เมษายน 29, 2024, 06:25:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ครั้งที่ สอง แต่ครั้งนี้ แบบว่า ไม่ได้ ซื้อไม่ได้ ขาย ....(มันยังไงกัน หน๊า....)  (อ่าน 10335 ครั้ง)
Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 06:03:18 PM »

สวัสดี พี่น้อง ชาว AVC น่ะ ครับ วันนี้ Ab_narmal มีเรื่องจะ เล่า เถิงความ สุขสุด สีผิว เลย ฮ่ะ .....

คืนวัน ศุกร์ที่ผ่านมา ผม และเพื่อน ๆ เล่นดนตรีกัน ที่ผับย่าน ศรีณครินทร์ ครับ ขึ้นเล่นตอนประมาณ 3 ทุ่ม ระหว่างที่รอ ขึ้นไปเล่น ก้อ เดินวนเวียนอยู่ใน ร้าน สายตา มองหา สุดยอดนางฟ้า กลางที่อับโคจร 555+ แต่ล่ะคน เพื่อน ๆ ผมน่ะ ครับ หู ตาไวกัน ซ่ะ เหลือเกิน ตัวผมเอง ครับ ยังไม่ เจอ เจอก้อ แต่ แบบว่า โนเน๊ะไปหน่อย กระผมเป้น จำพวกชอบแบบ โต ๆ หน่อย อ่ะ ครับ ทำนองว่า แก่ ว่าตัวเองอ่ะ ครับ ....ตัดมา ที่ ฉากขึ้นเวที เล่นกัน เลยดีกว่า

เริ่มเล่นไปได้ สัก กี่เพลง หว๋า ..จำไม่ได้ มี หนุ่มหล่อ ท่านหนึ่ง (แต๋ว ๆ นิส ๆ แต่หล่อมาก) เดินมา ยืนชื่อเพลง จะขอเพลงน่ะ ครับ อ่ะ เราก้อจัดให้ ไป เพลงที่ว่า คือ เพลง จากนี้ไปจนนิรัน ของเอ๊ะ น่ะ ครับ .... ร้องนำผมมัน ชื่อ คิว มัน ก่อน ส้นตรีน สุด ๆ มันคง เห็น ว่าสาวไหน ให้มา ขอ มัน เลย ร้อง ออกไป ว่า ...."แค่ได้มองนม เธอในวันนั้นจากที่เราเจอกัน แค่ครั้งเดียว ....555+"
ฮากัน ทั้งร้าน เลย ครับ แต่ จุดไคแม็ก มันอยู่ที่ ว่า ....

ผม ก้อมอง หา สาวสวยโดนใจว่าจะ ไปสั่งเบียร์นั่งกินกันต่อ หลังเล่นเสร็จน่ะ ครับ ... เราก้อไป เปิดโต๊ะแต่โตะ ก้อ โอโฮ่ มุมมืด ซ่ะ เหลือเกิ๊น จะไปเกี๊ยว ดิ้น ๆ ไป สี ก้อ ยาก ครับ แต่ ทว่า .....

ช่วงเวลา ประมาณ ตี 1 ได้ ล่ะมั่ง จากที่เรา เมามันกัน ทั้งเหล้าทั้งเบียร์ ที่เฮียเจ้าของร้าน จัด มิกซ์ชุดใหญ่ให้ พวกผม ดื่มด่ำกัน (เฮียแก โชว์หญิง อ่ะ และ หญิงแก น่ะ อ่ะ ฮื่ม ม ม ไม่อยากจะ อธิบาย สัดส่วน....)

ผมก้อ เมา เพื่อนก้อเมา แต่ยังคงมีสติสัมปชันยะ รู้ว่า มีอะไรเกิดขึ้นบ้าง ครับ ทันใดนั้น สาวไม่สวย เท่าไหร่ แต่ห่นจัดว่า เป้น ซุปเปอร์โมเดวได้ เลย เดิน ปรี๊ ค่อนข้าง เมา มาทางโต๊ะ ทุกคน ที่โตะต่าง มองว่า เอาล่ะว่ะ จะมาแนวไหน จะมาทัก ว่า นี้ เล่นตะกี๊ อ่ะ ป่าว หรือ เมา มั่วผิดโตะ กันแน่ ....เอาล่ะ ครับ ความทรงจำที่ ไม่อาจลืม ของผุ้ชายคน หนึ่งที่ได้ยิน สาวพูด กระซิบ เบา ๆ ว่า ....

