เมษายน 29, 2024, 03:09:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภรรยาสาว อินเตอร์เน็ตเสียว (Yuna Shiina)  (อ่าน 10407 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 10:50:52 PM »

ภรรยาสาว อินเตอร์เน็ตเสียว เป็นหนังแนวแม่บ้านสมัยใหม่
ที่มีเนื้อหาค่อนข้างทันต่อเหตุการณ์ อีกทั้งมีความน่าสนใจในการถ่ายทำ
ทั้งภาพ และเสียงที่ทำออกมาได้อย่างสวยงาม โดยทางค่าย Takara ได้ทำเป็น
Series ออกมา ภายใต้รหัส MOMJ ซึ่งเรื่องราวจะเป็นอย่างไรนั้น เชิญรับชมได้เลยครับ

เนื้อเรื่องเริ่มต้นขึ้นในห้องนอนของบ้านหลังหนึ่ง
มันเป็นภาพของเพดาน ที่ค่อยๆเลื่อนลงมาเรื่อยๆจนมาหยุดอยู่ที่เตียงนอนกลางห้อง
พร้อมภาพของหญิงสาวคนหนึ่ง ที่กำลังก้มลงกลางหว่างขาของผู้เป็นสามี ในอริยาบท
ที่กำลังเอาลิ้นไชฉอน และดูดดื่มกับดุ้นควยของผัวอย่างนุ่นนวล

ภาพเลื่อนมาที่เพดานอีกครั้ง ก่อนที่จะค่อยๆลากผ่านกระจกบนโต๊ะเครื่องแป้ง
ที่สะท้อนเงาของหญิงสาวคนเดิมอีกครั้ง ซึ่งในขณะนี้ เธอกำลังนั่งคร่อมขย่มบนตอ
ของสามีเธออย่างเมามัน

แต่แล้วสิ่งที่สาวผู้เร่าร้อนได้รับการตอบกลับมาจากสามีคือ
Sex แบบขอไปที่ พร้อมกับคำพูดว่า "เสร็จแล้วนะ" ก่อนที่ทั้งคู่จะหันหลังให้แก่กัน
บนเตียงที่ไฟราคะของ Yuna ภรรยาสาวยังเต็มไปด้วยความหงี่

Yuna ค่อยๆหันกลับไปมองสามีด้วยความเสี้ยนอย่างที่สุด แม้ใจจะกลัวรบกวนสามี
แต่มือของเธอกลับขย้ำเต้านมขนาดใหญ่เต็มมือ ด้วยความอยาก ก่อนที่จะค่อยๆเลื่อน
ลงมาที่กลางหว่างขา เคล้าครึงเม็ดติ่งอย่างซาบซ่านหัวใจ

เช้าวันใหม่ หลังสามีออกไปทำงาน
ภาพเริ่มต้นขึ้นที่ภาพ Zoom ใบหน้าที่น่ารักของ Yuna หน้าอ่างล้างจาน
เธอยังคงหวนคิดถึงเรื่องเมื่อคืนที่ผ่านมา พร้อมทั้งความเงี่ยนที่อัดแน่นเต็มอก

และนี่เอง ก็เป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวทั้งหมด

เสียงดนตรีจังหวะตื่นเต้นเย้ายวนดังขึ้นเบาๆ หลัง Yuna ล้างจานเสร็จ
เธอหันมามองเครื่อง Computer ที่ตั้งอยู่บนโต๊ะอาหารกลางบ้าน

ก่อนที่จะตัดสินใจเดินตรงเข้ามา และนั่งลงบนเก้าอี้หน้า computer
.... " แต๊กๆๆ " เสียงแป้นพิมพ์ดังขึ้น เหมือนเธอพิมพ์หาอะไรซักอย่าง

