เมษายน 29, 2024, 08:37:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สาว ๆ ตู้กระจก กับ ความลับที่เธอ อยากจะอธิบาย  (อ่าน 6470 ครั้ง)
Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 01:58:36 PM »

ก่อนอื่น ต้อง สวัสดี ครับ ทุก ๆ ท่าน ครั้งนี้ก้อคงเป้น ครั้งที่ 3 ในการ บอกเล่าประสบการณ์ชีวิต เรื่อง เอ็กซ์ เซ็กกระจุย 555+ แต่ก้อไม่รู้ทำไม่น่ะ ครับ เถิงได้มีประสบการณ์ประเภทนี้อยู่ บ่อย ๆ  ( อันที่จริงก้อไม่ได้อยากสักเท่าไหร ...{หร๋า} )

ขอเริ่มจาก เมื่อวันที่ 29 / 03 / 2556 เป็นวัน ศุกร์สุดสัปดาห์ วันเงินออกของใครหลาย ๆ คนรวมทั้งผมด้วย เอาล่ะสิ ทุกคนเงินออกวันศุกร์ มันก้อ ศุกร์หรรษา ล่ะ สิ 555+ เวลาประมาณ สี่โมงเย็น ผมและเพื่อน ๆ ในแผนก (ที่ออฟิชอ่ะ น่ะ ครับ) ก้อ เริ่มมีการ ก่อหวอดการรับประทาน น้ำอัมฤษธิ์ (สุราหงษ์ทองบ้านเรา)
      ผมจะขอแทน ชื่อเพื่อน เป้น อักษรภาษาอังกฤษ และ ตัวผมเองเป้น ตัว B เช่นเคยน่ะ ครับ

A : เฮ้ย เอาไงเราวันนี้ พี่เสกมา แสงจันทร์ น่ะ เฟ้ย .....
      C : แต่ว่า เฮียจะพาไป ที่ไหนไม่รู้อ่ะ เห็นเค้าบอก อ่ะ 
      B : ที่ไหน ว่ะ C แล้ว ไอ้ A เมิงรู้ได้ไง ว่า พี่เสก มา แสงจันทร์
      A : เมื่อเช้าตอนมาทำงานอ่ะ กรูเห็นป้าย แม่งขึ้น และ แถมมัน ส่งแมสเสต มาหากรุด้วย นี้ไง ๆ ....(มันยื่นมือถือให้ผม)
      B : แล้ว ที่เมิงบอกว่า เฮียจะพาไป เมิงรู้ได้ ไง ทำไม กรุไม่รุ้เรื่องกะพวกเมิงเลยฟร๊ะ (ผมสังหรใจว่า แม่งอำกรุแน่)
      C : ก้อ เมื่อเช้า เค้าเจอกรุ อ่ะ แล้วเค้าบอกว่า บอกพวกมันด้วย เย็นนี้ เราไปด้วยกัน เมียกูไปญี่ปุ่น ไม่อยุ่บ้าน เดียวพาไปเลี้ยง (C มันบอกอย่าง งั้น)

B : แล้วเฮียอยู่ไหน ว่ะ ไม่เห็นตั้งแต่ เที่ยงล่ะ ....?
      A : ไม่รู้ว่ะ
      C : เห็นว่าจะไป ล้างรถ อ่ะ แถว ๆ กิ่วแก้ว อ่ะ
      B : เอ่อ ชั่งแม่ง เรากินกัน ชิว ๆ ก้อพอไม่ต้องไปรอก พี่เสก อ่ะ คนแม่งเยอะ แน่ (แต่หญิงก้อเยอะด้วยแน่ ๆ 55+)

เวลาผ่านไป พวกผมก้อ กินหงษ์กันได้ ประมาณ สองขวด ที่หน้าออฟฟิช .....