เธอ ตะกีีพวกเธออยู่บนเวที ใช่ป่ะ ... จะกลับกันยัง ... เราขอเบอร์โทรศัพท์ได้ ป่ะ ....
            ผม  ใช่ ๆ เมื่อกีีีเราเล่น อยู่ เบอร์โทรหน๊ะ เอา โทรศัพท์มาดิ เราจะกดให้ ....
            เธอ  ยืน ไอโพนให้ ...
           ผม  คือว่า มันกดไง อ่ะ (บ้านไม่มีอ่ะ ครับ ไม่เคยใช้ แม่งไม่มี ปุ๋มให้กด ไม่รู้จะทำไง ก้อยอม ๆ หน้าแตก ไป สาวขอเบอร์ ทั้งที)
            เธอ จับมือ ผม ...(หัวใจเต้น ๆ ) แล้วนำมือผมไปกดจุด ยุทธศาสตร์ ของเธอ ....
            ผม เฮ้ย (เบา ๆ )
            เธอ  เราชื่อ เหมียว น่ะ จะกลับแล้ว น่ะ กด เบอร์ใส่โทรศัพท์ ผม ***-***-****
            ผมยอมรับว่า ตะลึ้งมาก ไม่คิดว่า ผู้หญิงสมัยนี้ จะ เป็นกันแบบ นี้ขอ บอกครับ
            ผม ก้อไปเอา อุปกรณ์ ของผมแล้ว บอกกับ เพื่อน ๆ ว่า กรู ไปก่อนน่ะ แล้วก้อ เดินตามเธอออกมา
            เธอเดินตรงไปที่ รถต์ ครับ เธอขับ รถ BMW 5 Bignote อ่ะ ครับ โอ๊โห แรง จริงแม่ คนนี้ เธอให้ผม ขับ ครับ แล้วบอกว่า ราม 2 ที่พักอยู่ที่นั้น ...
            เพื่อนเธอก้ออยู่ด้วย น่ะ เราก้อไปกัน ผมก้อ ปิดโทรศัพท์เลย ครับกลัวงานเข้าก่อนที่จะ ได้ กระดึ๊บ หญิง 555+
   ขับรถไปก้อ คุยกับไป ครับ โน่นนี้ นั้น อ่ะ ครับ เรื่อยเปื้อย

ผมถามเธอว่า พักอยุ่คนเดียว หรือ ครับ แล้ว ให้ผมไปส่งเนี้ย แล้วผมจะกลับไง อ่ะ (อันนี้พูดจริง จากใจจริงเลย 5655+)
            เธอตอบ ว่า ใช่พักอยู่คนเดียว เพิ่งได้เที่ยว ก้อวันนี้แหละ เพิ่มมากจาก บ้านนอก จังหวัด อุบลราชธานี (น่าเธอก้อ แนว ๆ นั้นล่ะ ครับ 555+)

เถิงที่พัก เพื่อนเธอก้อ อยู่อีกห้องหนึง แล้ว เธอก้อพัก อีกห้อง หนึ่ง ไอผมก้อไม่รู้จะั บอกไง ว่า นี้ผมต้องอยู่ด้วย หรือ ไง หรือสุภาพบุรุษ กลับบ้านเลย ดี แต่ เสียง ครับ เสียงสวรรค์ ....