ภาพตัดไปที่สถานที่อีกที่หนึ่งพร้อมชายแปลกหน้าคนหนึ่ง ซึ่งไม่ทราบที่มาที่ไป
อย่างไรก็ตาม บัดนี้ ภาพของ Yuna กลับไปปรากฎอยู่ที่หน้าจอ Ipad ของอีกฝั่งหนึ่ง

ใช่แล้ว มันคือห้อง Chat Sex นั้นเอง
"น่าจะน่ารัก ขอเห็นหน้าหน่อยได้ไหมครับ" ชายผู้ใช้นามแฝงว่า Naoki กล่าว
ในขณะที่ Yuna คิดทบทวนอยู่ครู่หนึ่ง เธอคิดว่าในห้อง Chat Sex แบบนี้
คนก็ไม่รู้จักกันอีกทั้งคงอยู่กันห่างไกลคงไม่เป็นไร ดังนั้น เธอจึงตัดสินใจ
ที่จะเผยใบหน้าให้ฝ่ายตรงข้ามเห็น

แต่แล้วสิ่งนี้ มันกลับทำให้ Naoki เริ่มหนักข้อในการสนทนาขึ้นเรื่อยๆ
" น่ารักจังเลยครับ คุย sex กันนะครับ " Naoki กล่าว

และเมื่อถูกชายหนุ่มที่กำลังเต็มไปด้วยกามอารณ์ชวนคุยเช่นนั้น
ไหนเลยที่ Yuna จะปฎิเสธความต้องการนั้น ในเมื่อเธอเป็นคนทักเข้าไปก่อน
" ถอดเสื้อสิครับ sexy นะ " Naoki กล่าว
ในขณะที่ Yuna ที่กำลังตัวร้อนผ่าว ก็ทำตาม
เธอค่อยๆถอดเสื้อคลุมออก พร้อมส่งสายตายั่วยวนมาที่ Naoki

ณ จุดนี้ นอกจากเธอจะส่งสายตาขี้เล่นมาที่ชายแปลกหน้าที่เธอไม่รู้จักแล้ว
Yuna ยังยั่วยวน Naoki ด้วยการดึงสายเดี่ยวลงข้างหนึ่งเพื่อหยอกล้อ

แต่นั้นกลับเป็นการกระตุ้นอารมณ์ของคนทั้งสอง
" ถอดเสื้อสิ ถอดให้ดูหน่อย คนสวย " Naoki กล่าว
ในขณะที่ Yuna ที่เริ่มจะตื่นเต้นขึ้นทุกขณะ ค่อยๆดึงเสื้อขึ้นพร้อมส่งสายตายั่วยวน

" ว้าว " เสียงของ Naoki ดังขึ้น แม้เพียงได้เห็นแค่ ร่างกายภายใต้ชุดชั้นของ Yuna
" คลึงเต้าสิ " Naoki กล่าว

" ชอบไหมแบบนี้ " Naoki ถาม
ในขณะที่ Yuna ก็ตอบว่า " ชอบ "
โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับจังหวะเคล้าคลึงเต้านม
จนหัวนมปลิ้นโผล่ออกมาเล็กน้อยของ Yuna

" ถอดออกสิ เสียวนะ " Naoki กล่าว
ณ จุดนี้ความอาย ความกลัวที่มีอยู่ ถูกกลืนกินหมดสิ้น " ได้ " Yuna กล่าว
ด้วยอารมณ์เงี่ยนที่คั่งค้างจากเมื่อคืน สิ่งนี้ทำให้ ไม่ว่า Naoki จะบอกอะไร
Yuna ก็ปฎิบัติตามไม่มีขัดขืนเหมือนกระหรี่ชั้นดีที่พร้อมจะยั่วยวนในทุกบทบาท
ไม่ว่าจะเป็นการให้ ขยับโชว์นมที่หน้ากล้องอย่างใกล้ชิด