B : ไหน เมิงว่า เฮียจะไปเลี้ยงไง นี้มัน ทุ่ม กว่า แล้วยังไม่ เห้นมีไรเกิดขึ้น ....?
      C : ก้อเห็นเค้าว่างั้น อ่ะ กรูจะไปรู้ไหม ฮ่ะ
      A : กรุอยากจะบอกว่า กรุไม่ไปล่ะ เมียกรุแม่ง โท ๆ ๆ ๆ ไม่รุ้จะ โทไรนักหนา เดียวกรุกับ ล่ะ
      C : เ่อ่อ ๆ หมดนี้ แล้วก้อ กลับ น่ะ เมิง กรุก้อ ไม่ไหว ว่ะ กิน สามคน แม่ง เมาว่ะ
      B : เอ่อ เอางั้นก้อได้ (ในที่นี้ผมจะเล่า สถานการณ์ที่มีอยู่สามคนก่อน น่ะ ครับยังไม่เข้าเรื่อง 555+)

ระหว่างที่เรา คุย และ กินกัน เพลิน ๆ มีผู้หญิง ครับ ผมเดาว่า ต้องเมียพวก หัวลาก(รถคอนเทนเนออ่ะ ครับ) แน่ ๆ มาเดิน ตอนนี้ แต่คนนี้ไม่เคยเห็นมาก่อน พิเศษ ตรงไหน น่ะ หร๋อครับ ก้อตรง ที่ เธอไม่ใส่บรา และก้อ กางเกงขาสั้นเสมอจิม อ่ะ ครับ เสือเป้นเสื้อกล้าม แล้วจุกมันก้อ โผล่ สิครับ แล้วเหมือนเธอจะรีบเิดินไปยัง ห้องน้ำ ด้านหลังออฟฟิช มันก้อ กระเพือม ๆ ๆ เห้นว่า โอ๊ว แม่เจ้า หัวลากแม่ง หาเมียแต่ล่ะคนเอามาจากไหนกันฟร๊ะ ..... ออกอาการ หื่น

เอาล่ะครับ พวกมันสองคน กลับบ้าน ผมก้อจะกลับเหมือนกัน ... ทันใดนั้นเสียงโทรศัพท์ก้อ ดังขึ้น เวลาประมาณ สองทุ่ม ครับ ....

เฮีย : เห้ย อยู่ไหน ?
     B : ออฟิช ครับ
    เฮีย : เมิงรู้จัก ร้าน ชื่อ โรมัน ม่ะ แถวบ้านเมิงอ่ะ
     B : เอ่อ ถ้ามันมี ที่เดียวก้อ รู้จักครับ แต่ไม่เคยไปน่ะ เฮีย
    เฮีย : เ่อ่อ ๆ นั้นแหละ ๆ แถว ศรีนครินทร์ น่ะ
     B : ครับ ทำไม เฮียจะเลี้ยง ...? (แอบลุ้น อยู่ว่าจะเป็นอย่างที่ไอ้ C มันบอกอ่ะ ป่าว)
    เฮีย : เ่อ่อ ใช่ เมิง เอารถไร มา ....
     B : มอไซต์ ครับ .... (ตกลงจะเอาไงกะกรูว่ะ เนี้ย)
    เฮีย : เมิงขับรถมา เลย กรุ อยู่ หน้าร้านล่ะ เพื่อนกรุ มาเปิดเมมเบอ ไว้ ตัวมันจะไปทำงานที่เกาหลี มันบอกให้กรุใช้ให้หมด
     B : .... ครับ .... (อิ อิ ไอ้ผมก้อ ไม่ได้ว่างหรอกน่ะ แต่ อยากไป อ่ะ มันจะเป้นยังไง กัน น๊า)

.... เถิงล่ะ ครับ โรมัน .....

ผ่านใน เปิดประตูเข้ามา ผมก้อ งง ๆ ถาม ตรงเคาน์เตอร์ ว่า เมมเบอร์ นี้มัน ชั้นไหนครับ (เอ่อแบบว่า มันเป้นผับลักษณะ เหมือน เล้า ๆ นวด ๆ นิด ๆ ถ้าใครเคยเห็นก้อจะนึกภาพออก)

และ ผมก้อ เจอที่หมาย ปลายทางของผม คือ ห้องสุตร ที่เฮีย นั่งอ้วน นั่ว หญิงอยุ่ ....

