเภสัช มาฝึกงานที่กรุงเทพ

ผมคิดถึงเลยอยากไปนอนค้างด้วย (ยังไม่เคยได้กันนะ)

เค้าบอก จะดีหรอสะอาดรึเปล่า ผมบอกไปนอนด้วยเฉยๆ ไงไม่ได้ทำไร

จะให้ทำก้ได้ นะ โหะๆ (ใจนะ อยากมาก) เลยถามไปว่าเป็นไงมีคนมาจีบบ้างป่าว

เค้าเลยบอก มีคนขึ้นมาหอเค้า 7-8 คนแล้ว

เค้าบอกเค้าเลือก ที่สะอาดๆ หมอบ้าง คนไข้บ้าง เพื่อนที่ฝึกงานด้วยกันบ้าง

ผมฟังนี่อึ้งเลย น่ารักด้วยนะ แต่แอบแรงอ่ะ ฟังแล้วก็เจ็บนิดๆ

แต่ก็ เข้าใจ ตอนนี้แต่งงานไปละ

ส่วนตัวคิดว่า พวกคนที่แรงๆ เค้าก็จะทำแบบนี้แหละ ไปได้เรื่อยๆ เลือกบ้าง นิดๆหน่อย ไม่ถึงกับได้หมด

แต่สาวๆบางคนก็รักตัวเอง ไม่ยอมไครง่ายๆ เก็บไว้ให้คนที่เค้ารัก แต่ก้ออกแนวลุมล่ามได้บ้างสัมผัส กอด หอมจูบ

ธรรมดา เพราะความต้องการทางร่างกาย ผมคิดว่าสาวๆ อย่างหลังจะเยอะกว่าพวกแรกนะ
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 08:21:40 AM »

แล้วแต่คนครับ
ผู้ชายบางคนพร้อมฟันทุกคนก็มี บางคนต้องเฉพาะคนที่คบรู้จักกันเท่านั้นก็มี
แล้วจะบอกผู้หญิงเดี๋ยวนี้พร้อมขนาดนี้เหมารวมก็ไม่เป็นธรรมเท่าไรครับ
ผู้หญิงบางคนเป็นแฟนกันจนเกือบวันแต่งยังไม่ยอมใครเลยก็มี
ส่วนบางคนเขาไม่ถือเป็นเรื่องเสียหายสำหรับเขา หาคนใหม่ง่ายๆก็มี

ที่เร็วสุดของผมคือ
บ่ายๆคุยเอ็ม 2 ชั่วโมง ชวนไปดูหนัง กินข้าว พาไปส่งห้อง ดูโทรทัศน์กันสักพัก
เธอก็บอกว่าง่วง ก็เลยขอนอนกอด แล้วก็.... โชคดีวันนั้นพกถุงไปพอดี

ส่วนคนอื่น อย่างที่เคยเจอๆกันก็ตามผับ ตามที่เที่ยวพวกเนี๊ย
คุยกัน เลิกงาน ร้านปิด แยกย้าย ชวนกลับได้ก็รู้กันแปลว่าไปซั่มกันนะ
ที่เหล่านี้โดยมากทั้งสองฝ่ายก็พร้อมใจกันไปหาวันไนท์สแตนอยู่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2012, 08:26:35 AM โดย คนไม่ดี Ver.AVC » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์