พฤษภาคม 24, 2024, 12:27:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นกันไหมครับแบบนี่  (อ่าน 4961 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 05:29:51 AM »

http://image.ohozaa.com/view2/wzYdsz4LNt36vWiH
เป็นภาพที่ผมถ่ายจากคอมผมเองครับเวลาหาหนังดูพวกรูปปกหนังตามเว็บรึรูปภาพมันจะขึ้นแบบในรูบอ่ะครับขนาดผมอัพรูปฝากไฟล์แล้วก็อบลิงค์มามันก็ยังเป็นแบบในรูปผมเลยต้องก็อบลิงค์เว็บมาแทนพอจะมีวิธีแก้ไหมครับเป็นมา2-3วันแล้วทั้งที่เน็ตบ้านผมก็ไม่ได้ช้านะรูปภาพในAVCที่โพสกันผมก็จะเห็นแบบในรูปปกหนังในJAVjunkies ก็เป็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2013, 05:34:01 AM โดย LEGACY » บันทึกการเข้า
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 08:22:36 AM »

ใช่เน็ตของค่ายไหนครับ โดน block ที่ isp หรือเปล่า?

DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 08:45:07 AM »

ใช้ chrome บางจังหวะมีปัญหา (สำหรับบางเครื่องที่ตั้งค่าอะไรๆ ต่างกัน)

หันลองมาใช้ FireFox หรือ IE แทนครับ แก้ง่ายสุด ผมว่าน่าจะเป็นที่ Browser มากกว่า Internet ลองดูครับ

load แล้วติดตั้งปื้ดเดียวครับ http://www.mozilla.org/th/firefox/new/

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 09:33:51 AM »

ผมก็ใช้โครมครับ เวลาผมเล่นรูปไม่ขึ้นแบบนี้ส่วนมากผมจะ คลิกขวาตรงรูป
และกดที่แถบ คำว่า "เปิดรูปภาพในแท็บใหม่" ส่วนมากก็ได้ผลครับ

A PinK
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 11:26:03 AM »

เป็นหมดเลยครับ Chom IE8 Fire Fox ลองหมดแล้วครับเลยลองลงวินโดว์ใหม่ดูก็ยังไม่หายอีก  Cry
cartoon13
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 06:33:51 PM »

ผมเป็นเหมือนกันครับ คิดว่าน่าจะเป็นเพราะ TOT แน่เลย เพราะ ผมใช้ firefox IE Chrome เห็นบางรูปไม่ครบทุกรูป
ถ้าใครใช้ TOT แล้วเป็นเหมือนกัน ช่วยตอบหน่อย จะได้เปลี่ยนไปใช้ net อื่น
น้องหมาของพาพลอฟ
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 09:00:56 PM »

TOT เป็นเช่นกันจ๊ะ ทั้ง FF ทั้ง Chrome

"กิเลสไร้จุดหมาย"
Subway
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 10:26:36 PM »

เหมือนกันเลยครับ คิดว่าน่าจะเป็นที่ตัวเวบเค้ารึป่าวครับ ผมเลยต้องหาไฟล์รูปปก กับไฟล์บิทจากเวบอื่นแทน
แต่อาจจะเปนที่เน็ตก้ได้ครับผมใช้TOT เหมือนกัน
ส่วน browser ไม่น่าเกี่ยวเพราะเปนเหมือนกันหมดครับ
Subway
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 10:27:45 PM »

อีกอย่างเพื่อนบอกว่ามันก้โลหด javjunkies ได้ปกติ แต่ผมเปนอย่างนี้มาซัก 2 อาทิตย์ละครับ
momijz
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 11:17:30 PM »

เป็นมาหลายอาทิตแล้วคับ TOT รูปไม่ขึ้น ใช้ chrome ก่อนหน้าที่รูปไม่ขึ้นก็จะเป็นที่ชื่อนักแสดงไม่ขึ้น  แล้วก็เป็นเรื่อยมา  ก็ดีคับ จาที่โหลดมันเกือบทุกเรื่อง ตอนนี้ก็โหลดแค่ ดาราในดวงจิต 3-4 คน
หน้า: [1] 2 พิมพ์