เฮีย : นานเหลือเกินน่ะ เมิง
      B : เ่อ่อ คือก้อมันไม่ได้ ใกล้ ๆ น่ะ เฮีย

และผมก้อ มองไปรอบ ๆ ภายในห้อง น่ะ ครับ ภายในห้อง มีทีวี จอแบบ ติดผนัง ในห้องยังมี ประตูอีกครับ ประตู นั้นมี สองประตู ครับ ผมเดา ในในว่า มันอาจจะเป้ฯห้อง น้ำ หรือ ห้องนวด อะไร ประมาณนั้น แล้ว ก้อ มีหญิงสาว ใส่สูตร ท่าทางจะเหมือน เป็นกับตัน น่าตาดี ครับ เค้ามา ภายในห้องแล้ว ถามเฮียว่า เพิ่มน้องไหม ค่ะ

เฮีย : อืม B ตามไปดู สิ ....

เอาล่ะ ครับ แม่งต้องเป้น อย่างที่คิดไว้ แน่ ประมาณว่า เรียกมานั่ง คุย ครอเคลีย แล้ว ก้อ เข้าห้อง ดุ๊ย กัน จะนวดหรือ จะ ลง อ่างก้อ ตามแต่จะจินตนาการ

ผมก้อ เดินตามเธอคนสวย ออกไป เลี้ยวไปตาม ซอยที่ เธอ เดินนำ คือ มันก้อ คล้าย ๆ กับ นวดทั่วไป อ่ะ ครับ เพียงแต่ ชั้น ล่าง ของ ชั้นที่ผมอยู่ มันจะ เป้นผับ โคโยตี้ แด๊นกระจุย ดาวปิดจุก ล้วงโคโยตี้ ติดใจ ออฟมาด้าน บน ตามแต่ น้อง ๆ โค น่ะ อนุญาต ด้านบนสุด เป้น ห้องเชือด 555+

ผมก้อมาเถิงห้อง ทีี่่มีลักษณ์ เหมือน ห้องพัก แต่ไม่มีกระจกให้ ส่องน่ะครับ เปิดเข้าไป เลย มี น้อง ๆ สาว ๆ นั่งอยุ่ 7 คน แต่งตัว สวยครับ กางเกงขาสั้น เสื้อ ชั้นใน ว๊าบ ๆ เงา ๆ อ่ะ ครับ ผมก้อ มอง ๆ แล้วก้อ หยุดอยุ่ที่ น้องคนหนึ่ง เธอดู จะ หวั่น ๆ และ ง่วง ๆ นิด ๆ

ผมก้อ เดินพาเธอมา ที่ห้อง ระหว่างทางเราไม่พูดอะไรกัน เลย ครับ แต่ ก้อ ควงกันมา น่ะ มาเถิง ที่ห้อง ก้อ นั่งลง นั่งข้างกัน แต่ผมไม่เจอ เฮียแล้ว (55+ ลงอ่างไปแล้ว)

