เมษายน 29, 2024, 05:35:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "ติดมือ" หรือ "ชินมือ"  (อ่าน 5859 ครั้ง)
nnn_av
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 02:32:17 PM »

ขอคำแนะนำด้วยครับ รู้สึกว่าผมน่าจะเป็นพวก "ติดมือ" หรือ "ชินมือ" ไปแล้วครับ T T

เป็นคนชอบดูหนัง av และชอบสะสมครับ

ช่วยตัวเองบ่อย (วันเว้นวัน ครั้งละรอบ เต็มที่ไม่เกินสองรอบ)

แต่สิ่งผิดปกติที่เกิดขึ้นคือ

เวลาไปเที่ยวอาบอบนวดแล้วน้องชายแข็งตัวดี แต่ตอนใส่ถุงสักพักก็จะอ่อนตัว
หรือถ้าใส่ถุงแล้วยังแข็งตัวก็จะให้ผู้หญิงทำให้สักพัก แต่พอเปลี่ยนท่าน้องชายก็อ่อนตัว
สุดท้ายก็ถอดถุงแล้วปั้นใหม่จนแข็งตัว แล้วให้น้องผู้หญิงทำด้วยมือจนเสร็จ

สรุปว่าตัวเองมี "อาการติดมือ" ค่อนข้างจะแน่นอนครับ
มีใครเป็นหรือเคยเป็นบ้างมั้ย แล้วควรจะต้องทำยังไงครับ

ก่อนหน้านี้ชอบไปนวดกะปู๋มากกว่า (นวดบอดี้ทูบอดี้) ชอบนอนเฉยๆให้น้องทำให้จนเสร็จ ติดสบาย

Kiss
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 07:06:15 PM »

ถ้าอายุไม่มากหรือไม่ได้อ้วนหรือมีโรคประจำตัว ลึกๆน่าจะเครียดหรือไม่ก็ตอนทำเองกระแทกเองแล้วมันเสียวไม่มากพอน้องชายเลยอ่อนตัว ต้องลองบิ้วอารมณ์หน่อยหรือหาท่าทีของเราได้ความรู้สึกแน่นขึ้น บางคนชอบดอกกี้ บางคนอาจจับขาสาวบีบเข้าหากันให้รัดของเราให้แน่นขึ้น เวลากระแทกมันจะมันอีกแบบนะสะใจกว่านอนเฉยๆ
nnn_av
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 09:01:53 PM »

ตอนใส่ถุงบางทีมันก็อ่อนตัวหน่อยๆแล้วครับ ถ้าผู้หญิงขึ้นให้ก็จะไปต่อได้เลย แต่พอเราอยากเปลี่ยนท่าพอถอนออกมาแล้วมักจะอ่อนตัว หรือแข็งไม่สุด แล้วพอใส่เข้าไปแบบไม่แข็งตัวมาก มันก็พอไปต่อได้ แต่แข็งไม่สุด พอเอาๆไปจนเหนื่อยมาก มันก็จะอ่อนตัวเลย สุดท้ายก็ต้องถอนออก แล้วพอกลับมาให้ผู้หญิงใช้มือก็กลับมาแข็งตัวครับ เลยให้ใช้มือจนเสร็จไปเลย

แต่ช่วงหลังสังเกตเวลาช่วยตัวเอง มันก็แข็งตัวไม่สุดครับ บางทีก็อ่อน แล้วก็แข็ง

ตอนนี้ลองหาข้อมูลในเน็ตแล้วคิดว่าอาจจะหย่อนสมรรถภาพครับ ตอนนี้คงต้องกลับมาออกกำลังกายให้ได้ เพราะไม่ได้ออกกำลังกายแบบออกแรงมานานมากแล้วล่ะครับ หวังว่าจะช่วยได้ ถ้าสุดท้ายไม่ดีอีก อาจจะต้องงดบุหรี่ด้วยครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ถ้ามีอะไรแนะนำอีกก็ดีครับ  Cheesy
tractorman

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 11:31:42 PM »

ผมก็เป็นครับ ช่วงนี้ไม่ได้ออกกำลังมาเป็นปีแล้วแถมมีความดันสูงด้วยปัญหาแข็งตัวก็มีประจำเหมือนกัน ช่วงที่ออกวิ่งทุกวันนั้นฟิตจัดแข็งได้บ่อยและนานกว่าตอนนี้ครับ ของผมก็ต้องมีดึงออกมาชักมือให้แข็งแล้วเสียบใหม่เหมือนกันเป็นช่วงๆเหมือนกัน แต่ต้องไม่กังวลกับมันยิ่งกังวลมันยิ่งไม่แข็ง ช่วงหลังผมต้องใช้ห่วงซิลิโคนรัดที่โคนไว้ก็พอช่วยได้เหมือนกันนะ
nnn_av
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 08:48:11 AM »

ถ้าช่วยตัวเองโดยการลองใส่ถุงยางด้วยจะมีผลให้ชินกับจังหวะการใส่ถุงมั้ยครับ ?

ตอนนี้ตัดสินใจเริ่มออกกำลังกายและตัดสินใจว่าจะเลิกบุหรี่แล้วครับ บุหรี่น่าจะมีผลกับผมเหมือนกัน สูบมานานหลายปีแล้วแถมไม่ได้ออกกำลังกายเลย

ขอบคุณที่แวะมาตอบนะครับ  Smiley
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 10:24:09 AM »

ตรวจสุขภาพร่างกายเเละจิตใจ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 07:01:42 PM »

ตอนวัยรุ่น บุหรี่อาจจะยังไม่มีผลมาก แต่พอเริ่มแก่ตัวร่างกายอ่อนแอลง ขาดการออกกำลังกาย นิโคตินในบุหรี่จะส่งผลอย่างมากครับ
nnn_av
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:18:22 AM »

เลิกสูบเด็ดขาดแล้วหันมาออกกำลังกาย ขอบคุณครับ  Smiley
tractorman

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 11:14:06 PM »

ดีใจด้วยครับที่หันมาดูแลสุขภาพ ช่วยเรื่องบนเตียงด้วยแน่นอนครับ ใส่ถุงมันเป็นภาคบังคับเวลาเที่ยวนะ ช่วยตัวเองใส่ถุงยางมันไม่น่าจะช่วยเวลาทำจริงๆนะ ถ้าอยากได้สัมผัสมากๆก็ต้องเลือกถุงยางที่บางๆ ผมว่าokamoto003ก็ดีนะเหนียวใช้ได้ไม่ทะลุ
nnn_av
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 10:14:01 AM »

ขอบคุณครับคุณ tractorman  Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์