เมษายน 29, 2024, 08:05:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลำกล้องเพื่อนเบี้ยวครับ  (อ่าน 2792 ครั้ง)
TheEzio7
หื่นไร้ศิลปะ
*

~. . . ที่ว่างให้เช่า . . .~

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2013, 12:47:26 PM »

คือผมสงสารเพื่อนผม มันมาบอกผมว่าทำไมไอลำกล้องของมันถึงได้เบี้ยว ไม่ได้รูป ไม่ตรงแบบชาวบ้าน แล้วมันบอกเวลาแข็งมันจะเบี้ยว ไม่ตรงไปข้างหน้าประมาณนี้ (ซึ่งผมก็ไม่เคยให้มันมาเปิดให้ดู) มันกังวลเรื่องนี้มาหลายวันละ คือแบบผมก็ไม่รู้ว่าจะช่วยมันยังไง เลยมาขอคำชี้แนะให้เพื่อนผมหน่อยสิครับ
ผมเคยบอกมันมั้งว่าให้นั่งดัดลำกล้องของมัน ไม่รู้ว่าจะช่วยได้ป่าว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2013, 12:55:09 PM โดย TheEzio7 » บันทึกการเข้า

tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:41:27 PM »

เท่าที่เคยอ่านจากเวป dr sarika เขาว่ามันไม่หายเองดัดก็ไม่ได้นะ ถ้าเวลาแข็งตัวแล้วเจ็บร่วมเพศไม่ได้ก็ไปหาหมอเพื่อผ่าตัดเถอะ แต่ถ้ายังใช้งานได้ดีก็ไม่เป็นไรนะ แท่งทวนพวกเราจะรูปร่างยังไงเสียบเข้าไปแล้วก็เสียวได้เหมือนกันแหละสาวเขาไม่ว่าหรอก
TheEzio7
หื่นไร้ศิลปะ
*

~. . . ที่ว่างให้เช่า . . .~

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 10:17:24 AM »

เท่าที่เคยอ่านจากเวป dr sarika เขาว่ามันไม่หายเองดัดก็ไม่ได้นะ ถ้าเวลาแข็งตัวแล้วเจ็บร่วมเพศไม่ได้ก็ไปหาหมอเพื่อผ่าตัดเถอะ แต่ถ้ายังใช้งานได้ดีก็ไม่เป็นไรนะ แท่งทวนพวกเราจะรูปร่างยังไงเสียบเข้าไปแล้วก็เสียวได้เหมือนกันแหละสาวเขาไม่ว่าหรอก
ขอบคุณครับเดี๋ยวจะเอาข้อความนี้ไปบอกเพื่อนมันจะได้หายกังวลซักที

magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 02:32:05 AM »

ไม่แนะนำให้ดัดครับ เดี๋ยวกู่ไม่ครับ

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
The Blue
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 07:01:08 PM »

รายการชูรัก ชูรสบอกว่ามันเปนเรื่องปกติครับ งอไปท้างซ้าย บ้าง ขวาบ้าง คนอื่นก็เป็นกันเยอะเยะครับ ผมก็ง้อไปทางซ้ายแต่แค่นิดเดียว

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
หน้า: [1] พิมพ์