B : ชื่อไร อ่ะ .....(ผมถามเธอ)
          น้อง : ชื่อ เอ็ม ค่ะ M
 คือว่า เธอ สูงประมาณ 165 (+-) ไม่เกิน 3 CM จาก บราว๊าว ๆ เงา ๆ ที่ใส่ ก้อน่าจะ 33-34 Cup ก้อ คง จะเป้น ไม่ B ก้อ C
ขาเรียว ครับอายุคงประมาณ 20 กว่า ไม่เถิง 25 ลุ๊กภายนอกน่าตา คล้ายเด็กแวนส์ สก๊อย ไรทำนองนั้น สักที่ หลัง รูป แมลงปอ ที่ผมเลือกเธอ ก้อเพราะว่า เธอดู น่ารัก ตัวเล็ก น่าหันลัง ใส่ อั๊ก ๆ (ออกแนวโรคจิตร 555+)
           M : กรุ๊ง กริ๊ง ๆ (เสียงเธอชงเหล้าให้ผม) แล้ว นี้ชื่อไร อ่ะ
           B : ผมก้อ บอกว่า ไป ครับ .....
           M : เมายังเนี้ย น่าเหมือน เมาแล้ว น่ะ
           B : 555+ (ผมขำ) ก้อ มึนมาแล้ว
           M : สูบบุหรี่ ม่ะ ขอหน่อย สิ ....
           B : อ๊า ๆ เอาสิ ๆ
     ผมก้อ คุยเรื่อย เปื่อย เพื่อให้เธอรู้สึก สนุก แต่เธอดู เหมือน จะ เศร้า ๆ เหมือนมีเรื่อง บ้างอย่าง แต่ผมก้อไม่ได้จะถามอะไร เวลา ประมาณ 4 ทุ่มได้ล่ะ ม่ัง ครับ ผมก้อ กินไป ฟังเพลง ไปเรื่อย ๆ สั่ง กับข้าว กะ เหล้าปั่น ของ M มาเพิ่ม ทันใดนั้น มีเสียง ดัง ออกมาจากหลังประตู นั้น ..... โอ๊ว ๆ อ๊า (เสียงแบบ ในแผ่นอ่ะ ครับ 55+) ไม่รู้เฮียแก่ ขอ ยังไง เถิงได้ ดัง ออกมาแบบนี้

M : มองหน้า ผมแล้ว ก้อ ยิ้ม อาย ๆ
           B : แต่ผมอ่ะ มอง นม เธอ อยู่ 555+ (ก้อมันแบบว่า นั้นอ่ะ รู้ใช่ม่ะ ว่ามันทำไม ครับ ทุกท่าน)
           M : B ถามไรหน่อย ดิ ชอบมาเที่ยวแบบ นี้ ไหม
           B : นี้ครั้ง แรก อ่ะ ไม่เคย หรอกแบบนี้ มัน ค่อนข้างใช้เงินเยอะ นี้มาได้ ก้อ เฮีย เค้าเลี้ยง
           M : รู้ไหม ว่า เรา พึ่งจะ เิริ่มทำ ได้ ไม่กี่ ครั้งเองน่ะ B คงไม่ว่าไร น่ะ ถ้าเรา ไม่ทำอะไร ที่ แบบไม่รู้เรื่องอ่ะ
           B : อ๊า ... ยังไง งง (ผมไม่เข้าใจความหมายเธอ คือ ยังไง คนอื่น หรือ สาว ๆ ที่ทำแบบนี้ จะไม่นั่งนิ่งแบบ เธอ หรือยังไง)
           M : ก้อ พี่ ๆ  เค้าบอกว่า ถ้าเข้าห้องแมมเบอ ก้อต้อง สวีดกับ แขก เยอะ ๆ แต่เราก้อ ไม่รุ้จะ ทำยังไง
           B : เ่ออ ... ไม่เป้นไรไม่ต้อง คิดมาก

เราก้อนั่ง ดื่ม นั่งกิน กันไป แล้ว ผมก้อ พูดว่า
           B : M มานั่ง นี้ สิ (ตรงระหว่าง ขา ผมน่ะ แบบ ว่า นั่งให้ ผมกอด อ่ะ ความคิดโรคจิตรตอนนั้นเต็มหัวไปหมด555+)
     เธอ ก้อ มานั่งแต่ โดยดี ครับ แล้ว เหมือนเธอจะ เริ่ม มึน ๆ นิด ๆ มานั่ง ปุ๊ก กระปู๊ ผมก้อ ทำงาน ทันที แบบว่า กลิ่น ใหม่ ๆ เนื้อนม ใส ๆ มันเค้ามาอยู่ใกล้ ๆ

