เมษายน 28, 2024, 05:47:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวหนังของฝรั่งหน่อยครับ  (อ่าน 9323 ครั้ง)
TOTTI
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 02:56:31 AM »

อยากรู้ว่าหนังฝรั่งส่วนใหญ่นี่ต้องเปิดดนตรีประกอบตลอดเลยหรือเปล่าครับ เคยดูของค่าย penthouse ดูแล้วไม่ชอบเลยอะครับ เปิดเพลงประกอบตลอดเรื่องเลย  เลยอยากรู้ว่ามีค่ายไหนบางไหมครับที่ไม่เปิดเพลงประกอบ หรือว่าส่วนใหญ่จะเป็นแบบนี้ คือดูแต่av จะลองเปลี่ยนมาดูแนวฝรั่งบ้างคับ Grin
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 07:28:00 AM »

อยากรู้เหมือนกันคับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 09:53:52 AM »

เป็นแค่บางค่ายครับที่เปิดเพลง ลองหาพวกค่าย Wicked Pictures หรือ Vivid หรือพวกค่ายระดับล่างๆมาดูสิครับไม่เปิดแน่

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
virusman
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 10:01:37 PM »

ดิจิตอล เพลย์กราว ครับไม่เปิดแน่นอน
TOTTI
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 09:39:42 AM »

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ แล้วค่าย 3rd Degree Films  นี่เปิดเพลงไหมครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 12:21:23 PM »

3rd Degree Films ถ้าจำไม่ผิดไม่เปิดนะ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
vaetanlohid
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 07:34:04 PM »

แวะเข้ามาชมแล้วได้ความรุ  ขอบคุนคับ

Nuclear_Blast
AV Elite
โอตาคุเอวี

ผู้ดีชั้นสูงแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 04:38:38 AM »

marc dorcel อีกค่าย ไม่ค่อยเปิดเพลงแถมหุ่นงามๆทั้งนั้น

หน้า: [1] พิมพ์