เธอ : เมารึป่าว นอนพักก่อนได้ น่ะ ....
          ผม  : จะเป็นไง ล่ะ ที่นี้ พูดมาซ่ะ ขนาดนั้น .....นอนสิ ครับ เกิดอาการ เมา มึน โลกหมุนขึ้นมาทัน ที ...อิ อิ
          เธอ : นั่งเล่นไปก่อนน่ะ เค้าไปห้องน้ำก่อน ..
          ผม  : ครับ ๆ (ผมก้อสำรวจ มองไปรอบ ๆ ว่า มีอะไรน่าสงสัย อ่ะ ป่าว พบว่า ไม่มีครับ ไม่อะไรที่จะเป็นฉนวนเหตุของการ คาตะกรรม 555+ คิดมากอ่ะ ป่าวไม่แน่ใจ ปลดทรัพย์ไรทำนองนี้ หรือว่า จะ เอายาสลบป้าย นม 555+ คิดไปเรื่อย ๆ น่ะ ครับ)

ห้องพักเธอเป้นลักษณะอาพาทเม้น ธรรมดา มีแอร์ เปิดประตูมาก้อ เจอที่นอน ด้านซ้ายมือเป้น ตู้เสื้อผ้า ด้าน ขวาเป็น ชั้นวางของ ธรรมดา จริง ๆ ครับไม่มีอะไร แบบ ว่า เยอะไปกว่า คนธรรมดา จริง ๆ ทีวี ตู้เย็น ห้องน้ำอยู่ด้านหลังของ ห้องน่ะ ครับ

ผมก้อ นอน มีเสียออกมา ว่า เปิดแอร์ให้หน่อย ผมก้อ หา ทางเปิดอยู่แต่ หารีโมดไม่เจอ มันอยู่ใต้หมอน ครับ เปิดแล้วก้อ นอน ผมเองก้อมึน นอน อยู่บนที่นอน น่ะ ครับ
          เธอออกมาจาก ห้องน้ำ ดูท่าว่าจะไป อาบน้ำมา แ่ต่ก้อ แต่ ตัวมิดชิดน่ะ ครับ เอาล่ะ ครับคราวนี้ คนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน น่ะ ทำไง ต่อ ซื้อก้อ ไม่ได้ ซื้อ จะขายก้อ ไม่ได้บอกมาเป้น เรื่องเป็นราว ...ผมก้อทำตัวไม่ถูกตกลง ว่าจะ ได้ กระดึ๊บไหมเนี้ย

อธิบาย สัดส่วนและหน้าตา ก่อนน่ะ ครับ

เหมียว อายุราว ๆ 28-30 น่าตา ถ้าจะเปรียบก้อคง ...แม่ค้าขายลูกชิ้น อ่ะ ครับไม่สวย ไม่สวย แต่ก้อ เนียน พอได้อยู่ นม เต้ม มือจนล้นครับ ห่าง ๆ หัวนมหันออกด้านข้าง เอว ดี ครับ ไม่มี พุง ประมาณ 26 ได้ ครับ ก้นก้อสวยได้ รูปครับ กลม ครับ ขายาว ไม่ขาว ครับ ผิวจะออกสี เข้ม ๆ จุกดำน้ำตาล ครับ