ผมบอกเธอว่า ไปใน อ่าง กัน .... (ประสบการณ์ ดุ๊ย หญิงในอ่าง ครับ ครั้งแรก ไม่เค๊ย ไม่เคย)
          M : ไปสิ
           ผม ก้อ เดินเข้าไป ถอดเสือ แล้ว ลงไปใน อ่าง ในอ่าง นั้น ขนาด ก้อใหญ่ น่ะ ครับ ความยาว น่าจะ 2.5 เมตร กว่า กว้างก้อ น่าะ จะ 1.5 เมตร ล่ะ มั่ง แต่ไม่สน ล่ะ ครับ ลงไปแล้ว .... เอ็มก้อ เข้ามา พร้อมกัน แก้ว เหล้าผม แล้วเธอก้อ ถอด แบบ อาย ๆ นิส ๆ ....
           ยังไง ดี ล่ะ ครับ จะ เหมือน ใครดี ล่ะ ลักษณะรูปทรงของ นมน้องเอ็ม สวยครับ แบบว่า มิกุ ฟุจิวาระ อ่ะ ครับ แต่ไม่ใหย๋ เท่านั้น น่ะ เป็น Cup ที่เล็ก ว่า แต่ ทรง เหมือนกันไม่ขาว ขนาด โป๊ะ น่ะ แต่ก้อ เนี้ย ๆ ผิดคนไทยอ่ะ ครับ จุก น้ำตาล อ่อน ๆ ตามสีผิว อ่ะ ครับ สวย ครับ แข๊งปั๊ก เลย ครับ .... เธอก้อ ลงมาใน อ่าง กับผม ล้างหน้าให้ แล้ว ก้อ อาบน้ำ พร้อมกับ นวดให้ ผมอ่ะ ครับ ล้าง ทั้งตัวเลยก้อ ว่าได้ จับ ถูกทุกซอก ทุกมุม มัน เป็นอาการ ที่สุดยอดมาก ๆ เลย ครับ เที่ยวแบบนี้ มัน มีความสุข ที่สุดในสามโลก ไปเลย แบบว่าเราเป้น พระเอก เลย อ่ะ ครับ และ เอ็ม ก้อ บอกกับผม ว่า รู้ไหม ว่า แฟนเอ็ม อ่ะ ไม่เคยได้ ทำอะไรแบบนี้ น่ะ มันให้เอ็มดูด แล้ว มันเอา ๆ ๆ ๆ พอมันเสร็จ มันก้อ นอน เถิงมันจะใหย่กว่า B เฮอะ (พูดด้วยน้ำ เสียง นิ่ม ๆ เมา ๆ มึน ๆ )
           เอาล่ะไง ครับ เจอ น้องเอ็ม พูดเรื่องส่วนตัว ตอนที่กำลังทำงานอยู่ (ผมคิดในใจ มาเล่าให้กรุฟังทำไม เนี้ย  ย) ที่สำคัญครับ บอกว่าใหย่ กว่า มันปี๊ด ครับ มันปี๊ด 555+
           ผมบอกว่า กินติม ได้ป่ะ หรือ ต้องใส่ ถุง .....
          M : ไม่ต้องหรอก เอ็ม ล้างหมด ล่ะ
          B : (ฮึ๊ย เอาล่ะ ว่ะ ในใจน่ะ)
    ผมก้อ ยืนและ ออกมาจาก อ่าง ด้านหลังเป้น กระจก น่ะ ครับ ไฟ ก้อ หลั่ว ๆ ส้ม ๆ แต่เห็นชัดครับ ยังไง ดี ล่ะ ผมเอาตัวติดผนัง เอ็มก้อ เดินตามมา แล้วเธอก้อ นั่งลง คาระวะ ผม
    เอ็มเิริ่มจาก โค่น ครับ เลียลาก มา เถิงหัว และ วนลง ไป อีกครั้ง ครับ แล้ว ก้อ กินแท่งไอติมค่อย ๆ ดูด ที่หัว เลียวน รอบหัว ครับ แล้วก้อ กินเข้าไป ทั้งอันเธอ โยกช้า ครับ แบบว่า เหนิบ ๆ นับจังหวะ 1 และ 2 และ 3 และ 4 เหมือนจังหวะ ดนตรี (เกี่ยวไหมเนี้ย) เชื่อไหม ครับ ว่า แฟนตัวเอง เวลากินติมให้ เนี้ย มันยังไม่ กระดกลิ้นวน ลาก รอบ หัวเหมือน เอ็มเลย เอ็มนี้ สุด ๆ ครับ เธอ มีเสต็ป ครับ คือ โยก 1 2 3 4 แล้ว ก้อ วนรอบหัว แล้ว โยก กับวนรอบหัว สลับกัน สองครั้งแล้วก้อ เริ่ม โยกใหม่ เสียวมาก ๆ ครับ เสี้ยว สุด ๆ มองไปที่กระจก ครับ ผมยื่นครับ เอ็ม นั่ง กึ่ง ๆ คุกเข่า มือข้างหนึงนับ แท่งผม อีกข้างเธอ บีบตูด ผม (ซ่ะงั้น อ่ะ ครับ) จังหวะ การโยก 1 2 3 4 นี้ นมเอ็ม ก้อ กระเพื่อม ตาม เซ้กซี่ มากครับ
    ผม จับหัวเอ็มแล้วบอกว่า พอแล้ว จ๊ะ เอ็มเราไป ตรง ที่นอง ยาง สี เขียว ๆ นั้นกัน ดีกว่า
    ผมก้อ ไม่รอ ช้า ที่ โต๊ะ ภายในนั้น มี ถุงยาง วางอยู่ เสร็จสับ ผมก้อ กำลังจะใส่ แล้ว แต่หันมาเจอเอ็ม กำลัง จะ ล้มตัวลง นอน เมหือนเธอ เพลีย ๆ มึน ๆ เมา ๆ ผมก้อ เลย นัว ก่อน เลย ครับ พี่ น้อง ครับ ผมว่า เราเป้นทุกคน น่ะ ครับ ที่เวลา กลิ่น ตัว มันผิดจาก ของเคย ๆ อ่ะ ครับ เราจะ กระสัน มาก ๆ นมเนียมสวย ครับ ช่วงล่าง ก้อ มีน้ำ เยิ้ม ครับ กดเธอ มีแผล ครับ เหมือนจะ แผลรถล้ม เป็นรอยแผลเป็นถลอกยาว ครับ แต่ก้อ น่ะ เนี้ย กลมสวย น่ากด ครับ ผมใสุ่ถุงยาง แล้วก้อ ให้เอ็มนอนยก ขาเป้นรูปตัวเอ็ม ขยับข้าง ขวา และ ขยับข้างซ้าย ช่วยทำขาให้เป้นรูปตัวเอ็ม 555+ (อะไรมันจะ ลงล๊อค ขนาดนั้น) ใส่เลยครับ แน่น ครับไม่รู้เข้าข้างตัวเองอ่ะ ป่าว แต่ก้อ แน่น ครับ ท่าเบสิค ครับ มิชชั้นนารี เวอร์ชั่น เอ็มเลก เสียงกระแทก มันดัง ครับ เพราะ เราพึ่งขึ้นจากน้ำ มัน เลย ดัง แป๊ะ ๆ ๆ ป่น ๆ กับเสียงเอ็ม ร้องคลาง เบา ๆ อื่อๆ ๆ

