เมษายน 29, 2024, 08:23:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SAMA-508 อีกผลงานก่อน นู๋เทีย จะมาดังกับค่าย E-Body  (อ่าน 66628 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 11:46:45 PM »

SAMA-508 [Alice - English teacher Alice's active debt repayment]

วางจำหน่าย 13/01/2012  ความยาว 150  นาที

ไปขุดหนังเก่ามาดู พอเจอเรื่องนี้ ดูปก  ทำไมหน้าตาเธอช่างคุ้นๆจังหว้า

อ่านชื่อ ก็ อลีส นี่ พอพิจารณาดีๆ อ้าว นี่มันนู๋เทีย นี่หว่า

กับช่วงเวลาที่ออกจำหน่าย มันต้นปีที่ผ่านมา สงสัยน่าจะพึ่งเข้าวงกามใหม่ๆ

และเริ่มเล่นก็ค่าย Super Shirouto ซึ่งเน้นดาราสมัครเล่น เป็นทุน

แต่เรื่องนี้ เธอก็ฉายแววในวงกามแล้วครับ

อย่างไรมาดูกัน

เรื่องราวประมาณ สาวๆหาลำไพ่พิเศษ

ต้นๆ เป็นเหตุการณ์ ที่ทีมงาน ออกหาสาวๆ เจอนู๋เทียเข้า และพามาสัมภาษณ์กันบนรถตู้

ซึ่งแรกๆ เธอออกจะ อายๆ และกลัวกล้อง

จนผู้กำกับ (คิดว่านะ) พูดคุย และยื่นเอกสารให้ดู เธอเริ่มหายเกร็งลง จนให้ถ่ายทำต่อได้

ซึ่งในขณะนั้ัน รถก็แล่นขับไปตามท้องถนนแล้ว โดย ผกก ก็ชวนนู๋เทียคุยไปเรื่อยๆ

จนมาหยุดในซอยค่อนข้างเปลียว ทายซิครับ ผกก จะให้ นู๋เทีย ทำอะไร.....

โอ อากาศ มันร้อน แอร์ก็ไม่เปิดกัน แกก็เลยสั่งให้ พี่พระเอกมาช่วยถอดสูทออก นู๋เทียจะได้ไม่ร้อน

มันก็ ตะลึง ติ๋ง ติง ติงง  กันใหญ่

จน มัน ห้ามใจ ไม่ไหว แล้ว

ซึ่ง ขณะนี้ ผกก สั่ง หรือ ขอ อะไร นู๋เทียก็พยายามจะทำให้ แต่ก็ยังกล้าๆกลัวๆอยู่

จน ผกก ปล่อยพี่พระเอกของเราเข้าฉากมา

นู๋เทีย จึงขอถูกให้

จน เกินจะทนไหว

โดยนู๋เทีย ได้แต่ อุทาน พระเจ้าช่วย พระเจ้าช่วย ตลอดการโดนฉีดน้ำ

(นี่มันไปอดมาจากไหนวะ น้ำอย่างเยอะเลย)

โอ นี่ช่างเป็น ผลงานชิ้นเยี่ยมมาก ผกก ว่า

แถมแกยังปล่อยให้น้ำค้างอยู่บนหน้าเธอเป็นนาที

กว่าจะยอมให้เช็ดหน้าได้

ยอมรับว่า ผมมักจะเสร็จกับฉากนี้ บ่อยๆ ละครับ 

ส่วนที่เหลือใครเนท แรงๆ ก็ตามไปดูออนไลน์กับลายแทงด้านล่างครับ

http://blog.jav4you.com/2012/02/sama-508-debt-repayment-of-an-english-teacher/

สำหรับผม เรื่องนี้ จัดกันไป 9/10 เลย 

เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 09:09:35 AM »

อีกหนึ่งคนที่นมสวยโดนใจ

ขอบคุณมากครับ 

navino

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 10:59:03 AM »

ผมตามหาผลงานของน้องเค้ายุเลย  นอกจากเรื่องนี้มีเรื่องอื่นที่ไม่ได้เล่นกะ อี บอดี้ไหมครับ
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 08:18:28 PM »

ขอบคุนสำหรับหนังดีๆคับ
gibsondawe

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 10:04:34 PM »

หวังว่าจะมีมาเรื่อยๆน่ะครับ  Grin
Pumkin
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 04:41:46 PM »

Wink เต็มหน้าเลย
Beat Takeshi
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 05:26:01 PM »

โอ้วว ชอบมากเลยครับนี้ มีทุกอย่างท่านชายเยี่ยงเราต้องการ จากปกเลยตามลายแทงไปหาหนังมาเก็บไว้สาวแหนม
ไฟล์ 1.1GB จัดสูบผ่านไป 5 นาที ยังนิ่งที่ 0Kb/s 

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับการ Review และแนะนำหนังดี ๆ มาให้บริหารข้อมือข้อรับ

edit ผ่านไป 10 นาทีเริ่มมีความหวังแร้วครับ สูบเริ่มขึ้นล่ะ รอ ๆๆ
riotina
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 07:37:03 PM »

ชื่อเต็มๆเธอคืออะไรครับ อยากลองหาเรื่องอื่นๆมาชมบ้าง

ขอบคุณครับ  Grin
adisaklover
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 02:29:52 AM »

ขอบคุณคับ ที่มีรีวิวให้ดู
mackybaa
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 08:54:10 AM »

ขอบคุณครับ รีวิวสำหรับความเสียว
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์