เอาล่ะครับ เราก้อนอน ให้ความมึนมันหายไป เธอก้อ มึนน่ะครับ อาจจะเมาด้วยซ้ำ ผมเลย ตัดสินใจ ค่อย ๆ น่ะ ครับ ค่อย ๆ เข้าไปเบียด แล้วก้อ กอด หอม (คิดในใจว่า อะไรมันจะง่ายขนาดนี้ ) จูบปากครับ เอาล่ะ ครับความนี้ จะได้รู้กันว่า ยอมดี ๆ อ่ะ ป่าว
        แลกลิ้นครับ (คิดในใจเอาได้เลยแบบนี้) ผมก้อ ค่อย ๆ ใช้มือซ้าย ลูบ ขึ้นมา ที่ นมครับ ชุดที่เธอใส่เป้นชุดนอน มีกระดุม เป็นกางเกง หน๊ะ ครับ กางเกงขายาว อ่ะ ครับ มือซ้ายผมก้อ ทะลุ เข้าไปจากด้านล่างของเสื้อ สอดใส่เข้าไปจนเถิง ภูเขาไฟ นาทีแรก โอ๊ ใหย๋ มากปะลักกั๊ก ที่เดียว จูบปากไปก้อ นวด คลึ้งไปเรื่อย ผม ก้อเปลี่ยนมา ทีกระดุม แทน ปลด ออก ครับ ใช้ความเร็วมาก เพราะ หื่นเต้มที่แล้ว 555+ นมเธอก้อ อย่างที่บอก ใหย๋ ครับ หัวนมหันออกด้านข้าง ไอ้ จ๊อนผมก้อ แข็งเกินพิกัด แล้ว ผมก้อ เลย ถอดเองเลย 555 เธอก้อ ถอดกางเกงเธอ ออกเหมือนกัน ครับ เอาล่ะ ครับ คราวนี้ ผมเอาุถุงยางมา ใส่ เป็นเพอเฟอแมนศ์ด้วยน่ะ ครับ ก้อ เริ่มบรรเลง เพลง เลยที่นี้ จากที่เรา ดื่นเหล้ากิน มา มันก้อทำให้ เสร็จ ช้าอยู้่แล้ว ยิ่ง เพอเฟอแมนส์ อีก ใส่ไปที่แรก ก้อ ธรรมดา ไม่รู้สึกคับ หรือ อย่างไร ไม่หลวม ไม่ไรทั้งนั้น พอดี สำหรับ การกระเด๊าเลยล่ะ ครับ ก้อ รั่วแล้ว ครับ นมเด๊งดี มาก ๆ ท่า นี้ก้อ สักพัก อ่ะ ครับ ผมเปลี่ยนมาเป้น Dogge ครับ เหมียวร้อง ได้อารมณ์มาก ครับ แบบว่า ไม่ดัง แต่ คราง ๆ ฮื่อ ๆ อื่อ ๆ อ๊า อ่ะ ครับ สุดยอมที่เดียว จากนั้นก้อ ให้เธอทำ Women on top โอ๊โห ที่ได้เห็นเต้ม ๆ ล่ะ ครับว่า เด็จแค่ไหน ...

เธอเอา ผม ครับไม่ใช่ ผมเอาเธอ เธอ โยก จนตัวเธอเสร็จ ขนนี้ ลุก ทั้งตัวเลย ครับ แต่ผม ล่ะ ยังครับ ...555+

ผมเลยเปลี่ยน เธอให้ นอน แล้วผมก้อจัดการด้วยตัวเอง กระแทกไม่ยัง 169 กีโมเมตรต่อชั่วดมงเลย ครับ ร้องไม่เป็นคนเลย ที่นี้ 555+

ผมเสร็จแล้วก้อไปล้าง แล้วก้อ กลับมานอนกับ เธอ เฮ้อ มันได้ กันง่าย งี้เลย หร๋อ ว่ะ (ผมคิดในใจ....)

เรื่องนี้ น่ะ ครับ อยากให้ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่อ่าน เอาไว้เป็น ข้อคิดน่ะ ครับ ว่า ผู้หญิง ก้อ หื่นเหมือนเรา อ่ะ ครับ บางรายดุจะมีความต้องการ ทางเพศ มากกว่าพวกเรา ชาย ๆ ด้วยกันอีกครับ ...

--- จบ ---
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 06:40:15 PM โดย Abnormal_Zank » บันทึกการเข้า
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 06:53:06 PM »

สุดยอดมากเลยจ้า 
sammy_555
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 11:14:57 AM »

โอ้วว...สุดยอด ยินดีด้วยได้ของฟรีที่อร่อยมากิน เอิ้กๆๆ
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 05:27:21 PM »

สุดยอดครับ ขอบคุณครับ
bigbull1989
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 11:20:33 PM »

ผับไหนคับเนี่ยเด่วผมไปบ้าง
deedeejaa
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 12:47:04 PM »

สงสัย ท่าน จะหล่อ แบบ ท่าน แจ็ค บ้านบาธ แน่เลย ล่อสาวสวยแบบนี้อ่ะ
Kitti_p
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 09:49:53 AM »

โอ.. แบบว่า นายแน่มาก..
 Grin
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 01:08:19 PM »

ยินดีกับ ท่าน ด้วย
sayjai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 12:26:59 AM »

ขอบคุณครับ
FwAGoN
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 10:19:43 PM »

เปนนักดนตรีนี่มัน ช่างประเสริจฐ์ จริงๆ เลยครับ

ฮ่าๆๆๆ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์