เธอบีบนมตัวเองครับ เธอเริ่ม เด้งรับผม แต่ผมจะไม่ไหว แล้ว กระสุนน้ำ มันจะ พู่งอยู่แล้ว ครับ ผมเลย เบรคอารมร์ เอ็มก่อนแล้ว ขอให้ เธอ ขึ้นให้ เป้น วูเมนออนท๊อป ครับ แล้ว บอกว่า เอาให้เสร็จเลย น่ะ .....

ใครจะรู้ล่ะ ครับ ว่า ลีลาฟ้าประทาน ไม่ได้ มีแต่ ใน หนังเอวี ที่เคย ดูมา มิกุ ฟุจิวาระ กะ น้องแน๊ท เวลาใช้ท่านี้ จะ สวยและ ลงตัวที่ สุด แต่ นี้ ครับ ไม่ใช่ ในแผ่น หรือ ในเว๊ป ดาวห์โหลด เจอตัวเป็น ๆ โยก ให้เห็น ๆ ครับ สุดยอด ครับ ชอบมาก วูเมนออนท๊อป ลักษณะขา ของ เอ็มจะ เป้น(เหมือน นั่ง ย่อง ๆ)ตัวเอ็ม น่ะ ครับ บ้างคน จะ เหมือนคุกเข่า แต เอ็ม ใช้ท่าเดียวกับ มิกุ ครับ แล้วเธอ เป้นพวก ชอบ ให้ดูด นม ครับ มัมส์ มาก ครับ สุดยอดกะ แฟน ยังไม่ขนาดนี้ เลย ครับ มันสนุก สุด ๆ ไปเลยไอ้การเที่ยว แบบ หรู ๆ แบบเนี้ย ...