การขยับขาขึ้นมาผาดโต๊ะ และแหกขาโชว์ร่องหีที่หน้ากล้อง

หรือแม้แต่การช่วยตัวเองให้มันดู
Yuna ก็แสดงอารมณ์ออกมาได้อย่างเสียวซ่านจับใจ

โดยหารู้ไม่เลยว่า ทุกอริยาบทของเธอนั้น
ได้ถูกอัดลง Ipad ของ Naoki ทั้งหมด

... และเรื่องราวจะดำเนินต่อไปเช่นไร เมื่อชายที่คิดว่าไม่มีวันจะได้รู้จัก ได้มาเจอหน้า
[/url

พร้อมกับดุ้นควยเบื้องหน้า ที่ Yuna ไม่สามารถปฎิเสธได้
[url=http://www.imggu.org]

การโดนเอาถ่ายทอดสดผ่านหน้าจอ Online ไปยังกลุ่มชายที่เธอไม่รู้จัก

จนนำไปสู่การโดนรุมเย็ด

เมื่อเรื่องราวของ Yuna มีการบอกต่อในหมู่เพื่อนฝูงของชายกลุ่มดังกล่าว

แล้วปลายทางของจุดจบจะเป็นเช่นไร
ค้นพบความเข้มข้นของเนื้อเรื่องที่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ต่อได้ใน
Wife next opponent is nature processing นำแสดงโดย Yuna Shiina
รหัส MOMJ-202 

... กรุณาใช้วิจารณญาณในการรับชม ทุกเรื่องที่ผม Review
มันเป็นหนังนะครับ แต่ล่ะเรื่องทำตามทั้งบาปทั้งคุกนะครับ
ดู AV อย่างรับผิดชอบ อย่าให้สังคมต่อว่าได้นะครับ

จบครับ

kasiris
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 07:45:30 AM »

ขอบคุณครับ
หายไปนานเลยนะครับ

รอ ร้อ รอ..............ตั้งนาน
denone
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:03:09 AM »

ชอบบทสรุปของท่านมากครับ Smiley
keacha 222
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 10:54:58 AM »

ขอบคุณครับ..ได้อารมณ์มากๆ
JEFFY
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 07:44:22 PM »

ผมชอบ ที่ เขียนตอนสุดท้ายนะ ครับ มันดูเปนมากกว่า เว็บแลกหนังโป๊ ยอด เลยครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ
zino
AV Editor

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 10:33:38 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับทียังติดตามกันอยู่ เป็นกำลังใจที่ดีมากเลยครับ
คำลงท้ายเนี่ยเห็นหลายท่านพูดถึง จริงๆคือ เวลาผม Review บางทีก็คิดนะครับว่า
มันจะส่งผลอะไรต่อสังคมสำหรับคนที่อ่านไหม เช่น ไปส่งเสริมอะไรในทางไม่ดีรึเปล่า
ก็เลยคิดว่า ลงท้ายไว้ให้ฉุกคิดหลังอ่าน Review จบ น่าจะเป็นเรื่องดีน่ะครับ

บางทีใช้คำหยาบโลนไปบ้างในการ Review ต้องขออภัย ทั้งนี้เพื่ออรรถรสในการชมนะครับ
แต่ทั้งนี้เชื่อว่าทุกท่านจะสามารถแยกแยะได้ ขอบคุณครับ

9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 11:06:18 PM »

ยอดเยี่ยม ทั้งรีวิว และคำเตือนครับ  Smiley
Corpus S

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 10:33:03 PM »

รอนาน แต่ไม่เคยผิดหวังเลยจริงๆ ขอบคุณมากครับ

notta
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 10:49:18 PM »

`เยี่ยมไปเลยครับท่าน รอ ผลงาน มานาน เลย สู้ๆ นะครับ   Grin
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 04:02:42 PM »

เรื่องเสียวที่แต่งเองในบางเวบ หนักกว่าที่ท่าน รีวิว อีก

ขอบคุณครับ 
หน้า: [1] 2 พิมพ์