มิถุนายน 09, 2024, 09:57:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงขาโก่งเกิดจากอะไร ???  (อ่าน 3929 ครั้ง)
TheEzio7
หื่นไร้ศิลปะ
*

~. . . ที่ว่างให้เช่า . . .~

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 11:26:48 PM »

อยากจะทราบมานานละครับว่า ผู้หญิงข่าโก่ง มันเกิดมาจากสาเหตุใดหรอครับ ผมลองถามเพื่อนที่โรงเรียนก็บอกว่า "ผู้หญิงขาโก่งเพราะโดนแล้ว" คือผมก็ไม่เชื่อหรอกนะครับว่าเกิดจากสาเหตุนี้ก็เลยมาหาแถวๆ Google แต่ก็ไม่เป็นผล ก็เลยนึกได้ว่ามีเวปนี้ก็เลยอยากจะมาถามอะครับ ใครทราบบอกทีครับ ขอบคุณครับ

spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 12:16:40 AM »

"ผู้หญิงขาโก่งเพราะโดนแล้ว" โอ้ย พูดไปเรื่อยครับ
น่าจะเป็นเพราะการฝึกเดินหัดเดินตอนเด็กของแต่คนมากกว่า น่าจะมีผลต่อกระดูก
เด็กบางคนก็ขาโก่งแล้ว สงสัยโดนเอาตั้งแต่เด็กเลยล่ะสิ 555555

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
tripple-x
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 04:14:43 AM »

ไม่เกี่ยวเลยครับ เพื่อนคุณมั่วไปเรื่อย จริงๆที่ขาโก่งนี่โก่งมาตั้งแต่ในท้องแล้วแล้วครับลองนึกภาพเด็กที่อยู่ในท้องได้ แล้วก็ดูตอนเด็ดพึ่งคลอดก็ได้ครับ โก่งมาอยู่แล้วเขามาดัดขาตอนเด็กเล็กๆตอนแช่น้ำอุ่นอาบน้ำไม่เชื่อลองถามแม่คุณได้เลยส่วนใหญ่ดัดตอนเด็กเล็กๆทุกคนครับ ส่วนจะโก่งมากโก่งน้อยแล้วแต่พ่อแม่เลยครับว่าสนใจขาลูกมากแค่ไหน ต้องดัดตั้งแต่เล็กเพราะกระดูกยังอ่อนอยู่
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 12:34:22 PM »

ใช่ครับ มันเป็นความเชื่อผิดๆนะผมว่า เพื่อนผมเนี่ยขาถ่างมาตั้งแต่เด็กแล้วครับ
เห็นกันตั้งแต่มต้น ปัจจุบันมันก็ยังถ่างอยู่ครับ แล้วผมว่าเผลอๆยังซิงด้วยครับ ถ ถ ถ
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 12:43:58 PM »

บ้า ครับ เป็นสรีระร่างกายล้วนๆ เหมือน จิมิ อะครับ บางคนก็หาว่าดำ ยาน ใหญ่ เพราะโดนมาเยอะ

แต่จริงๆขึ้นอยู่กับพันธุกรรม ร่างกายคนนั้นมากกว่า บางคนซิง โดนน้อย แต่ ดำ ยาน บานก็มี คนขาวๆ จิ๋ม ดำก็เยอะ

บางคนโดนเป็นร้อย จิมิ ยังสวยก็มี 5555+

ASUKIRA

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 01:48:38 PM »

ขาโก่งเพราะโดนแล้ว ขาถ่างเพราะโดนแล้ว ตรรกะเด็กเริ่มโตเลยสินะ 555 สมัยมอปลายผมก็ได้ยินแบบนี้บ่อยๆ 555 ผู้ขาโก่งก็มีถมไปครับ จะบอกว่านั่นก็โดนแล้วเหมือนกันเหรอครับ ขำๆจ้า 555 ไม่เกี่ยวกันหรอกครับ มันเป็นเรื่องของสรีระของแต่ละคนมากกว่า

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 06:44:39 PM »

เพื่อนคุณมั่วได้ใจมากๆ มันเกิดจากตอนเด็กๆแม่ชอบให้ใส่แพมเพอสบ่อยๆ แล้วไม่ยอมดัดขา โตมาก็เลยโก่งครับ เพื่อนผมเป็นผู้ชายขามันโก่งมากเวลาเดินยังกะเป็ดเลย  Smiley
TheEzio7
หื่นไร้ศิลปะ
*

~. . . ที่ว่างให้เช่า . . .~

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 04:39:26 AM »

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ข้อมูลมานะครับ คราวนี้ผมจะได้มีข้อมูลไปเถียงเพื่อนบ้างละ

huadoor2

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 04:56:02 PM »

งั้นลองมาฟังข้อมูลจากผมดูบ้างมั้ยครับ คนที่ขาโก่งทั้งผู้หญิง และ ผู้ชายเนี่ย มีให้เห็นดาษดื่นครับ
สาเหตุน่าจะมาจากสรีระทางร่างกายของเค้า อาจจะเป็นเรื่องของกรรมพันธุ์อ่ะครับ หรือกับบางคน
ตอนเด็กๆ พ่อแม่ชอบอุ้มแบบเหน็บข้าง (ซ้าย-ขวา) ก็เลยส่งผลต่อโครงสร้างของกระดูก อย่าลืม
นะครับว่าเด็กเล็กๆ เนี่ย กระดูกเค้ายังอ่อน พอโดนอุ้มเหน็บข้างอยู่ทุกวี่ทุกวัน (ช่วงขาทั้งสองข้าง
ของเด็กก็ต้องคอยเกาะหน้าท้อง-ก้น ของพ่อแม่ไปด้วย) โครงสร้างของกระดูกเลยผิดรูปครับ

ปล.ในกรณีที่เพื่อนคุณบอกนั้น ไร้สาระมากครับ พรุ่งนี้รีบไปโรงเรียนแต่เช้า แล้วเอารองเท้ายัดปาก
มันไปเลย จะได้เลิกเพ้อเจ้อครับ !!  Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 04:59:42 PM »

คนผอมๆก็ขาโก่งแทบจะทุกคนนะครับ ผู้ชายก็ขาโก่งได้

ถ้าโดนแล้วต้องท้องป่องครับ อันนี้ชัวร์

หน้า: [1] 2 พิมพ์