ผมเสร็จ คาท่านั้นล่ะ ครับ เอ็มก้อ คงจะ เสร็จครับ ผมเธอขนลุกแล้ว ร้อง อ๊าห์ ..... ยาว ๆ แล้วก้อ ถอนหายใจ ครับ
ผมก้อ กอดเธอไว้ สักครู่อ่ะ ครับ แล้วก้อ พากันไป อาบน้ำ แล้ว ออกมาด้านนอก
      เฮีย แก ยังนัว อยู่ กะ น้องอีกคน เธอชื่อ ส้ม รู้ ลุก ภายนอก แล้ว รอบจัด แน่ นอน ครับ อายุคงราว ๆ 27-30

แต่ ผมก้อ เอ็ม เรา สุขสุด ๆ ครับ (เอ๊ะ หรือว่า เป้นผมคนเดียวที่ สุด ๆ 555+)
ผมก้อ นั่งกิน เหล้าต่อ ฟังเพลง สูบบุหรี่ มีน้องเอ็มกอด แ้ล้ว เธอก้อ นวด กรปู๊ ผม เอานม ถูน้า อะไรแบบ เนี้ย ครับจน ผม กลับ เธอก้อ ไปส่ง ที่ลิป แล้ว บอก แล้วมาอีก น่ะ .....

สุดยอดครับ ค่าใช้จ่าย ครั้งนี้ ผม ให้เอ็มไป พันหนึ่ง แต่ เรื่อง เหล้า เรื่อง ห้อง เป้น หน้าทีเฮีย เค้าครับ

สุดยอดจริง ๆ น่ะ ครับ เที่ยวแบบ เนี้ย มัน ครบเครื่อง อ่ะ ครับ แต่ใช้เงิน เยอะ มาก ไม่เหมาะกับผม เท่าไหร่ แต่ก้อ เป้น ประสบการณ์  ที่ มีความสุขที่สุด ครับ

พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน คิดว่า สุดยอมไหม ครับ เที่ยวแบบ เนี้ย บอกผมหน่อย น่ะครับ พวกพี่ ๆ น่าจะมีประสบการณ์ มามากกว่า ผมแน่ สวัสดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2013, 03:40:38 PM โดย Abnormal_Zank » บันทึกการเข้า
DoctoRJackle
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 04:14:23 PM »

เจ๋งเลยครับ
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:28:56 AM »

ยาวไป ลายตาอ่ะ

showroom
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

Sex & Hardcore Party Girls

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 11:52:16 PM »

อ่านยากชิ...

ผมรู้คุณก็หื่น
(。>д<) (・c_,・。) (っ>ω<)っ
ปลิงน้อย
*

กี่ครั้งแล้วล่ะเราอ่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 10:45:54 AM »

ฝันของผมดีๆนี่เองล่ะครับ 5555 ( จริงๆ ก็ไม่กล้าเที่ยวแบบนี่นะ ใจไม่ถึง 555)

Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 11:22:38 PM »

ครับ ๆ เดียวจะ ย่นให้ มัน สั้น ๆ หน่อย ครั้ง หน้า ท่าไป ไหน มาจะ เอามาเล่า ครับ
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 11:07:34 AM »

ตาลายเลย ^^

Post By Sport Baboo OasisSBO)
The Pool's
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2013, 10:13:48 PM »

อ่านยากไปนิด แต่นึกภาพตามแล้วเพลินเลยครับบบ
หน้า: [1] พิมพ์